VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
- Thương Hiệu: Colorful
- Tên Sản Phẩm: VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 231x120x49mm
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình tầm trung dành cho các game thủ với thiết kế trắng mộng mơ, chuẩn bộ nhớ GDDR7 và 3840 Cuda Cores, VGA Colorful iGame RTX 5060 8GB sẽ là lựa chọn hoàn hảo với giá cả phải chăng, đáp ứng mọi nhu cầu giải trí, hay các tác vụ đồ họa với bộ nhớ 8GB GDDR7, băng thông 128-bit, và xung nhịp boost ấn tượng 2497 MHz. VGA Colorful RTX 5060 Ultra W DUO OC đảm bảo hiệu năng ấn tượng cho các game thủ, không lo giật lag làm gián đoạn quá trình làm việc hay chơi game giải trí của bạn.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL IGAME RTX 5060 ULTRA W DUO OC 8GB-V
- Thương Hiệu: Colorful
- CUDA Cores: 3840
- Memory Size: 8GB
- Memory Clock: 28Gbps
- Standard Memory Config: GDDR7
- Recommended PSU: 550W
- Kích thước (mm): 231x120x49mm
=> Xem Thêm: VGA Colorful
=> Xem Thêm Các Sản Phẩm: VGA RTX 5060
Đánh giá VGA Colorful iGame GeForce RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7
| Thương Hiệu | COLORFUL |
| Model | iGame GeForce RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V |
| Chip Series | GeForce® RTX 5060 |
| Product Series | iGame Series |
| CUDA Cores | 3840 |
| Core Clock | Base:2280Mhz;Boost:2497Mhz |
| One-Key OC | Base:2280Mhz;Boost:2580Mhz |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 8GB |
| Memory Bus Width | 128bit |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bandwidth | 448GB/s |
| Power Connector | 8pin |
| TDP | 145W |
| Display Ports | 3*DP2.1b+HDMI2.1b |
| Fans Type | FAN |
| Auto Stop Technology | Y |
| Power Suggest | 550W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL 4.6 |
| NV technology Support | DLSS 4/Reflex/Studio |
| Product Size | 231*120*49mm |
| Product Weight | 0.75KG(N.W) |




-
Giảm 9%
SKU: 125282SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)
Giá gốc là: 16.959.000 đ.15.490.000 đGiá hiện tại là: 15.490.000 đ.SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)Giá bán 15.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen 3 4100 MPK
- Main: ASUS PRIME A520M-K
- Ram: Klevv CRAS X RGB 16GB (2x8GB) DDR4 3200Mhz
- VGA: INNO3D RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB
- SSD: Colorful SL500 256GB - Sata 3
- PSU: Segotep U5 500W (SG-D600A)
- Case: Xigmatek MYX AIR 3F (3 Fan)
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiTặng kèm:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 01 Tản nhiệt SE-214- XT giá 459.000 vnđ
Option:
- Nâng SSD sata 512GB: Bù 830.000 vnđ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Tham khảo Sản Phẩm Khuyến Mãi
-
Giảm 25%
SKU: 139047Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)
Giá gốc là: 3.580.000 đ.2.690.000 đGiá hiện tại là: 2.690.000 đ.Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)Giá bán 2.690.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương Hiệu: Thonet & Vander
- Model: KUMPEL 2.0
- Hệ thống 2.0, hai chiều, tủ phản xạ âm trầm
- Kết nối: Bluetooth, 3.5 mm, RCA, Quang kỹ thuật số
- Đèn báo đầu vào LED
- Bảng điều khiển bên hông
- Cân bằng âm trầm và âm bổng
- Đầu ra thụ động cho loa siêu trầm chủ động
Chương trình khuyến mãiTặng ngay:
Giá Đỡ Loa Thonet &Vander ZIEL : 599.000
-
