Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB
Hết hàng
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz -F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz được thiết kế để cung cấp hiệu suất cực cao cho các game thủ. Với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, Trident Z5 F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC Gaming hiệu suất cao, vừa mạnh mẽ vừa nổi bật.
RAM Trident Z5 64GB DDR5 6000MHz kết hợp các yếu tố thiết kế siêu xe vào bộ tản nhiệt Trident mang tính biểu tượng, tạo nên vẻ ngoài bóng bẩy và hiện đại. Với dải nhôm xước đen được tích hợp vào thân máy màu bạc kim loại, đen mờ hoặc trắng mờ, cùng dải đèn RGB trong suốt được tối ưu hóa cho ánh sáng mượt mà, Ram Trident Z5 RGB lý tưởng cho nhiều chủ đề build PC khác nhau, giúp dàn máy của bạn không chỉ hoạt động hiệu quả mà còn thể hiện phong cách cá nhân độc đáo.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 64GB (32GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 6000 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 32-38-38-96 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,40V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 021741SSD Samsung 860 QVO 2TB – MZ-76Q2T0BW (2.5 inch SATA III, 4 bit MLC NAND, R/W 550MB/s – 520MB/s, 96K/89K IOPS, 720TBW)
Liên hệSSD Samsung 860 QVO 2TB – MZ-76Q2T0BW (2.5 inch SATA III, 4 bit MLC NAND, R/W 550MB/s – 520MB/s, 96K/89K IOPS, 720TBW)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- SSD Samsung 860 QVO 2TB
- Thương hiệu: Samsung
- Dung lượng 2TB
- Tốc độ đọc ghi: 550MB/s – 520MB/s
- Chuẩn kết nối 2.5 inch SATA III
- Bảo hành 3 năm
- TBW: 720 TBW
-
SKU: 141425Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
27.990.000 đRam G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RKGiá bán 27.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB






spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz được thiết kế để cung cấp hiệu suất cực cao cho các game thủ. Với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, Trident Z5 F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC Gaming hiệu suất cao, vừa mạnh mẽ vừa nổi bật.