Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black – PSP516G520081H1
- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Đen
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v
Hết hàng
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB Black – PSP516G520081H1
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB Black là thanh Ram – Bộ Nhớ Đệm được thiết kế để mang đến sự cải thiện hiệu suất vượt trội cho các nền tảng Intel thế hệ tiếp theo. RAM Patriot Signature Premium DDR5 chỉ yêu cầu 1.1V điện năng, tiêu thụ ít điện hơn và tỏa nhiệt thấp hơn dù có tần số và tốc độ cao hơn. Các cải tiến về năng lượng bao gồm onboard Power Management IC (PMIC), cung cấp khả năng kiểm soát tốt hơn về điện áp cục bộ, đồng thời tăng cường bảo vệ, giám sát và quản lý nguồn điện một cách thông minh.
Sản phẩm tích hợp các cảm biến nhiệt trên mô-đun để giám sát và bảo vệ chống lại các vấn đề về nhiệt. Ngoài ra, on-die ECC (Error-Correcting Code) mới nhất giúp tăng cường độ chính xác của xử lý dữ liệu và cải thiện độ ổn định tổng thể của hệ thống.
Với chế độ bảo hành lên đến 5 năm, RAM Patriot 16GB DDR5 5200MHz Black là lựa chọn đột phá cho những người tích hợp hệ thống và những ai muốn nâng cấp hiệu suất bộ nhớ. Các mô-đun bộ nhớ Signature Line DDR5 cung cấp nhiều tùy chọn dung lượng và cấu hình, cho phép người dùng tận dụng tối đa các nền tảng Intel mới nhất để đạt được khả năng tương thích tốt nhất.
TỔNG QUAN RAM PATRIOT SIGNATURE LINE PREMIUM 16GB BLACK
- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Đen
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v
=> Xem Thêm: Ram Patriot
=> Xem Thêm: Ram DDR5
Đánh giá Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black – PSP516G520081H1
| Mã sản phẩm (P/N) | PSP516G520081H1 |
| Mô tả | Patriot Signature Premium DDR5 16GB (1×16GB) 5200MT/s UDIMM Single |
| Chứng nhận | RoHS |
| Bảo hành | Limited Lifetime Warranty (Bảo hành trọn đời giới hạn) |
| UPC | 4711378422320 |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.07 lbs / 34 g |
| Kích thước sản phẩm | 0.23″ (L) × 5.24″ (W) × 1.45″ (H) 0.6 cm (L) × 13.3 cm (W) × 3.7 cm (H) |
| Loại bao bì | Blister Pack |
| Trọng lượng đóng gói | 0.10 lbs / 46 g |
| Kích thước đóng gói | 0.47″ (L) × 2.4″ (W) × 6.7″ (H)
1.2 cm (L) × 6.1 cm (W) × 17 cm (H) |
| Trọng lượng thùng | 25.35 lbs / 11.5 kg |
| Kích thước thùng | 14.96″ (L) × 8.86″ (W) × 14.57″ (H)
38 cm (L) × 22.5 cm (W) × 37 cm (H) |
| Số lượng / thùng nhỏ | 25 |
| Số lượng / thùng lớn | 250 |




-
SKU: 144291Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black – PSP516G520081H1
Liên hệRam Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black – PSP516G520081H1Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz Black
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Đen
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v







spweb4 –
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB Black là thanh Ram – Bộ Nhớ Đệm được thiết kế để mang đến sự cải thiện hiệu suất vượt trội cho các nền tảng Intel thế hệ tiếp theo