SKU: 046535SSD Gigabyte Aorus RGB 256GB M2 PCIe NVMe – GP-ASM2NE2256GTTDR
1.890.000 đSSD Gigabyte Aorus RGB 256GB M2 PCIe NVMe – GP-ASM2NE2256GTTDRGiá bán 1.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Dung lượng: 256GB
- Giao diện: PCI-Express 3.0 x4, NVMe 1.3
- Hình thức: M.2 2280
- Tốc độ đọc: 3100 MB/s
- Tốc độ ghi: 1050 MB/s
- TBW: 380TBW
-
Giảm 15%
SKU: 144031Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W (Core 5 – 210H, 16GD5, SSD 512GB PCIe, 16.0 inch WUXGA 144Hz, RTX 4050 6G, Win 11, Đen)
Giá gốc là: 27.533.000 đ.23.490.000 đGiá hiện tại là: 23.490.000 đ.Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W (Core 5 – 210H, 16GD5, SSD 512GB PCIe, 16.0 inch WUXGA 144Hz, RTX 4050 6G, Win 11, Đen)Giá bán 23.490.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Laptop Asus Gaming V16 K3607VU-RP280W
- Thương hiệu: Asus
- CPU: Intel® Core™ 5 Processor 210H 2.2 GHz (12MB Cache, up to 4.8 GHz, 8 cores, 12 Threads)
- GPU: NVIDIA® GeForce RTX™ 4050 6GB GDDR6 (194 AI TOPs)
- RAM: 16GB DDR5 SO-DIMM + 1 khe DDR5 SO-DIMM
- Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
- Màn hình: 16 inch WUXGA (1920 x 1200) 16:10, IPS, 144Hz, 300nits Brightness, 45% NTSC color gamut, Anti-glare display
- Bàn phím: có đèn nền Backlit Chiclet với Num-key
- Pin: 63WHrs, 3S1P, 3-cell Li-ion
- Cân nặng: 1.95 kg
- Màu sắc: Đen
- Chất liệu: Plastic
- OS: Windows 11 Home bản quyền + 1 tháng Microsoft 365 Basic
-
SKU: 142477Laptop Acer Aspire Lite 14 N23G2 – AL14-52M-32KV (Intel Core i3-1305U, RAM 8GB, SSD 256GB, 14 Inch WUXGA, Win11 Home, NX.J38SV.003)
11.390.000 đLaptop Acer Aspire Lite 14 N23G2 – AL14-52M-32KV (Intel Core i3-1305U, RAM 8GB, SSD 256GB, 14 Inch WUXGA, Win11 Home, NX.J38SV.003)Giá bán 11.390.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Acer
- Model: Aspire Lite 14 N23G2
- CPU: Intel Core i3-1305U
- RAM: 8GB
- Ổ cứng: SSD 256GB
- VGA: Intel® UHD Graphics
- Màn hình: 14″ FHD+
- Cân nặng: 1.5kg
- Màu sắc: Steel Gray
- OS: Windows 11 Home
Chương trình khuyến mãiQuà tặng:
- 01 Balo Song Phương
- 01 Chuột không dây G40
- 01 Mousepad
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
-
Giảm 22%
SKU: 106219Tai nghe Gaming Steelseries Arctis NOVA 1 White – 61607
Giá gốc là: 1.790.000 đ.1.390.000 đGiá hiện tại là: 1.390.000 đ.Tai nghe Gaming Steelseries Arctis NOVA 1 White – 61607Giá bán 1.390.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Steelseries
- Tần số phản hồi: 20–22,000 Hz
- Độ nhạy tai nghe: 93 dBSPL
- Trợ kháng tai nghe: 32 Ohm
- Total Harmonic Distortion: < 1%
- Âm thanh 360 độ: có hỗ trợ
- Điều chỉnh âm thanh tai nghe: On Ear Cup
- Hình thức kết nối: Jack 3.5
- Khung tai nghe: Kim loại
- Tần số phản hồi của Mic: 100Hz–10000Hz
- Công nghệ: Khử tiếng ồn hai chiều - ClearCast Gen 2
- Độ nhạy Mic: -38 dBV/Pa




















admin –
VGA Colorful iGame RTX 5060 Ultra W DUO OC 8GB-V GDDR7 là VGA – Card Màn Hình tầm trung dành cho các game thủ với thiết kế trắng mộng mơ, chuẩn bộ nhớ GDDR7 và 3840 Cuda Cores, VGA Colorful iGame RTX 5060 8GB sẽ là lựa chọn hoàn hảo với giá cả phải chăng, đáp ứng mọi nhu cầu giải trí, hay các tác vụ đồ họa với bộ nhớ 8GB GDDR7, băng thông 128-bit, và xung nhịp boost ấn tượng 2497 MHz. VGA Colorful RTX 5060 Ultra W DUO OC đảm bảo hiệu năng ấn tượng cho các game thủ, không lo giật lag làm gián đoạn quá trình làm việc hay chơi game giải trí của bạn.