VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5060 Ti 16GB OC Edition (TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: ASUS
- Model: TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: x 1 HDMI 2.1b, x 3 DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550 W
- Kích thước: 302 x 133,5 x 62mm
Giá bán:
21.490.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti 16GB OC (TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING)
ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu ASUS, được thiết kế dành cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell mạnh mẽ, mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà và sáng tạo nội dung đỉnh cao. Với kiến trúc NVIDIA Blackwell, ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti 16GB OC mang lại hiệu suất vượt trội, xung nhịp OC mode lên đến 2692 MHz, giúp bạn dễ dàng chinh phục các tựa game AAA hoặc xử lý các tác vụ sáng tạo như chỉnh sửa video 4K mà không lo giật lag.
VGA ASUS TUF RTX 5060Ti 16GB là lựa chọn lý tưởng để game thủ và người dùng đa nền tảng nâng tầm trải nghiệm chơi game trên PC Gaming và sáng tạo nội dung mỗi ngày.

TỔNG QUAN VGA ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti 16GB OC
- Thương hiệu: ASUS
- Model: TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: x 1 HDMI 2.1b, x 3 DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 550 W
- Kích thước: 302 x 133,5 x 62mm
=> Xem thêm: VGA ASUS
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5060 Ti 16GB OC Edition (TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti 16GB OC |
| Model Name | TUF-RTX5060TI-O16G-GAMING |
| CUDA Cores | 4608 |
| Boost Clock (MHz) | 2692 |
| Base Clock (MHz) | 2662 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 16GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | Yes x 1 (Native HDMI 2.1b) Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1b) HDCP Support Yes (2.3) |
| Digital Max Resolution 7680 x 4320. | |
| HDCP Support | 2.3 |
| Power connectors | 1 x 16-pin |
| Recommended PSU | 550W |
| Card Dimension (mm) | 302 x 133.5 x 62mm |
| DirectX Version Support | |
| OpenGL Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]













spweb4 –
ASUS TUF Gaming RTX 5060 Ti là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu ASUS, được thiết kế dành cho game thủ và người dùng đa nền tảng, với kiến trúc NVIDIA Blackwell mạnh mẽ, mang đến trải nghiệm chơi game mượt mà và sáng tạo nội dung đỉnh cao.