VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7 (GV-N506TWF2-8GD)
Thông số sản phẩm
- VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1b, DisplayPort 2.1b x 3
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: ATX 208 x 120 x 40 mm
Giá bán:
19.690.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7 là VGA – Card Màn Hình từ thương hiệu GIGABYTE, được thiết kế dành cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung, với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, mang đến hiệu suất mạnh mẽ cho các tựa game phổ biến và dự án chỉnh sửa media. Được trang bị hệ thống làm mát WINDFORCE mang lại hiệu suất nhiệt vượt trội thông qua sự kết hợp của các công nghệ tiên tiến. VGA Gigabyte 5060 TI này có gel dẫn nhiệt cấp máy chủ, quạt Hawk cải tiến với ống dẫn nhiệt bằng đồng composite.
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti 8G là lựa chọn lý tưởng để game thủ và nhà sáng tạo nội dung nâng tầm hiệu suất, mang đến trải nghiệm chơi PC Gaming và làm việc với các tác vụ nặng.

TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Sử dụng sức mạnh từ GeForce RTX 5060 Ti
- Tích hợp bộ nhớ 8GB GDDR7 với giao tiếp bộ nhớ 128-bit
- Hệ thống tản nhiệt WINDFORCE
- Quạt Hawk
- Keo tản nhiệt cấp độ máy chủ
- Cấu trúc gia cố chắc chắn
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060 Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7 (GV-N506TWF2-8GD)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE 8G GDDR7 |
| CUDA® Cores | 4608 |
| Core Clock | 2572 MHz |
| Memory | 8GB GDDR7 |
| Memory Clock | 28 Gbps |
| Memory Bus | 128-bit |
| Giao tiếp Bus | PCI Express 5.0 |
| DirectX / OpenGL | DirectX 12 API, OpenGL 4.6 |
| Độ phân giải tối đa | 7680 x 4320 |
| Số màn hình hỗ trợ | 4 |
| Cổng xuất hình | 3 x DisplayPort 2.1b, 1 x HDMI 2.1b |
| Nguồn đề nghị | 650W |
| Nguồn phụ | 1 x 8-pin |
| Kích thước | 208 x 120 x 40 mm |
| Kiểu PCB | ATX |
| Phụ kiện đi kèm | Quick Guide |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]












spweb4 –
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti 8G là lựa chọn lý tưởng để game thủ và nhà sáng tạo nội dung nâng tầm hiệu suất, mang đến trải nghiệm chơi PC Gaming và làm việc với các tác vụ nặng.