VGA Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF 16G GDDR7 (GV-N507TWF3-16GD)
- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28 Gbps
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1b, DisplayPort 2.1b x 3
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: ATX 304 x 126 x 50 mm
VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF 16G GDDR7 (GV-N507TWF3-16GD)
VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF 16G GDDR7 là VGA – Card Màn Hình cao cấp đến từ nhà Gigabyte, được thiết kế chuyên biệt cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung, VGA 5070 Ti WINDFORCE SFF là một cỗ máy hiệu năng mạnh mẽ, xây dựng trên nền tảng kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến. Với 16GB bộ nhớ GDDR7, hiệu năng từ GPU RTX 5070 Ti và tản nhiệt WINDFORCE nổi tiếng, đây là một trong những lựa chọn hàng đầu cho game thủ và nhà sáng tạo nội dung yêu cầu cấu hình gọn mà mạnh.
Không chỉ mạnh mẽ về hiệu năng, thiết kế của VGA Gigabyte này còn là một tác phẩm nghệ thuật, với sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ hàng đầu và cảm hứng thiết kế độc đáo, GV-N507TWF3-16GD hứa hẹn sẽ mang lại trải nghiệm đỉnh cao cho mọi tác vụ, từ những trận game khốc liệt đến các dự án sáng tạo phức tạp khi chinh chiến cùng các bộ PC Gaming Cao Cấp.
TỔNG QUAN VGA GIGABYTE RTX 5070 TI WINDFORCE SFF 16G GDDR7
- Được hỗ trợ bởi kiến trúc NVIDIA Blackwell và DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi GeForce RTX 5070 Ti
- Được tích hợp với giao diện bộ nhớ 16GB GDDR7 256bit
- Hệ thống làm mát WINDFORCE
- Quạt diều hâu
- Gel dẫn nhiệt cấp máy chủ
- Dual BIOS (Hiệu suất/Im lặng)
- Sẵn sàng cho NVIDIA SFF
- Cấu trúc gia cố
- Giá đỡ VGA đa năng
=> Xem thêm: VGA Gigabyte
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070
Đánh giá VGA Gigabyte GeForce RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF 16G GDDR7 (GV-N507TWF3-16GD)
| Sản Phẩm | VGA Gigabyte RTX 5070 Ti WINDFORCE SFF 16G GDDR7 |
| Core Clock | 2452 MHz |
| CUDA® Cores | 8960 |
| Memory Size | 16 GB GDDR7 |
| Memory Clock | 28 Gbps |
| Memory Bus | 256-bit |
| Card Bus | PCI Express 5.0 |
| Digital Max Resolution | 7680 x 4320 |
| Đa màn hình (Multi-view) | 4 |
| Output | 3 x DisplayPort 2.1b, 1 x HDMI 2.1b |
| Power Connector | 1 x 16-pin (12V-2×6) |
| Power Requirement | 750W |
| DirectX | DirectX 12 API |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Kích thước card | 304 x 126 x 50 mm |
| Form Factor | ATX |
| Phụ kiện đi kèm | 1 x VGA manual, 1 x 12V-2×6 to 2x PCIe 8-pin adapter1 x VGA holder, 1 x VGA holder manual |























spweb4 –
Không chỉ mạnh mẽ về hiệu năng, thiết kế của VGA Gigabyte này còn là một tác phẩm nghệ thuật, với sự kết hợp hoàn hảo giữa công nghệ hàng đầu và cảm hứng thiết kế độc đáo, GV-N507TWF3-16GD hứa hẹn sẽ mang lại trải nghiệm đỉnh cao cho mọi tác vụ, từ những trận game khốc liệt đến các dự án sáng tạo phức tạp khi chinh chiến cùng các bộ PC Gaming Cao Cấp.