VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC WHITE 16GB GDDR7
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5070 Ti X3 OC WHITE
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 750 W
- Kích thước: 300 x 116 x 41 mm
VGA INNO3D RTX 5070 Ti X3 OC WHITE (N507T3-16D7X-176068W)
VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC White là VGA – Card Màn Hình hứa hẹn hiệu suất vượt trội từ những card đồ họa thế hệ tiếp theo này được hỗ trợ bởi kiến trúc Blackwell của Nvidia. INNO3D RTX 5070 Ti X3 OC WHITE báo hiệu một kỷ nguyên mới trong công nghệ đồ họa khi những GPU này thiết lập một chuẩn mực mới về hiệu suất.
RTX 5070 Ti X3 OC WHITE vượt xa sức mạnh thô sơ, với thiết kế lại tuyệt đẹp kết hợp liền mạch giữa hình thức và chức năng. Sự kết hợp hoàn hảo giữa tính thẩm mỹ và công nghệ tiên tiến này đã giúp VGA 5070 Ti X3 OC White được ca ngợi rộng rãi, củng cố vị thế tiên phong trong đổi mới đồ họa. Mẫu WHITE thể hiện tông màu trắng nổi bật và thanh lịch, tạo nên sự khác biệt so với các thiết kế card đồ họa tiêu chuẩn.
VGA INNO3D RTX 5070 Ti X3 OC có lớp vỏ màu trắng tinh khôi bao phủ toàn bộ hệ thống làm mát, tạo nên vẻ đẹp hiện đại và sạch sẽ, có thể trở thành tâm điểm trong bất kỳ PC Gaming hay PC Đồ Họa nào.
TỔNG QUAN VGA INNO3D RTX 5070 TI X3 OC WHITE
- Thương hiệu: INNO3D
- Model: RTX 5070 Ti X3 OC WHITE
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b
- Nguồn yêu cầu: 750 W
- Kích thước: 300 x 116 x 41 mm
>>Xem thêm: VGA 5070 Ti
>>Xem thêm: VGA INNO3D
Đánh giá VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC WHITE 16GB GDDR7
| Sản phẩm | VGA INNO3D GeForce RTX 5070 Ti X3 OC WHITE |
| Model Name | RTX 5070 Ti X3 OC WHITE |
| CUDA Cores | 8960 |
| Boost Clock (MHz) | 2482 |
| Base Clock (MHz) | 2295 |
| Memory Clock | 28Gbps |
| Standard Memory Config | 16GB |
| Memory Interface | GDDR7 |
| Memory Interface Width | 256-bit |
| Output | 3x DisplayPort 2.1b, 1x HDMI 2.1b |
| 4K at 480Hz or 8K at 165Hz with DSC | |
| HDCP Support | 2.3 |
| Power connectors | 2x PCIe 8-pin cables (adapter in box) OR 300 W or greater PCIe Gen 5 cable |
| Recommended PSU | 750 W |
| Card Dimension (mm) | 300 x 116 x 41 mm |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4.6 |
| Maximum Displays | 4 |
| G-SYNC® technology | Yes |
| OS Certification | Windows 11 / 10, Linux, FreeBSDx86 |




-
Giảm 10%
SKU: 005520Chuột Razer Basilisk – Multi-color FPS Gaming Mouse (RZ01-02330100-R3A1)
Giá gốc là: 1.949.000 đ.1.749.000 đGiá hiện tại là: 1.749.000 đ.Chuột Razer Basilisk – Multi-color FPS Gaming Mouse (RZ01-02330100-R3A1)Giá bán 1.749.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Chuột chơi game mới nhất của Razer hướng đến game thủ FPS
- Thiết kế Công Thái Học thuận tay phải, cho cảm giác cầm nắm thoải mái
- Hệ thống Led RGB Chroma tùy chỉnh qua phần mềm Razer Synapse
- Mắt cảm biến Pixart 3389 tương tự Deathadder Elite
- Trang bị 3 công tắc nút đặc biệt, thay đổi vị trí phù hợp với từng game thủ
- Phù hợp với các game thủ FPS có kích cỡ tay Trung bình - Lớn
-
Giảm 13%
SKU: 020249Chuột Razer Atheris – Mobile Mouse (RZ01-02170100-R3A1)
Giá gốc là: 1.599.000 đ.1.399.000 đGiá hiện tại là: 1.399.000 đ.Chuột Razer Atheris – Mobile Mouse (RZ01-02170100-R3A1)Giá bán 1.399.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Cảm biến quang học 7200DPI, có thể tùy chỉnh
- Thiết kế với kết cấu cao su ở các cạnh bên
- 5 nút bấm, có thể tái lập trình
- Hỗ trợ Razer Synapse 3.0
- Tần số quét 1000Hz
-
Giảm 17%
SKU: 060614Chuột không dây Razer Orochi V2 Black (RZ01-03730100-R3A1)
Giá gốc là: 1.190.000 đ.990.000 đGiá hiện tại là: 990.000 đ.Chuột không dây Razer Orochi V2 Black (RZ01-03730100-R3A1)Giá bán 990.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- 18.000 DPI với 6 nút có thể lập trình
- Cảm biến quang học 18K DPI tiên tiến 5G
- Công tắc chuột cơ Razer thế hệ thứ 2
- Thiết kế siêu nhẹ chỉ 60g
- Thời lượng pin lên đến 950 giờ
-
SKU: 103775Ổ cứng di động SSD Samsung T7 2TB (2.5 inch USB -C, Up to 1,050MB/s)
Liên hệỔ cứng di động SSD Samsung T7 2TB (2.5 inch USB -C, Up to 1,050MB/s)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Samsung
- Loại: Ổ cứng di động SSD gắn ngoài
- Dung lượng: 2TB
- Kích thước: 85 x 57 x 8 mm
- Tốc độ: Up to 1050 MB/s
-
SKU: 116951VGA Gigabyte AORUS GeForce RTX 4080 SUPER MASTER 16G (GV-N408SAORUS M-16GD)
Liên hệVGA Gigabyte AORUS GeForce RTX 4080 SUPER MASTER 16G (GV-N408SAORUS M-16GD)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Gigabyte
- Model: AORUS RTX 4080 SUPER MASTER
- Dung lượng: 16GB GDDR6X
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 23Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (1.4a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 850W
- Kích thước: 357 x 163 x 75 mm
-
SKU: 142283SSD Lexar Professional NM1090 Pro 1TB PCIe G5x4 M.2 2280 (Read/Write 14.000/10.000MB/s)
Liên hệSSD Lexar Professional NM1090 Pro 1TB PCIe G5x4 M.2 2280 (Read/Write 14.000/10.000MB/s)Giá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Lexar
- Model: NM1090 PRO 1TB
- Giao diện: PCIe Gen5x4
- Dung lượng: 1TB
- Read/Write: 14000/10000 MB/s
- Hình thức: M.2 2280
- TBW: 700
- Kích thước: 80 x 22 x 3,8mm
Bảo hành 5 năm / 700 TBW (Tùy điều kiện nào đến trước)


















admin –
VGA INNO3D RTX 5070 Ti X3 OC có lớp vỏ màu trắng tinh khôi bao phủ toàn bộ hệ thống làm mát, tạo nên vẻ đẹp hiện đại và sạch sẽ, có thể trở thành tâm điểm trong bất kỳ PC Gaming hay PC Đồ Họa nào.