VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 12GB GDDR7 OC Edition ( TUF-RTX5070-O12G-GAMING)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5070 O12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 329 x 140 x 62.5 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 O12GB GDDR7 là một sản phẩm card đồ họa cao cấp trong dòng TUF Gaming, được thiết kế dành cho các game thủ và những người đam mê công nghệ, đặc biệt là những ai muốn trải nghiệm hiệu suất đồ họa tuyệt vời trong các trò chơi AAA và ứng dụng đồ họa chuyên nghiệp.
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 sử dụng GPU NVIDIA GeForce RTX 5070, mang lại hiệu suất vượt trội với khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ và hỗ trợ các công nghệ mới nhất như ray tracing và AI. Với 12GB bộ nhớ GDDR7 và băng thông 672 GB/s, RTX 5070 đảm bảo khả năng xử lý nhanh chóng các khối lượng công việc đồ họa lớn và phức tạp.
TỔNG QUAN VGA ASUS TUF GAMING RTX 5070 O12GB GDDR7
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5070 O12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 329 x 140 x 62.5 mm
=> Xem thêm: VGA ASUS
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070
Đánh giá VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 12GB GDDR7 OC Edition ( TUF-RTX5070-O12G-GAMING)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| sản phẩm | VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 O12GB GDDR7 |
| Model | TUF-RTX5070-O12G-GAMING |
| Graphic Engine | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 |
| AI Performance | TBD |
| Bus Standard | PCI Express 5.0 |
| OpenGL VGA ASUS TUF RTX 5070 | OpenGL®4.6 |
| Video Memory | 12GB GDDR7 |
| Engine Clock | TBD |
| CUDA Core | 6144 |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory Interface | 192-bit |
| Resolution | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Interface | Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) |
| Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) | |
| HDCP Support Yes (2.3) | |
| Maximum Display Support | 4 |
| NVlink/ Crossfire Support | No |
| Accessories VGA ASUS RTX 5070 | 1 x Speedsetup Manual |
| 1 x TUF Graphics Card Holder | |
| 1 x TUF Velcro Hook & Loop | |
| 1 x TUF Gaming Certificate | |
| 1 x Thank You Card | |
| 1 x Adpater Cable (1 to 2) | |
| Software | ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |
| Dimensions | 329 x 140 x 62.5 mm |
| 12.95 x 5.51 x 2.46 inch | |
| Recommended PSU | 750W |
| Power Connectors | 1 x 16-pin |
| Slot | 3.125 Slot |
| AURA SYNC | ARGB |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 075229USB 3.0 SanDisk Ultra CZ48 64GB – SDCZ48-064G-U46
Liên hệUSB 3.0 SanDisk Ultra CZ48 64GB – SDCZ48-064G-U46Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Sandisk
- Dòng sản phẩm: Ultra
- Dung lượng: 64GB
- Chuẩn kết nối: USB 3.0
- Màu sắc: Đen
-
SKU: 125506VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 12GB GDDR7 OC Edition ( TUF-RTX5070-O12G-GAMING)
Liên hệVGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 12GB GDDR7 OC Edition ( TUF-RTX5070-O12G-GAMING)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5070 O12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 329 x 140 x 62.5 mm



















admin –
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 sử dụng GPU NVIDIA GeForce RTX 5070, mang lại hiệu suất vượt trội với khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ và hỗ trợ các công nghệ mới nhất như ray tracing và AI. Với 12GB bộ nhớ GDDR7 và băng thông 672 GB/s, RTX 5070 đảm bảo khả năng xử lý nhanh chóng các khối lượng công việc đồ họa lớn và phức tạp.