Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Black 32GB DDR5 6400MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB
Hết hàng
Ram G.Skill Trident Z5 RGB Black 32GB DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK
Ram G.Skill Trident Z5 RGB Black 32GB DDR5 6400MHz là cặp RAM cao cấp từ G.SKill, được thiết kế cho hiệu suất cao, thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC Gaming hiệu suất cao.
Bạn có thể sử dụng phần mềm Asus Aura, Gigabyte RGB Fusion, MSI Mystic Light hoặc ASRock Polychrome Sync để cá nhân hóa màu sắc và hiệu ứng của bộ nhớ Trident Z5 RGB và bo mạch chủ tương thích. Được phát triển và tối ưu hóa trên nền tảng Intel, Trident Z5 RGB khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC sở hữu LED RGB lấp lánh trên toàn thế giới.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 RGB BLACK 32GB DDR5 6400MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Black 32GB DDR5 6400MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-6400J3239G16GX2-TZ5RK |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 6400 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 32-39-39-102 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,40V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
Giảm 19%
SKU: 103074Ram Corsair Vengeance RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – CMH32GX5M2B6000C40
Giá gốc là: 15.990.000 đ.12.990.000 đGiá hiện tại là: 12.990.000 đ.Ram Corsair Vengeance RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – CMH32GX5M2B6000C40Giá bán 12.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32 GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: Có
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.25v
-
SKU: 116328Ram Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – CMH96GX5M2B5600C40
33.990.000 đRam Corsair Vengeance RGB 96GB (2x48GB) DDR5 5600MHz – CMH96GX5M2B5600C40Giá bán 33.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Ram Corsair Vengeance
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 96 GB (2x48GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5600 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.25v
-
SKU: 141426Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) Silver DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G32GX2-TZ5RS
28.950.000 đRam G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) Silver DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G32GX2-TZ5RSGiá bán 28.950.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB F5-6400J3239G32GX2-TZ5RS 64GB DDR5 6400MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G32GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB
-
SKU: 141425Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
27.990.000 đRam G.Skill Trident Z5 RGB 64GB (2x32GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238G32GX2-TZ5RKGiá bán 27.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB 64GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238G32GX2-TZ5RK
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB
-
SKU: 138567Ram Corsair Dominator Titanium RGB 64GB Grey (2x32GB) DDR5 6000Mhz – CMP64GX5M2B6000Z30
23.990.000 đRam Corsair Dominator Titanium RGB 64GB Grey (2x32GB) DDR5 6000Mhz – CMP64GX5M2B6000Z30Giá bán 23.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Corsair
- Model: Dominator Titanium
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000 Mhz
- Led: RGB
- Màu sắc: Grey
- Điện áp: 1.25v
-
SKU: 136222Ram Apacer NOX RGB 64GB (32×2) DDR5 6000MHz -AH5U64G60C622NBAA-2
23.990.000 đRam Apacer NOX RGB 64GB (32×2) DDR5 6000MHz -AH5U64G60C622NBAA-2Giá bán 23.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram Apacer NOX RGB 64GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: Apacer
- Dòng: Ram PC
- Dung lượng: 64GB (2x32GB)
- Bộ nhớ: DDR5
- Bus Ram: 6000MHz
- Điện áp: 1.25V
- Led: RGB
- Độ trễ Cas: 38-48-48-96
- Màu sắc: Đen











spweb4 –
Được phát triển và tối ưu hóa trên nền tảng Intel, Trident Z5 RGB khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC sở hữu LED RGB lấp lánh trên toàn thế giới.