VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G (GV-N3050EAGLE OC-8GD)
- Thương hiệu: GIGABYTE
- Model: RTX 3050 EAGLE 8G OC
- Dung lượng: 8GB GDDR6
- CUDA Core: 2560
- Băng thông: 128 bit
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Cổng kết nối: DisplayPort 1.4a x 2, HDMI 2.1 x 2
Giới Thiệu VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G (GV-N3050EAGLE OC-8GD)
VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G (GV-N3050EAGLE OC-8GD) là sản phẩm đến từ GIGABYTE sử dụng lõi RT thế hệ thứ 2, Tensor Cores thế hệ thứ 3. Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X với quạt quay luân phiên Quạt cánh độc đáo 90mm
Hệ thống làm mát của VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G
Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X
VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G – Hệ thống làm mát WINDFORCE 2X có quạt cánh độc đáo 2X90mm, ống dẫn nhiệt chạm trực tiếp vào GPU, quay luân phiên, quạt hoạt động 3D và làm mát màn hình, cùng nhau mang lại hiệu quả tản nhiệt cao.
Không khí mịn
GIGABYTE xoay các quạt liền kề theo hướng ngược lại, để hướng luồng không khí giữa hai quạt là như nhau, giảm sự nhiễu loạn và tăng cường áp suất luồng không khí.
Quạt hoạt động 3D
Quạt chủ động 3D cung cấp khả năng làm mát bán thụ động. Quạt sẽ vẫn tắt khi GPU ở trong trò chơi tải thấp hoặc năng lượng thấp.
Luồng không khí được tràn ra nhờ mép quạt hình tam giác. Và được dẫn hướng mượt mà qua đường cong sọc 3D trên bề mặt quạt.
Chất bôi trơn graphene nano
Chất bôi trơn graphene nano có thể kéo dài tuổi thọ của quạt ổ trục gấp 2,1 lần, gần bằng tuổi thọ của ổ bi kép và hoạt động êm ái hơn.
Thiết kế PCB thân thiện
Quy trình sản xuất hoàn toàn tự động đảm bảo chất lượng hàng đầu của bảng mạch và loại bỏ những chỗ lồi lõm sắc nét của các đầu nối hàn được nhìn thấy trên bề mặt PCB thông thường. Thiết kế thân thiện này giúp tay bạn không bị cắt hoặc vô tình làm hỏng các bộ phận khi chế tạo.
Ngoài ra các bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm VGA GIGABYTE khác TẠI ĐÂY
Đừng quên tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương hoặc Hotline: 1900585810 nhé
Đánh giá VGA GIGABYTE GeForce RTX 3050 EAGLE OC 8G (GV-N3050EAGLE OC-8GD)
| Card đồ họa – VGA | GeForce RTX 3050 |
| Đồng hồ lõi | TBD |
| CUDA® Cores | 2560 |
| Đồng hồ ghi nhớ | 14000 MHz |
| Dung lượng bộ nhớ | 8 GB |
| Loại bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 128 bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB / giây) | 224 GB / giây |
| Thẻ xe buýt | PCI-E 4.0 |
| Độ phân giải tối đa kỹ thuật số | 7680×4320 |
| Nhiều chế độ xem | 4 |
| Kích thước thẻ | L = 213 W = 120 H = 41 mm |
| Mẫu PCB | ATX |
| DirectX | 12 cuối cùng |
| OpenGL | 4,6 |
| PSU được đề xuất | 450W |
| Đầu nối nguồn | 8 pin * 1 |
