Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BS6-8
- Model: KVR56S46BS6-8
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 8Gb
- Chuẩn bộ nhớ: DDR5
- Bus: 5600Mhz
- Độ trễ: CL46
- Điện áp: 1.1V
- Tản nhiệt: Không
Hết hàng
Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BS6-8
Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 sở hữu hiệu suất tốc độ khởi động vượt trội, đánh dấu một bước tiến lớn so với thế hệ trước. Với tốc độ 5600MHz ngay khi ra mắt, RAM Kingston này mang lại băng thông cao hơn tới 50% so với DDR4, đồng thời có lộ trình tăng hiệu suất lên tới 6400MHz trong tương lai.
Ram Kingston KVR56S46BS6-8 hoạt động ở mức điện năng thấp chỉ 1.1V, tiêu thụ ít điện hơn 20% so với DDR4 (1.2V). Điều này không chỉ giúp kéo dài thời gian sử dụng pin trên máy tính xách tay mà còn mang lại lợi thế đáng kể cho các máy chủ doanh nghiệp hoạt động liên tục. Các mô-đun DDR5 tích hợp mạch tích hợp quản lí (PMIC) ngay trên bo mạch, giúp phân phối điện năng hiệu quả, cải thiện tính toàn vẹn của tín hiệu và giảm nhiễu.
TỔNG QUAN RAM LAPTOP KINGSTON 8GB 5600MHZ DDR5 CL42 SODIMM
- Model: KVR56S46BS6-8
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 8Gb
- Chuẩn bộ nhớ: DDR5
- Bus: 5600Mhz
- Độ trễ: CL46
- Điện áp: 1.1V
- Tản nhiệt: Không
=> Xem Thêm: Ram DDR5
=> Xem Thêm: Ram Kingston
Đánh giá Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BS6-8
| Model | KVR56S46BS6-8 |
| Dung lượng | 8GB |
| Chuẩn | DDR5 |
| Tốc độ Bus | 5600 MT/s (PC5-5600) |
| Độ trễ (CL) | CL46 (46-45-45) |
| Kiểu module | SODIMM |
| Số chân cắm | 262-Pin |
| Cấu trúc bộ nhớ | 1Rx16 (1G x 64-bit) |
| Chip bộ nhớ | 4 x 1G x 16-bit FBGA |
| Điện áp hoạt động | 1.1V Typical |
| VDDQ | 1.1V Typical |
| VPP | 1.8V Typical |
| VDDSPD | 1.8V – 2.0V |
| Chu kỳ hàng (tRCmin) | 48ns (min) |
| tRFCmin | 295ns (min) |
| tRASmin | 32ns (min) |
| ECC | On-Die ECC |
| Kích thước PCB | Cao 30.00 mm (1.18”) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến +85°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -55°C đến +100°C |
| Chứng nhận | UL 94 V-0, RoHS Compliant, Halogen-Free |
| Tiếp xúc | Gold contact fingers |




-
Giảm 10%
SKU: 144492Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BS6-8
Giá gốc là: 2.390.000 đ.2.150.000 đGiá hiện tại là: 2.150.000 đ.Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 CL46 SODIMM – KVR56S46BS6-8Giá bán 2.150.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Model: KVR56S46BS6-8
- Thương hiệu: Kingston
- Dung lượng: 8Gb
- Chuẩn bộ nhớ: DDR5
- Bus: 5600Mhz
- Độ trễ: CL46
- Điện áp: 1.1V
- Tản nhiệt: Không





spweb4 –
Ram Laptop Kingston 8GB 5600MHz DDR5 sở hữu hiệu suất tốc độ khởi động vượt trội, đánh dấu một bước tiến lớn so với thế hệ trước. Với tốc độ 5600MHz ngay khi ra mắt, RAM Kingston này mang lại băng thông cao hơn tới 50% so với DDR4, đồng thời có lộ trình tăng hiệu suất lên tới 6400MHz trong tương lai.