Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 – CMSX16GX5M1A5200C44
- Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram Laptop
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.1V
- Latency: CL 44-44-44-84
Hết hàng
Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 – CMSX16GX5M1A5200C44
Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 là thanh ram bộ nhớ hiệu suất cao, mang lại bước tiến đột phá về tốc độ cho các laptop gaming và đa nhiệm thế hệ mới. Với dung lượng 16GB, thanh RAM này thuộc chuẩn DDR5 tiên tiến, hoạt động ở tốc độ bus cực nhanh 5200MHz. Mức tốc độ này cung cấp băng thông vượt trội so với DDR4, giúp tăng tốc đáng kể thời gian tải ứng dụng, game và cải thiện khả năng phản hồi tổng thể của laptop.
Ram Corsair Vengeance 16GB được thiết kế để dễ dàng tương thích và lắp đặt vào các khe cắm SO-DIMM của laptop hiện đại. Corsair Vengeance hỗ trợ các cấu hình ép xung, cho phép người dùng dễ dàng khai thác trọn vẹn tốc độ 5200MHz chỉ bằng một thiết lập đơn giản. Đây là lựa chọn nâng cấp hoàn hảo để tận dụng tối đa sức mạnh của bộ vi xử lý và nền tảng laptop mới nhất.
TỔNG QUAN RAM LAPTOP CORSAIR VENGEANCE 16GB 5200MHZ DDR5
- Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram Laptop
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.1V
- Latency: CL 44-44-44-84
=> Xem thêm: Ram Corsair
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 – CMSX16GX5M1A5200C44
| Dung lượng | 16GB (1 x 16GB) |
| Chuẩn bộ nhớ | DDR5 |
| Tốc độ | 5200 MT/s |
| Độ trễ | 44-44-44-84 |
| Điện áp hoạt động | 1.10V |
| Điện áp SPD | 1.1V |
| Xếp hạng tốc độ | PC5-41600 (DDR5-5200) |
| Tốc độ SPD | 5200 MHz |
| Dòng sản phẩm | VENGEANCE SODIMM DDR5 |
| Định dạng bộ nhớ | SODIMM |
| Số chân cắm | 262 Pin |
| Khối lượng | 0.03 kg |




-
SKU: 146216Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 – CMSX16GX5M1A5200C44
4.790.000 đRam Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 – CMSX16GX5M1A5200C44Giá bán 4.790.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5
- Thương hiệu: Corsair
- Loại sản phẩm: Ram Laptop
- Dung lượng: 16GB (1x16GB)
- Chuẩn: DDR5
- Bus: 5200MHz
- Màu sắc: Đen
- Điện áp: 1.1V
- Latency: CL 44-44-44-84









spweb4 –
Ram Laptop Corsair Vengeance 16GB 5200MHz DDR5 là thanh ram bộ nhớ hiệu suất cao, mang lại bước tiến đột phá về tốc độ cho các laptop gaming và đa nhiệm thế hệ mới. Với dung lượng 16GB, thanh RAM này thuộc chuẩn DDR5 tiên tiến, hoạt động ở tốc độ bus cực nhanh 5200MHz.