Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 32GB DDR5 6400MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB
Hết hàng
Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 32GB DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 32GB DDR5 6400MHz sở hữu LED RGB đặc sắc cùng với tông màu bạc sang trọng, là cặp thanh RAM cao cấp với chuẩn bộ nhớ DDR5 đến từ thương hiệu GSkill. Được thiết kế cho hiệu suất cực cao trên nền tảng DDR5, Trident Z5 RGB F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS này mang đến tốc độ truyền dữ liệu vượt trội. Với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế tông màu bạc kim loại, đây là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC hiệu suất cao, không chỉ mạnh mẽ mà còn nổi bật về mặt thẩm mỹ.
RAM Trident Z5 RGB kết hợp các yếu tố thiết kế siêu xe vào bộ tản nhiệt Trident mang tính biểu tượng, tạo nên vẻ ngoài bóng bẩy và hiện đại. Với dải nhôm xước đen được tích hợp vào thân máy màu bạc kim loại ( ngoài ra còn có đen mờ hoặc trắng mờ) cùng dải đèn RGB trong suốt được tối ưu hóa cho ánh sáng mượt mà, Trident Z5 RGB lý tưởng cho nhiều chủ đề build PC khác nhau.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 RGB SILVER 32GB DDR5 6400MHZ
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 6400 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 32-39-39-102 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,40V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 023512SSD Plextor PX-512M8VG 512GB (M.2 2280 SATA 3)
Liên hệSSD Plextor PX-512M8VG 512GB (M.2 2280 SATA 3)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Dung lượng: 512GB
- Kích thước: M.2 2280
- Kết nối: M.2 SATA
- NAND: 3D-NAND
- Tốc độ đọc / ghi (tối đa): 560MB/s / 520MB/s
-
SKU: 049031Laptop MSI GS66 Stealth 10UE 200VN (i7-10870H, 16GB Ram, 2TB SSD, RTX 3060 6GB, 15.6 inch FHD IPS 300Hz, Win 10, Black)
58.990.000 đLaptop MSI GS66 Stealth 10UE 200VN (i7-10870H, 16GB Ram, 2TB SSD, RTX 3060 6GB, 15.6 inch FHD IPS 300Hz, Win 10, Black)Giá bán 58.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel® Core™ i7-10870H
- RAM/SSD:16GB (8GB x2) DDR4/2TB SSD
- VGA:NVIDIA GeForce RTX3060 Max-Q 6GB GDDR6
- Màn hình:15.6" FHD (1920 x 1080)
- HĐH: Windows 10
-
SKU: 004154Ram G.Skill Ripjaws F4-3200C16D-16GVKB 16GB (8GBx2) DDR4 3200MHz
Liên hệRam G.Skill Ripjaws F4-3200C16D-16GVKB 16GB (8GBx2) DDR4 3200MHzGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Loại RAM: DDR4
- Dung lượng: 16Gb (2x8Gb)
- Bus: 3200
- Tản nhiệt: Có
-
SKU: 141419Ram G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
14.999.000 đRam G.Skill Trident Z5 RGB 32GB (2x16GB) DDR5 6400MHz – F5-6400J3239G16GX2-TZ5RSGiá bán 14.999.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 32GB DDR5 6400MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6400MHz
- LED : RGB








spweb4 –
Được thiết kế cho hiệu suất cực cao trên nền tảng DDR5, Trident Z5 RGB F5-6400J3239G16GX2-TZ5RS này mang đến tốc độ truyền dữ liệu vượt trội. Với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế tông màu bạc kim loại, đây là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC hiệu suất cao, không chỉ mạnh mẽ mà còn nổi bật về mặt thẩm mỹ.