Ram Patriot Signature Premium 16GB DDR4 3200MHz (PSP416G3200H1)
Thông số sản phẩm
- Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Đen
- Dung lượng: 16GB
- Tốc độ bus: 3200MHz
- Chuẩn RAM: DDR4
- Điện áp: 1.2V
- Công nghệ: DDR 4 Non-ECC Unbuffered
- Tản nhiệt: Có
Giá bán:
3.790.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz (PSP416G3200H1) Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz là thanh Ram – Bộ Nhớ Đệm với dung lượng lên đến 16GB và tốc độ bus chuẩn 3200MHz, cho phép hệ thống của bạn xử lý đa nhiệm. Ram Patriot Signature Premium được trang bị lớp giáp tản nhiệt nhôm (Heat Shield) chất lượng cao, giúp giải nhiệt nhanh chóng khi máy tính hoạt động ở cường độ cao, đảm bảo hệ thống luôn ổn định và kéo dài tuổi thọ cho các linh kiện bên trong. Sản phẩm được thiết kế để tương thích hoàn hảo với cả nền tảng Intel (bao gồm các dòng Gen 12, 13, 14 mới nhất) và AMD. Là lựa chọn dành cho các bộ PC văn phòng cao cấp, máy tính thiết kế đồ họa 2D và cả các dàn máy gaming tầm trung.
TỔNG QUAN RAM PATRIOT SIGNATURE 16GB DDR4 3200MHZ
- Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Đen
- Dung lượng: 16GB
- Tốc độ bus: 3200MHz
- Chuẩn RAM: DDR4
- Điện áp: 1.2V
- Công nghệ: DDR 4 Non-ECC Unbuffered
- Tản nhiệt: Có
=> Xem Thêm: Ram Patriot => Xem Thêm: Ram DDR4
Đánh giá Ram Patriot Signature Premium 16GB DDR4 3200MHz (PSP416G3200H1)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm (P/N) | PSP416G3200H1 |
| Mô tả | Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz |
| Chứng nhận | RoHS |
| Bảo hành | Limited Lifetime Warranty (Bảo hành trọn đời giới hạn) |
| UPC | 4711378422320 |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.07 lbs / 34 g |
| Kích thước sản phẩm | 0.23″ (L) × 5.24″ (W) × 1.45″ (H) 0.6 cm (L) × 13.3 cm (W) × 3.7 cm (H) |
| Loại bao bì | Blister Pack |
| Trọng lượng đóng gói | 0.10 lbs / 46 g |
| Kích thước đóng gói | 0.47″ (L) × 2.4″ (W) × 6.7″ (H) 1.2 cm (L) × 6.1 cm (W) × 17 cm (H) |
| Trọng lượng thùng | 25.35 lbs / 11.5 kg |
| Kích thước thùng | 14.96″ (L) × 8.86″ (W) × 14.57″ (H) 38 cm (L) × 22.5 cm (W) × 37 cm (H) |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]







spweb4 –
Ram Patriot Signature 16GB DDR4 3200MHz là thanh Ram – Bộ Nhớ Đệm với dung lượng lên đến 16GB và tốc độ bus chuẩn 3200MHz, cho phép hệ thống của bạn xử lý đa nhiệm.