VGA INNO3D GeForce RTX 4080 Super iChill Black 16GB GDDR6X
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4080 Super iChill Black 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR6X
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 23Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 280mm x 137mmx 41mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 4080 Super iChill Black 16GB GDDR6X – Là một sản phẩm card màn hình cao cấp đến từ nhà INNO3D, RTX 4080 Super iChill Black 16GB được trang bị bộ xử lý đồ họa NVIDIA Ampere thế hệ mới nhất, cho phép nó cung cấp khả năng xử lý đồ họa nhanh chóng và mượt mà. RTX 4080 Super iChill cũng tích hợp công nghệ Ray Tracing, mang đến cho bạn trải nghiệm chơi game đẹp và chân thật hơn bao giờ hết. Sản phẩm phù hợp để xây dựng cấu hình PC Gaming cao cấp.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 4080 SUPER ICHILL BLACK 16GB GDDR6X
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 4080 Super iChill Black 16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR6X
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 23Gbps / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 750W
- Kích thước: 280mm x 137mmx 41mm
- OS Certification: Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 4080 SUPER
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 4080 Super iChill Black 16GB GDDR6X
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 4080 Super iChill Black 16GB |
| Model | C408SB-166XX-18700006 |
| Nhân đồ họa | NVIDIA GeForce RTX 4080 SUPER |
| Dung lượng bộ nhớ | 16GB GDDR6X |
| Băng thông | PCI Express 4.0 |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Xung nhịp nhân | Chế độ OC : 2610 MHz Chế độ mặc định : 2295 MHz (boost) |
| Số nhân CUDA | 10240 |
| Tốc độ bộ nhớ | 23Gbps |
| Giao tiếp bộ nhớ | 256-bit |
| Độ phân giải | Độ phân giải Kỹ thuật Số Tối đa 7680×4320 |
| Cổng kết nối | HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a |
| Số màn hình hỗ trợ xuất tối đa | 4 |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Kích thước | 336mm x 145mm x 60mm |
| PSU khuyến cáo | 750W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 16-pin |
| Khe cắm | 3 khe cắm |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]










admin –
VGA INNO3D RTX 4080 Super iChill Black 16GB GDDR6X – Là một sản phẩm card màn hình cao cấp đến từ nhà INNO3D, RTX 4080 Super iChill Black 16GB được trang bị bộ xử lý đồ họa NVIDIA Ampere thế hệ mới nhất, cho phép nó cung cấp khả năng xử lý đồ họa nhanh chóng và mượt mà. RTX 4080 Super iChill cũng tích hợp công nghệ Ray Tracing, mang đến cho bạn trải nghiệm chơi game đẹp và chân thật hơn bao giờ hết. Sản phẩm phù hợp để xây dựng cấu hình PC Gaming cao cấp.