Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White – PSP516G52081H1W
- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Trắng
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v
Hết hàng
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB White – PSP516G52081H1W
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB White là thanh Ram được thiết kế để mang lại hiệu suất tối ưu cho PC của bạn. Với tốc độ cao 5200MT/s, RAM Signature Premium DDR5 đảm bảo khả năng truyền dữ liệu nhanh hơn và cải thiện độ nhạy của hệ thống, hoàn hảo cho những người dùng có khối lượng công việc nặng hoặc các dự án lớn. Tính năng Plug-and-Play giúp việc thiết lập trở nên đơn giản, cho phép bạn bắt đầu sử dụng một cách dễ dàng.
RAM Signature Premium DDR5 hoạt động ở điện áp thấp chỉ 1.1V và sở hữu tản nhiệt bằng nhôm màu trắng, giúp giảm tiêu thụ điện năng và đảm bảo mô-đun không bị quá nhiệt. Được thử nghiệm trên các nền tảng Intel DDR5 mới nhất, RAM Patriot Signature Premium DDR5 đảm bảo khả năng tương thích và độ tin cậy rộng rãi cho mọi cấu hình PC Gaming.
TỔNG QUAN RAM PATRIOT SIGNATURE LINE PREMIUM 16GB WHITE
- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Trắng
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v
=> Xem Thêm: Ram Patriot
=> Xem Thêm: Ram DDR5
Đánh giá Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White – PSP516G52081H1W
| Mã sản phẩm (P/N) | PSP516G52081H1W |
| Mô tả | Patriot Signature Premium DDR5 16GB (1×16GB) 5200MT/s Module |
| Chứng nhận | RoHS |
| Bảo hành | Limited Lifetime Warranty (Bảo hành trọn đời giới hạn) |
| UPC | 4711378430417 |
| Trọng lượng sản phẩm | 0.07 lbs / 34 g |
| Kích thước sản phẩm | 0.23″ (L) × 5.24″ (W) × 1.45″ (H) 0.6 cm (L) × 13.3 cm (W) × 3.7 cm (H) |
| Loại bao bì | Blister Pack |
| Trọng lượng đóng gói | 0.10 lbs / 46 g |
| Kích thước đóng gói | 0.47″ (L) × 2.4″ (W) × 6.7″ (H) 1.2 cm (L) × 6.1 cm (W) × 17 cm (H) |
| Trọng lượng thùng | 25.35 lbs / 11.5 kg |
| Kích thước thùng | 14.96″ (L) × 8.86″ (W) × 14.57″ (H) 38 cm (L) × 22.5 cm (W) × 37 cm (H) |
| Số lượng / thùng nhỏ | 25 |
| Số lượng / thùng lớn | 250 |




-
SKU: 144285Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White – PSP516G52081H1W
Liên hệRam Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White – PSP516G52081H1WGiá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Ram Patriot Signature Line Premium 16GB DDR5 5200MHz White
- Thương Hiệu: Patriot
- Dòng sản phẩm: Signature Premium Line
- Loại: Ram PC
- Màu Sắc: Trắng
- Yếu tố hình thức: 288-Pin Unbuffered Dual In-Line Memory Module (UDIMM)
- Dung lượng: 16GB (1x 16GB) DDR5
- Tần số: 5200MT/giây (PC5-41600)
- Điện áp VDD: 1,1v








spweb4 –
Ram Patriot Signature Line Premium 16GB White là thanh Ram được thiết kế để mang lại hiệu suất tối ưu cho PC của bạn. Với tốc độ cao 5200MT/s, RAM Signature Premium DDR5 đảm bảo khả năng truyền dữ liệu nhanh hơn và cải thiện độ nhạy của hệ thống, hoàn hảo cho những người dùng có khối lượng công việc nặng hoặc các dự án lớn.