Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB (2x24GB) DDR5 7200MHz – F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 48GB DDR5 7200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 7200MHz
- LED : RGB
Hết hàng
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB DDR5 7200MHz – F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB DDR5 7200MHz là thanh RAM DDR5 cao cấp từ G.SKill, được thiết kế cho hiệu suất cực cao, với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, bộ nhớ DRAM DDR5 dòng Trident Z5 RGB là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống hiệu suất cao. Được phát triển và tối ưu hóa trên nền tảng Intel, Trident Z5 RGB khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.
Dòng sản phẩm RAM Trident Z5 kết hợp các yếu tố thiết kế siêu xe vào bộ tản nhiệt Trident mang tính biểu tượng, tạo nên vẻ ngoài bóng bẩy và hiện đại. Với dải nhôm xước đen được tích hợp vào thân máy màu bạc kim loại, đen mờ hoặc trắng mờ, cùng dải đèn RGB trong suốt được tối ưu hóa cho ánh sáng mượt mà, Trident Z5 RGB lý tưởng cho nhiều chủ đề build PC khác nhau.
TỔNG QUAN RAM G.SKILL TRIDENT Z5 SILVER 48GB DDR5 7200MHZ
- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 48GB DDR5 7200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 7200MHz
- LED : RGB
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram G.Skill
Đánh giá Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB (2x24GB) DDR5 7200MHz – F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
| Thương hiệu | Gskill |
| Model | F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS |
| Loại bộ nhớ | DDR5 |
| Dung tích | 48GB (24GBx2) |
| Hỗ trợ Hồ sơ OC | Intel XMP 3.0 |
| Bộ đa kênh | Bộ kênh đôi |
| Tốc độ đã thử nghiệm (Tối đa) (SPD) | 7200 MT/giây |
| Độ trễ đã kiểm tra (XMP) | 36-46-46-115 |
| Điện áp thử nghiệm (XMP) | 1,35V |
| Đã đăng ký/Không lưu vào bộ đệm | Không đệm |
| Kiểm tra lỗi (ECC) | Non-ECC |
| Tốc độ SPD (Mặc định) | 5600 MT/giây |
| Điện áp SPD (Mặc định) | 1,10V |
| Fan Included | Không |




-
SKU: 050813VGA GIGABYTE GEFORCE GT 1030 OC 2G (GV-N1030OC-2GI)
Liên hệVGA GIGABYTE GEFORCE GT 1030 OC 2G (GV-N1030OC-2GI)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: GV-N1030OC-2GI
- GPU: NVIDIA GeForce GT 1030
- Bộ nhớ: 2GB GDDR5
- Băng thông: 64-bit
- Cổng kết nối: DVI-D/ HDMI
- Nguồn đề xuất: 300W
-
Giảm 9%
SKU: 088525Nguồn Jetek 400 Elite V2 400W
Giá gốc là: 550.000 đ.500.000 đGiá hiện tại là: 500.000 đ.Nguồn Jetek 400 Elite V2 400WGiá bán 500.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Nguồn Jetek 400Elite/400W
- Hiệu suất tối đa >80%
- Color cable
- Các chế độ bảo vệ tiêu chuẩn : OVP, UVP, SCP...
-
SKU: 141421Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB (2x24GB) DDR5 7200MHz – F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
Liên hệRam G.Skill Trident Z5 Silver 48GB (2x24GB) DDR5 7200MHz – F5-7200J3646F24GX2-TZ5RSGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram G.Skill Trident Z5 RGB Silver 48GB DDR5 7200MHz
- Thương hiệu: G.Skill
- Model: F5-7200J3646F24GX2-TZ5RS
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 48GB (2x24GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 7200MHz
- LED : RGB







spweb4 –
Ram G.Skill Trident Z5 Silver 48GB DDR5 7200MHz là thanh RAM DDR5 cao cấp từ G.SKill, được thiết kế cho hiệu suất cực cao, với thiết kế tản nhiệt nhôm thanh lịch và tinh tế, bộ nhớ DRAM DDR5 dòng Trident Z5 RGB là lựa chọn lý tưởng để xây dựng một hệ thống hiệu suất cao. Được phát triển và tối ưu hóa trên nền tảng Intel, Trident Z5 RGB khai thác tiềm năng tốc độ của DDR5 để mang đến một đẳng cấp hiệu năng hoàn toàn mới cho các chuyên gia ép xung và người đam mê PC trên toàn thế giới.