VGA Colorful GEFORCE RTX 3060 NB DUO 12G L-V
- Thương hiệu: Colorful
- Dung lượng: 12GB GDDR6
- CUDA: 3584
- Băng thông: 192 bit
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Cổng xuất hình : 3 x DP / 1 x HDMI
GIỚI THIỆU VGA COLORFUL RTX 3060 NB DUO 12G L-V
VGA COLORFUL RTX 3060 NB DUO 12G L-V sở hữu hiệu suất ấn tượng nhờ nhân dò tia và nhân Tensor được nâng cao, bộ đa xử lý phát trực tiếp mới và bộ nhớ G6 tốc độ cao.
TỔNG QUAN VGA COLORFUL GEFORCE RTX 3060 NB DUO 12G L-V
- Dung lượng bộ nhớ: 12GB GDDR6
- Core Clock: Base:1320Mhz; Boost:1777Mhz
- Băng thông: 192bit
- Kết nối: 3DP+HDMI
- Nguồn yêu cầu: 170W
- 2 quạt tản nhiệt: Đảm bảo card luôn mát mẻ trong mọi điều kiện hoạt động
- One Key Overclock: Tăng sức mạnh chỉ với 1 nút bấm nằm ở khe PCI-E phía sau
- Auto Stop Technology: Quạt chỉ quay khi đạt ngưỡng nhiệt độ nhất định để tối ưu giữa khả năng làm mát và độ ồn
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT VGA COLORFUL GEFORCE RTX 3060 NB DUO 12G L-V
CHẤT LƯỢNG CỰC ĐỈNH
NVIDIA DLSS là công nghệ kết xuất đột phá nhờ sự hỗhttps://songphuong.vn/product/vga-colorful-rtx-3060-nb-duo-12g-l-v/ trợ của trí tuệ nhân tạo (AI). Giúp tăng tốc độ khung hình lên ít nhất 1,5 lần. Mà chất lượng hình ảnh không bị suy giảm nhờ sức mạnh của Nhân Tensor xử lý AI chuyên dụng trên GeForce RTX. Nhờ đó, khả năng nâng cao hiệu suất được tăng cường. Bạn có thể thiết lập các cài đặt và độ phân giải ở mức cao, cho trải nghiệm hình ảnh ấn tượng. Cuộc cách mạng AI đã đến với trải nghiệm game.
RAY TRACING
Dò tia chính là báu vật của đồ họa chơi game. VGA Colorful GEFORCE RTX 3060 NB DUO 12G L-V giúp mô phỏng hành trình thực sự của ánh sáng. Nhằm mang lại khả năng kết xuất trong thời gian thực. Với chất lượng tầm cỡ điện ảnh cho các game có cường độ thị giác cao nhất.
CHIẾN THẮNG ĐƯỢC PHÂN ĐỊNH QUA TỪNG MILIGIÂY
NVIDIA Reflex sẽ mang lại lợi thế cạnh tranh tối thượng. Độ trễ thấp nhất. Độ nhạy tốt nhất. Hoạt động trên nền tảng 3060 NB DUO 12G L và màn hình máy tính NVIDIA G-SYNC. Nhận diện mục tiêu nhanh hơn, phản ứng lẹ hơn. Và tăng độ chính xác khi ngắm thông qua một bộ công nghệ mang tính cách mạng. Giúp đo lường và tối ưu hóa độ trễ của hệ thống để đáp ứng với các tựa game cạnh tranh.
TĂNG SỨC SÁNG TẠO CỦA BẠN
Nâng tầm cho các dự án sáng tạo của bạn với Colorful RTX 3060 NB DUO 12G L. Mang khả năng tăng tốc nhờ AI đến với các ứng dụng sáng tạo hàng đầu.
Được nền tảng NVIDIA Studio hỗ trợ với các trình điều khiển chuyên dụng và công cụ độc quyền. Và được thiết kế để hoạt động trong thời gian kỷ lục. Dù bạn kết xuất cảnh 3D phức tạp, biên tập video 8K hay phát trực tuyến với chất lượng hình ảnh và mã hóa tốt nhất. Hiệu suất từ 3060 NB DUO 12G L-V sẽ giúp bạn gặt hái kết quả cao nhất.
>> Tìm hiểu thêm các sản phẩm VGA RTX 3060 khác tại: https://songphuong.vn/rtx-3060/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá VGA Colorful GEFORCE RTX 3060 NB DUO 12G L-V
| Dòng chip | GeForce® RTX 3060 |
| Dòng sản phẩm | Sê-ri đầy màu sắc |
| Tên mã GPU | GA106 |
| Dòng chip | GeForce® RTX 3060 |
| Dòng sản phẩm | Sê-ri đầy màu sắc |
| Tên mã GPU | GA106 |
| Quá trình sản xuất | 8nm |
| Lõi CUDA | 3584 |
| Đồng hồ lõi | Cơ sở: 1320Mhz; Tăng tốc: 1777Mhz |
| Đồng hồ ghi nhớ | 15Gb / giây |
| Dung lượng bộ nhớ | 12GB |
| Chiều rộng Bus bộ nhớ | 192bit |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Băng thông bộ nhớ | 360GB / giây |
| Đầu nối nguồn | 8pin |
| Nguồn cấp | 6 + 2 |
| TDP | 170W |
| Cổng hiển thị | 3DP + HDMI |
| Loại quạt | QUẠT |
| Số / Thông số đường ống nhiệt | 2 * φ6 |
| Công nghệ dừng tự động | Y |
| Đề xuất quyền lực | 550W |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate / OpenGL4.6 |
| Hỗ trợ công nghệ NV | NVIDIA DLSS, NVIDIA G-SYNC, Lõi dò tia thế hệ thứ 2 |
| Số vị trí | 2 khe |
| Kích thước sản phẩm | 253,4 * 132,5 * 41mm |
| trọng lượng sản phẩm | 0,7KG (NW) |
| Phụ kiện | Thẻ bảo hành, Sách hướng dẫn |




-
Giảm 6%
SKU: 122106VGA INNO3D GeForce RTX 3060 Twin X2 12GB GDDR6
Giá gốc là: 8.990.000 đ.8.490.000 đGiá hiện tại là: 8.490.000 đ.VGA INNO3D GeForce RTX 3060 Twin X2 12GB GDDR6Giá bán 8.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3060 Twin X2 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 15Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 240mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
Chương trình khuyến mãiGiá khuyến mãi áp dụng khi mua kèm bộ PC























Hạnh Nguyễn –
Con này chơi có nóng lắm không ạ
spkd01 –
Chào bạn! Bạn để lại thông tin bên mình liên hệ tư vấn bạn ạ