| Đầu ra | DisplayPort 1.4a * 2 HDMI 2.1 * 2 |
| Phụ kiện | Hướng dẫn nhanh |




-
SKU: 026703SSD Crucial MX500 250GB M.2 2280 – CT250MX500SSD4
Liên hệSSD Crucial MX500 250GB M.2 2280 – CT250MX500SSD4Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Dung lượng: 250GB
- Kích thước: M.2 2280
- Kết nối: M.2 SATA
- NAND: 3D-NAND
- Tốc độ đọc / ghi (tối đa): 560MB/s / 510MB/s
- TBW: 100 TBW
-
SKU: 033626Máy in HP Color LaserJet Enterprise M652n (J7Z98A)
Liên hệMáy in HP Color LaserJet Enterprise M652n (J7Z98A)Giá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Tốc độ in đen: Bình thường Lên đến 50 ppm
- Tốc độ in màu: Bình thường Lên đến 50 ppm
- Khả năng in di động: HP ePrint, Apple AirPrint ™, Mopria-chứng nhận
- Kích thước tối thiểu (W x D x H): 20,08 x 18,03 x 18,98 in
- Kích thước tối đa (W x D x H): 37,91 x 30,31 x 18,98 in
- 550 tờ
- Tốc độ bộ xử lý 1,2 GHz
- Hướng dẫn sử dụng (hỗ trợ trình điều khiển được cung cấp)
- LCD QVGA 2,7 inch (6,86 cm) xoay (đồ họa màu) xoay (góc điều chỉnh)
-
SKU: 142841Laptop Acer Swift X 14 AI N23Q6 SFX14-72G-708X (Intel Core Ultra 7 155H, RAM 32GB, SSD 1TB, RTX 4050 8GB, 14.5 Inch, Win 11, Xám, NX.KR8SV.003)
46.690.000 đLaptop Acer Swift X 14 AI N23Q6 SFX14-72G-708X (Intel Core Ultra 7 155H, RAM 32GB, SSD 1TB, RTX 4050 8GB, 14.5 Inch, Win 11, Xám, NX.KR8SV.003)Giá bán 46.690.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Acer
- Model: Acer Swift X 14 AI | SFX14-72G-708X
- CPU: Intel Core Ultra 7 155H
- RAM: 32GB LPDDR5X
- Ổ cứng: 1TB PCIe NVMe SSD (nâng cấp tối đa 2TB)
- VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Màn hình: 14.5" WQXGA+ (2880 x 1800) OLED 16:10, Adobe RGB 100%, DCI-P3 100%, 120Hz, 400nits
- Cân nặng: 1.5kg
- Màu sắc: Steel Gray
- OS: Windows 11 Home
-
Giảm 3%
SKU: 148922Laptop Acer Aspire Lite 15 N24B4 AL15-42P-R08M (Ryzen 7-7730U, RAM 16GB, 512GB SSD, 15.6 Inch FHD, Win11, Bạc, NX.D3QSV.001)
Giá gốc là: 17.590.000 đ.16.990.000 đGiá hiện tại là: 16.990.000 đ.Laptop Acer Aspire Lite 15 N24B4 AL15-42P-R08M (Ryzen 7-7730U, RAM 16GB, 512GB SSD, 15.6 Inch FHD, Win11, Bạc, NX.D3QSV.001)Giá bán 16.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Laptop Acer Aspire Lite 15 AL15-42P-R08M
- Thương hiệu: Acer
- Model: AL15-42P-R08M
- CPU: AMD Ryzen 7 - 7730U
- RAM: 1x16GB DDR4 (2khe, nâng cấp tối đa 32GB)
- Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD
- VGA: AMD Radeon Graphics
- Màn hình: 15.6" FHD (1920x1080)
- Cân nặng: 1.7kg
- Màu sắc: Bạc
- OS: Windows 11 Home SL





































lqvinh203 –
Giá cả hợp lý, hiệu năng rất tốt
tuan22 –
Giá cả hợp lý, hiệu năng rất tốt
vinh123 –
Giá cả hợp lý, hiệu năng rất tốt
Long –
Giá cả phù hợp, hàng chính hãng , hiệu năng tốt
lqvinh203 –
Card 2 fan mát mẻ, đã vậy chiến game và làm việc ổn