VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Super iChill X3 12GB GDDR6X
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 Super iChill X3 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 334mm x 148mm x 62mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Giá niêm yết:
22.569.000 đ
Giá khuyến mãi:
21.340.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 4070 Super iChill X3 12GB sản phẩm card đồ họa của nhà INNO3D được thiết kế cho những game thủ và những người đam mê công nghệ. VGA INNO3D RTX 4070 Super iChill X3 có bộ nhớ 12GB với giao tiếp bộ nhớ GDDR6X và độ rộng giao tiếp bộ nhớ là 192-bit. Tốc độ xung bộ nhớ đạt 21Gbps và băng thông bộ nhớ lên tới 504GB/s, giúp cho sản phẩm này xử lý dữ liệu nhanh chóng và mượt mà. INNO3D 4070 Super iChill X3 với thiết kế bắt mắt và gọn gàng nên sản phẩm chắc chắn sẽ là linh kiện hoàn hảo cho bộ PC Gaming của mình.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 4070 SUPER ICHILL X3 12GB
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 Super iChill X3 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 650W
- Kích thước: 334mm x 148mm x 62mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4070 SUPER
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 4070 Super iChill X3 12GB GDDR6X
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | INNO3D |
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 4070 Super iChill X3 12GB |
| Mã sản phẩm | RTX 4070 Super iChill X3 12GB |
| Part no. | C407S3-126XX-186148H |
| GPU Engine Specs: | |
| CUDA Cores | 7168 |
| Boost Clock (MHz) | 2535 |
| Base Clock(MHz) | 1980 |
| Thermal and Power Spec: | |
| Minimum System Power Requirement (W) | 650 |
| Supplementary Power Connectors | 2x PCIe 8-pin cables (adapter in box) OR 450 W or greater PCIe Gen 5 cable |
| Memory Specs: | |
| Memory Clock | 21Gbps |
| Standard Memory Config | 12GB |
| Memory Interface | GDDR6X |
| Memory Interface Width | 192-bit |
| Memory Bandwidth (GB/sec) | 504 |
| Feature Support: | |
| Real-Time Ray Tracing | Yes |
| Ray Tracing Cores | 3rd Generation |
| Tensor Cores | 4th Generation |
| NVIDIA Architecture | Ada Lovelace |
| Microsoft DirectX | 12 Ultimate |
| NVIDIA DLSS | Yes |
| PCI Express Gen 4 | Yes |
| NVIDIA GeForce Experience | Yes |
| NVIDIA Ansel | Yes |
| NVIDIA FreeStyle | Yes |
| Bus Support | PCI-E 4.0 X16 |
| NVIDIA ShadowPlay | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
| NVIDIA Highlights | Yes |
| Lighting module | Programmable RGB: Aura Sync, Mystic Light, Polychrome, RGB Fusion |
| NVIDIA G-SYNC™-Ready | Yes |
| Game Ready Drivers | Yes |
| NVIDIA Studio Drivers | Yes |
| NVIDIA GPU Boost™ | Yes |
| Vulkan API | Yes |
| OpenGL | 4.6 |
| DisplayPort 1.4a | Yes |
| NVIDIA Encoder | 1x 8th Generation |
| NVIDIA Decoder | 5th Generation |
| HDMI 2.1a | Yes |
| Accessories: | |
| Installation Guide | Yes |
| Power Guide | Yes |
| Graphics Card Stand | Yes |
| Graphics Card Dimensions: | |
| Length | 334mm |
| Height | 148mm |
| Width | 62mm |
| Display Support: | |
| Multi Monitor | Yes |
| Maxmium Digital Resolution | 7680×4320 |
| HDCP | 2.3 |
| Standard Display Connectors | HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]










admin –
VGA INNO3D RTX 4070 Super iChill X3 12GB sản phẩm card đồ họa của nhà INNO3D được thiết kế cho những game thủ và những người đam mê công nghệ. VGA INNO3D RTX 4070 Super iChill X3 có bộ nhớ 12GB với giao tiếp bộ nhớ GDDR6X và độ rộng giao tiếp bộ nhớ là 192-bit. Tốc độ xung bộ nhớ đạt 21Gbps và băng thông bộ nhớ lên tới 504GB/s, giúp cho sản phẩm này xử lý dữ liệu nhanh chóng và mượt mà. INNO3D 4070 Super iChill X3 với thiết kế bắt mắt và gọn gàng nên sản phẩm chắc chắn sẽ là linh kiện hoàn hảo cho bộ PC Gaming của mình.