Ram Laptop Kingston 32GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BD8-32
Thông số sản phẩm
- Model: KVR56S46BD8-32
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 32Gb
- Chuẩn bộ nhớ: DDR5
- Bus: 5600Mhz
- Độ trễ: CL46
- Điện áp: 1.1V
- Tản nhiệt: Không
Giá bán:
12.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Laptop Kingston 32GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BD8-32
Ram Laptop Kingston 32GB 5600MHz DDR5 sở hữu hiệu suất tốc độ khởi động vượt trội, đánh dấu một bước tiến lớn so với thế hệ trước. Với tốc độ 5600MHz ngay khi ra mắt, RAM này mang lại băng thông cao hơn tới 50% so với DDR4. Công nghệ DDR5 không chỉ dừng lại ở đây; các bản phát hành tiếp theo đã lên kế hoạch tăng hiệu suất lên tới 6400MHz. Điều này đảm bảo chiếc RAM Kingston 32GB của bạn sẽ luôn là một giải pháp mạnh mẽ và đáng tin cậy, sẵn sàng cho những tác vụ nặng và ứng dụng đòi hỏi hiệu suất cao nhất.
TỔNG QUAN RAM LAPTOP KINGSTON 32GB 5600MHZ DDR5 CL46 SODIMM
- Model: KVR56S46BD8-32
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 32Gb
- Chuẩn bộ nhớ: DDR5
- Bus: 5600Mhz
- Độ trễ: CL46
- Điện áp: 1.1V
- Tản nhiệt: Không
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram Kingston
Đánh giá Ram Laptop Kingston 32GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BD8-32
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Model | KVR52S42BD8-32 |
| Thương hiệu | Kingston |
| Dòng sản phẩm | ValueRAM |
| Dung lượng | 32GB |
| Loại RAM | DDR5 SODIMM |
| Bus (Tốc độ) | 5200 MHz |
| Độ trễ (CL) | CL42 |
| Điện áp hoạt động | 1.1V |
| Tản nhiệt | Không |
| Màu sắc | Xanh |
| Chuẩn chân cắm | 262-Pin SODIMM |
| ECC | Không |
| On-Die ECC | Có (DDR5 tiêu chuẩn) |
| Kích thước PCB | 30.00mm (SODIMM standard height) |
| Tình trạng | Còn hàng |
| Bảo hành | 36 tháng |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]





spweb4 –
Ram Laptop Kingston 32GB 5600MHz DDR5 sở hữu hiệu suất tốc độ khởi động vượt trội, đánh dấu một bước tiến lớn so với thế hệ trước. Với tốc độ 5600MHz ngay khi ra mắt, RAM này mang lại băng thông cao hơn tới 50% so với DDR4.