Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB (2x 8GB) 3600MHz DDR4 White – KF436C17BWAK2/16
- Model: KF436C17BWAK2/16
- Thương hiệu: Kingston
- Màu sắc: White
- Dòng RAM DDR4 phổ thông với hiệu năng cao
- Dung lượng: 16GB (2x8GB)
- Bus: 3600 Mhz
- Điện áp: 1.35V
Hết hàng
Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB 3600MHz DDR4 White – KF436C17BWAK2/16
Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB 3600MHz White Special Edition là lựa chọn hoàn hảo để nâng cao hiệu suất và phong cách cho dàn PC của bạn. Fury Beast RGB 16GB 3600MHz DDR4 nổi bật với tốc độ 3600MT/s mạnh mẽ, cùng bộ tản nhiệt màu trắng độc đáo và ánh sáng RGB nổi bật, mang lại vẻ ngoài ấn tượng.
Bạn có thể dễ dàng tùy chỉnh hiệu ứng ánh sáng RGB bằng phần mềm Kingston FURY CTRL, và công nghệ Đồng bộ Hồng ngoại đã được cấp bằng sáng chế sẽ đảm bảo các hiệu ứng luôn được đồng bộ hoàn hảo.
Với độ trễ CL16-18, Ram Kingston KF436C17BWAK2/16 được kiểm tra nghiêm ngặt ở tốc độ cao nhất, đảm bảo khả năng tương thích với cả hệ thống Intel® và AMD®. Đây là giải pháp nâng cấp đáng tin cậy và hiệu quả, giúp dàn máy của bạn trở nên khác biệt và nổi bật.
TỔNG QUAN RAM KINGSTON FURY BEAST RGB 16GB 3600MHZ DDR4 WHITE
- Model: KF436C17BWAK2/16
- Thương hiệu: Kingston
- Màu sắc: White
- Dòng RAM DDR4 phổ thông với hiệu năng cao
- Dung lượng: 16GB (2x8GB)
- Bus: 3600 Mhz
- Điện áp: 1.35V
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram Kingston
Đánh giá Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB (2x 8GB) 3600MHz DDR4 White – KF436C17BWAK2/16
| Model | KF436C17BWAK2/16 |
| Thương hiệu | Kingston FURY |
| Loại sản phẩm | RAM Desktop (DIMM Kit) |
| Dung lượng | 16GB (2x 8GB) |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus | 3600 MHz |
| Độ trễ (CL) | CL16 |
| Tổ chức bộ nhớ | 1Rx8 (8GB module, 1G x 64-bit) |
| Điện áp | 1.35V (XMP), 1.2V (JEDEC) |
| JEDEC SPD | DDR4-2400 CL17-17-17 @1.2V |
| Chu kỳ dòng (tRCmin) | 45.75 ns (min) |
| Thời gian Refresh (tRFCmin) | 350 ns (min) |
| Thời gian Row Active (tRASmin) | 32 ns (min) |
| Số bank | 16 banks (4 groups x 4) |
| Công nghệ hỗ trợ | Intel® XMP 2.0, ODT, Bi-Directional Differential Data Strobe, 8-bit prefetch, Burst Length BL8/BC4 |
| Kích thước | 288-Pin DIMM, cao 45.8 mm (kèm heatsink) |
| UL Rating | 94 V-0 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +70°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn môi trường | RoHS Compliant |










spweb4 –
Ram Kingston Fury Beast RGB 16GB 3600MHz White Special Edition là lựa chọn hoàn hảo để nâng cao hiệu suất và phong cách cho dàn PC của bạn. Fury Beast RGB 16GB 3600MHz DDR4 nổi bật với tốc độ 3600MT/s mạnh mẽ, cùng bộ tản nhiệt màu trắng độc đáo và ánh sáng RGB nổi bật, mang lại vẻ ngoài ấn tượng.