VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti WINDFORCE OC 16G (GV-N506TWF2OC-16GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Sản phẩm: RTX 5060 Ti WINDFORCE OC 16G
- Model: GV-N506TWF2OC-16GD
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1b, 3x DisplayPort 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 208 x 120 x 40 mm
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE OC 16G
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE OC là card đồ họa được thiết kế đặc biệt cho các hệ thống máy tính nhỏ gọn (Small Form Factor – SFF), nhưng vẫn mang đến hiệu suất đồ họa mạnh mẽ nhờ GPU GeForce RTX 5060Ti mới nhất từ NVIDIA. Với 16GB bộ nhớ GDDR7 tốc độ cao, card cho phép xử lý các tựa game AAA ở độ phân giải cao, đồng thời hỗ trợ tốt cho công việc đồ họa, dựng phim và stream chuyên nghiệp.
Gigabyte 5060 Ti WINDFORCE là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung muốn xây dựng cấu hình PC nhỏ gọn mà hiệu năng không thay đổ. Gigabyte RTX 5060 Ti phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc cao cấp PC Gaming cao cấp hoặc PC Đồ họa chuyên nghiệp.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 TI WINDFORCE OC 16G
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX™ 5060 Ti
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 16GB GDDR7 128bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Cấu trúc gia cố
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060Ti
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 Ti WINDFORCE OC 16G (GV-N506TWF2OC-16GD)
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE OC 16G |
| Model | GV-N506TWF2OC-16GD |
| Graphics Processing | GeForce RTX™ 5060 Ti |
| Core Clock | 2617 MHz (Reference card :2572 MHz) |
| CUDA® Cores | TBD |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Memory Size | 16GB |
| Memory Type | GDDR7 |
| Memory Bus | 128 bit |
| Card Bus | PCI-E 5.0 |
| Digital max resolution | 7680×4320 |
| Multi-view | 4 |
| Card size | L=208 W=120 H=40 mm |
| PCB Form | ATX |
| DirectX | API DirectX 12 |
| OpenGL | 4.6 |
| PSU được đề xuất | 650W |
| Đầu nối nguồn | 8 Chân*1 |
| Output | DisplayPort 2.1b *3 HDMI 2.1b *1 |


















spweb4 –
VGA Gigabyte RTX 5060 Ti WINDFORCE OC là card đồ họa được thiết kế đặc biệt cho các hệ thống máy tính nhỏ gọn (Small Form Factor – SFF), nhưng vẫn mang đến hiệu suất đồ họa mạnh mẽ nhờ GPU GeForce RTX 5060Ti mới nhất từ NVIDIA. Với 16GB bộ nhớ GDDR7 tốc độ cao, card cho phép xử lý các tựa game AAA ở độ phân giải cao, đồng thời hỗ trợ tốt cho công việc đồ họa, dựng phim và stream chuyên nghiệ