VGA INNO3D GeForce RTX 4060 Ti Twin X2 16GB GDDR6
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4060 Ti Twin X2 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 18Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Giá bán:
14.290.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB card đồ họa có hiệu năng vượt trội của Inno3D, phù hợp cho nhu cầu chơi game. Sở hữu kiến trúc NVIDIA. VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB có hiệu năng vượt trội so với thế hệ tiền nhiệm. RTX 4060 Ti đảm bảo game thủ có thể cân được mọi game AAA đang có trên thị trường hiện nay. Cùng với thiết kế bắt mắt và gọn gàng nên VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB chắc chắn sẽ là linh kiện hoàn hảo cho bộ PC Gaming, PC Đồ họa hoặc các bộ máy làm việc chuyên dùng.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 4060 TI TWIN X2 16GB
- Thương hiệu: INNO3D
- Sản phẩm: VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB
- Model: RTX 4060 Ti Twin X2 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR6
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 18Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4060 Ti
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 4060 Ti Twin X2 16GB GDDR6
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB |
| Mã sản phẩm | RTX 4060 Ti Twin X2 16GB |
| Part no. | N406T2-16D6-178055N |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA GPU ENGINE | |
| Lõi CUDA | 4352 |
| Xung nhịp tăng cường (MHz) | 2565MHz |
| Đồng hồ cơ sở (MHz) | 2310MHz |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHIỆT VÀ CÔNG SUẤT | |
| Yêu cầu công suất hệ thống tối thiểu (W) | 550W |
| Đầu nối nguồn bổ sung | 8 chân |
| THÔNG SỐ BỘ NHỚ | |
| Đồng hồ ghi nhớ | 18Gbps |
| Cấu hình bộ nhớ chuẩn | 16GB |
| Giao diện bộ nhớ | GDDR6 |
| Chiều rộng giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Băng thông bộ nhớ (GB/giây) | 288 GB/giây |
| HỖ TRỢ TÍNH NĂNG | |
| Dò tia thời gian thực | Có |
| Lõi dò tia | Thế hệ thứ 3 |
| Lõi Tensor | thế hệ thứ 4 |
| Kiến trúc NVIDIA | Ada Lovelace |
| Microsoft DirectX | 12 Tối thượng |
| NVIDIA DLSS | 3 |
| PCI Express thế hệ 4 | Có |
| Trải nghiệm NVIDIA GeForce | Có |
| NVIDIA Ansel | Có |
| NVIDIA FreeStyle | Có |
| Hỗ trợ xe buýt | PCI-E 4.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Có |
| Chứng nhận hệ điều hành | Windows 11/10, Linux, FreeBSDx86 |
| Điểm nổi bật của NVIDIA | Có |
| NVIDIA G-SYNC™-Sẵn sàng | Có |
| Trình điều khiển sẵn sàng cho trò chơi | Có |
| Trình điều khiển NVIDIA Studio | Có |
| Tăng cường GPU NVIDIA™ | Có |
| API Vulkan | Có |
| OpenGL | 4.6 |
| DisplayPort 1.4a | Có |
| Bộ mã hóa NVIDIA | Thế hệ thứ 7 |
| Thế hệ thứ 7 | Bộ giải mã NVIDIA |
| Bộ giải mã NVIDIA | Thế hệ thứ 5 |
| HDMI 2.1a | Có |
| PHỤ KIỆN | |
| Hướng dẫn cài đặt | Có |
| Hướng dẫn sử dụng điện | Có |
| Giá đỡ card đồ họa | – |
| KÍCH THƯỚC CARD ĐỒ HỌA | |
| Chiều dài | 250mm |
| Chiều cao | 118mm |
| Chiều rộng | 42mm |
| HỖ TRỢ HIỂN THỊ | |
| Nhiều màn hình | Có |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| HDCP | 2.3 |
| Đầu nối màn hình tiêu chuẩn | HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]














admin –
VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB có hiệu năng vượt trội so với thế hệ tiền nhiệm. RTX 4060 Ti đảm bảo game thủ có thể cân được mọi game AAA đang có trên thị trường hiện nay. Cùng với thiết kế bắt mắt và gọn gàng nên VGA INNO3D RTX 4060 Ti Twin X2 16GB chắc chắn sẽ là linh kiện hoàn hảo cho bộ PC Gaming, PC Đồ họa hoặc các bộ máy làm việc chuyên dùng.