VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 WINDFORCE 8G (GV-N5060WF2-8GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5060 WINDFORCE 8G
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 199 x116 x40 mm
VGA Gigabyte RTX 5060 WINDFORCE 8G (GV-N5060WF2-8GD)
VGA RTX 5060 WINDFORCE 8G là card đồ họa được thiết kế đặc biệt cho các hệ thống máy tính nhỏ gọn (Small Form Factor – SFF), nhưng vẫn mang đến hiệu suất đồ họa mạnh mẽ nhờ GPU GeForce RTX 5060 mới nhất từ NVIDIA.
Gigabyte RTX 5060 WINDFORCE với hệ thống làm mát WINDFORCE mang lại hiệu suất nhiệt vượt trội thông qua sự kết hợp của các công nghệ tiên tiến. Nó có gel dẫn nhiệt cấp máy chủ, quạt Hawk cải tiến với ống dẫn nhiệt bằng đồng composite, quạt hoạt động 3D và làm mát bằng màn hình, sở hữu quạt chủ động 3D cung cấp khả năng làm mát bán thụ động và quạt sẽ tắt khi GPU đang chạy ở chế độ tải thấp hoặc chơi game ở mức công suất thấp.
VGA Gigabyte RTX 5060 WINDFORCE 8G là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung muốn xây dựng cấu hình PC nhỏ gọn mà hiệu năng không thay đổi, phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc cao cấp PC Gaming cao cấp hoặc PC Đồ họa chuyên nghiệp.

TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5060 WINDFORCE 8G
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5060 WINDFORCE 8G
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX™ 5060
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 8GB GDDR7 128bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Cấu trúc gia cố
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 WINDFORCE 8G (GV-N5060WF2-8GD)
| Sản phẩm | VGA Gigabyte RTX 5060 WINDFORCE 8G |
| Model Name | RTX 5060 WINDFORCE 8G |
| CUDA Cores | 3840 |
| Boost Clock (MHz) | |
| Base Clock (MHz) | |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 8GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b |
| Digital Max Resolution 7680×4320 | |
| HDCP Support | |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 450W |
| Card Dimension (mm) | 199 x 116 x 40 mm |
| DirectX Version Support | DirectX 12 API |
| OpenGL Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |




-
Giảm 9%
SKU: 133568VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 WINDFORCE 8G (GV-N5060WF2-8GD)
Giá gốc là: 10.880.000 đ.9.890.000 đGiá hiện tại là: 9.890.000 đ.VGA Gigabyte GeForce RTX 5060 WINDFORCE 8G (GV-N5060WF2-8GD)Giá bán 9.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5060 WINDFORCE 8G
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 199 x116 x40 mm











spweb4 –
VGA Gigabyte RTX 5060 WINDFORCE 8G là lựa chọn lý tưởng cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung muốn xây dựng cấu hình PC nhỏ gọn mà hiệu năng không thay đổi, phù hợp với các bộ PC thuộc phân khúc cao cấp PC Gaming cao cấp hoặc PC Đồ họa chuyên nghiệp.