Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
Thông số sản phẩm
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB
Giá bán:
12.690.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB DDR5 6000MHz – F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB DDR5 6000MHz là bộ đôi thanh RAM cao cấp sở hữu màu trắng sang trọng, với chuẩn bộ nhớ DDR5 đến từ thương hiệu G.Skill. Được thiết kế cho hiệu suất cực cao trên nền tảng DDR5, sản phẩm này mang lại tốc độ vượt trội cho hệ thống của bạn.
Với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, Trident Z5 RGB F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống PC hiệu suất cao, không chỉ về sức mạnh mà còn về thẩm mỹ. Màu trắng tinh khôi của RAM sẽ làm nổi bật dàn PC của bạn, mang đến vẻ đẹp hiện đại và sang trọng.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 RGB WHITE 32GB DDR5 6000MHZ
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 32GB (16GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 6000 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 32-38-38-96 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,35V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 4800 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 141418Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
12.690.000 đRam G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB (2x16GB) DDR5 6000MHz – F5-6000J3238F16GX2-TZ5RWGiá bán 12.690.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB DDR5 6000MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-6000J3238F16GX2-TZ5RW
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB (2x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 6000MHz
- LED : RGB










spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 RGB White 32GB DDR5 6000MHz là bộ đôi thanh RAM cao cấp sở hữu màu trắng sang trọng, với chuẩn bộ nhớ DDR5 đến từ thương hiệu G.Skill. Được thiết kế cho hiệu suất cực cao trên nền tảng DDR5, sản phẩm này mang lại tốc độ vượt trội cho hệ thống của bạn.