VGA INNO3D GeForce RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB GDDR6
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3050 TWIN X2 6GB
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 222mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
Giá niêm yết:
5.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
5.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB lựa chọn tốt dành cho những người chơi game muốn trải nghiệm hiệu suất đồ họa mạnh mẽ mà không cần đầu tư vào một card đồ họa đắt tiền. RTX 3050 TWIN với kiến trúc NVIDIA Ampere, lõi RT thế hệ thứ 2 và lõi Tensor thế hệ thứ 3, card này cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong các trò chơi mới nhất và hỗ trợ ray tracing.
Ngoài ra, với khả năng tản nhiệt hiệu quả nhờ quạt kép 9cm, VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB đảm bảo rằng hệ thống của bạn sẽ duy trì ở mức nhiệt độ tối ưu ngay cả trong những phiên chơi game kéo dài.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB
- VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB GDDR6
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3050 TWIN X2 6GB
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 222mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 3050
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB GDDR6
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB |
| Mã sản phẩm | RTX 3050 TWIN X2 6GB |
| Part no. | N30502-06D6-1711VA60 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA GPU ENGINE | |
| Lõi CUDA | 2304 |
| Xung nhịp tăng cường (MHz) | 1470 |
| Đồng hồ cơ sở (MHz) | 1042 |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHIỆT VÀ CÔNG SUẤT | |
| Yêu cầu công suất hệ thống tối thiểu (W) | 450W |
| Đầu nối nguồn bổ sung | Không có |
| THÔNG SỐ BỘ NHỚ | |
| Đồng hồ ghi nhớ | 14Gbps |
| Cấu hình bộ nhớ chuẩn | 6GB |
| Giao diện bộ nhớ | GDDR6 |
| Chiều rộng giao diện bộ nhớ | 96-bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB/giây) | 168 |
| HỖ TRỢ TÍNH NĂNG | |
| Dò tia thời gian thực | Có |
| Lõi dò tia | Thế hệ thứ 2 |
| Lõi Tensor | thế hệ thứ 3 |
| Kiến trúc NVIDIA | Ampe |
| Microsoft DirectX | 12 Tối thượng |
| NVIDIA DLSS | Có |
| PCI Express thế hệ 4 | Có |
| Trải nghiệm NVIDIA GeForce | Có |
| NVIDIA Ansel | Có |
| NVIDIA FreeStyle | Có |
| Hỗ trợ xe buýt | PCI-E 4.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Có |
| Chứng nhận hệ điều hành | Windows 10, Linux, FreeBSDx86 |
| Điểm nổi bật của NVIDIA | Có |
| NVIDIA G-SYNC™-Sẵn sàng | Có |
| Trình điều khiển sẵn sàng cho trò chơi | Có |
| Trình điều khiển NVIDIA Studio | Có |
| Tăng cường GPU NVIDIA™ | Có |
| API Vulkan | Có |
| OpenGL | 4.6 |
| DisplayPort 1.4a | Có |
| Bộ mã hóa NVIDIA | Thế hệ thứ 7 |
| Thế hệ thứ 7 | Bộ giải mã NVIDIA |
| Bộ giải mã NVIDIA | Thế hệ thứ 5 |
| HDMI 2.1a | Có |
| PHỤ KIỆN | |
| Hướng dẫn cài đặt | Có |
| Hướng dẫn sử dụng điện | Có |
| Giá đỡ card đồ họa | – |
| KÍCH THƯỚC CARD ĐỒ HỌA | |
| Chiều dài | 222mm |
| Chiều cao | 120mm |
| Chiều rộng | 2 khe cắm |
| HỖ TRỢ HIỂN THỊ | |
| Nhiều màn hình | Có |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| HDCP | 2.3 |
| Đầu nối màn hình tiêu chuẩn | HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 7%
SKU: 122132VGA INNO3D GeForce RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB GDDR6
Giá gốc là: 5.990.000 đ.5.590.000 đGiá hiện tại là: 5.590.000 đ.VGA INNO3D GeForce RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB GDDR6Giá bán 5.590.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 3050 TWIN X2 6GB
- Dung lượng: 6GB GDDR6
- Băng thông: 96-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 14Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1, DisplayPort 1.4a, DVI-D
- Nguồn yêu cầu: 450W
- Kích thước: 222mm x 120mm x 2-slot
- OS Certification: Windows 10, Linux, FreeBSDx86










admin –
VGA INNO3D RTX 3050 TWIN X2 6GB lựa chọn tốt dành cho những người chơi game muốn trải nghiệm hiệu suất đồ họa mạnh mẽ mà không cần đầu tư vào một card đồ họa đắt tiền. RTX 3050 TWIN với kiến trúc NVIDIA Ampere, lõi RT thế hệ thứ 2 và lõi Tensor thế hệ thứ 3, card này cung cấp hiệu suất tuyệt vời trong các trò chơi mới nhất và hỗ trợ ray tracing.