VGA INNO3D GeForce RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB GDDR6X
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 700W
- Kích thước: 297mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB GDDR6X lựa chọn hàng đầu cho những game thủ và người sáng tạo nội dung chuyên nghiệp, nhờ vào hiệu suất đồ họa ấn tượng và khả năng xử lý hình ảnh tuyệt vời. Sản phẩm này được trang bị kiến trúc NVIDIA Ada Lovelace hiệu quả cao, hỗ trợ ray tracing cực nhanh, hiệu suất được tăng tốc bởi AI với DLSS 3, và nhiều tính năng mới mẻ khác. Đặc biệt, với các nhân Tensor thế hệ thứ tư và nhân RT thế hệ thứ ba, VGA INNO3D RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB mang lại trải nghiệm chơi game với FPS cao và đồ họa sống động, chân thực.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB
- Dung lượng: 12GB GDDR6X
- Băng thông: 192-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 21Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: 1x HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 700W
- Kích thước: 297mm x 118mm x 42mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4070 Super
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB GDDR6X
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Loại sản phẩm | Card màn hình |
| Thương hiệu | INNO3D |
| Model | RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB |
| Nhân đồ họa | RTX 4070 Super |
| Giao thức kết nối | PCI Express® Gen 4 |
| Xung nhịp | Boots clock: 2505 MHz |
| Game clock: 1980 MHz | |
| Nhân CUDA | 7168 |
| Tốc độ bộ nhớ | 21Gbps |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6X |
| Bus bộ nhớ | 192-bit |
| Cổng xuất hình | DisplayPort x 3 (v1.4a) |
| HDMI x 1 (V2.1a) | |
| Hỗ trợ HDCP | Có |
| Kết nối nguồn | 2 x 8-pin |
| PSU kiến nghị | 700W |
| Kích thước | 297mm x 118mm x 42mm |
| Trọng lượng | — |
| Phiên bản DirectX hỗ trợ | 12 Ultimate |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]










admin –
VGA INNO3D RTX 4070 SUPER X3 OC 12GB GDDR6X lựa chọn hàng đầu cho những game thủ và người sáng tạo nội dung chuyên nghiệp, nhờ vào hiệu suất đồ họa ấn tượng và khả năng xử lý hình ảnh tuyệt vời. Sản phẩm này được trang bị kiến trúc NVIDIA Ada Lovelace hiệu quả cao, hỗ trợ ray tracing cực nhanh, hiệu suất được tăng tốc bởi AI với DLSS 3, và nhiều tính năng mới mẻ khác.