VGA INNO3D GeForce RTX 5060 TWIN X2 OC White
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 8GB Twin X2 OC White
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC WHITE
INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC White là một VGA – Card Màn Hình nhỏ gọn được thiết kế riêng cho những người đam mê không gian, với thiết kế khe cắm kép đẹp mắt, phù hợp hoàn hảo với các cấu hình có kích thước nhỏ hơn. TWIN X2 OC WHITE không chỉ vượt trội về hiệu suất; mà còn quyến rũ với vẻ đẹp màu trắng đương đại.
RTX 5060 TWIN X2 OC White có 4.608 lõi CUDA, bộ nhớ GDDR7 8GB với giao diện 128 bit và xung nhịp tăng lên đến 2.527MHz ở trạng thái ép xung. Kết hợp khả năng AI thế hệ tiếp theo với sức mạnh chơi game vô song, card đồ họa này định nghĩa lại sự cân bằng giữa phong cách, kích thước và sức mạnh thô sơ.
VGA INNO3D RTX 5060 TWIN X2 là lựa chọn tuyệt vời để game thủ và người dùng đa nền tảng nâng cấp trải nghiệm chơi game và sáng tạo nội dung mỗi ngày.

TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC WHITE
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5060 Ti 8GB Twin X2 OC White
- Dung lượng: 8GB GDDR7
- Băng thông: 128-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: HDMI 2.1a, 3x DisplayPort 1.4a
- Nguồn yêu cầu: 550W
- Kích thước: 250 x 116 x 41 mm
=> Xem thêm: VGA INNO3D
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5060
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 5060 TWIN X2 OC White
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC WHITE |
| Model Name | INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC WHITE |
| CUDA Cores | 3840 |
| Boost Clock (MHz) | 2527 |
| Base Clock (MHz) | 2280 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 8GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 128-bit |
| Output | 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b |
| Digital Max Resolution 4K at 480Hz or 8K at 165Hz with DSC | |
| HDCP Support | 2.3 |
| Power connectors | 1 x 8-pin |
| Recommended PSU | 550W |
| Card Dimension (mm) | 250 x 116 x 41 mm |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | OpenGL®4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]









spweb4 –
INNO3D RTX 5060 TWIN X2 OC White là một VGA – Card Màn Hình nhỏ gọn được thiết kế riêng cho những người đam mê không gian, với thiết kế khe cắm kép đẹp mắt, phù hợp hoàn hảo với các cấu hình có kích thước nhỏ hơn. TWIN X2 OC WHITE không chỉ vượt trội về hiệu suất; mà còn quyến rũ với vẻ đẹp màu trắng đương đại.