VGA MSI GeForce RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI RTX 5080 16G VANGUARD SOC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 30Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 850 W
- Kích thước: 357 x 151 x 66 mm
Giá bán:
57.890.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA MSI RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7 là dòng card đồ họa cao cấp, thuộc thế hệ RTX 5000 series của NVIDIA, được thiết kế dành riêng cho game thủ và người dùng sáng tạo nội dung chuyên nghiệp. Với hiệu suất vượt trội và thiết kế tinh tế, đây là sự lựa chọn lý tưởng để xây dựng cấu hình PC mạnh mẽ và hiện đại, với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5090.
VGA MSI RTX 5080 16G GAMING TRIO sử dụng kiến trúc NVIDIA Blackwell mới nhất, cung cấp 10.752 lõi CUDA và bộ nhớ 16GB GDDR7 với tốc độ 30 Gbps, đảm bảo khả năng xử lý đồ họa mượt mà và hiệu quả.
TỔNG QUAN VGA MSI RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7
VỚI DLSS 4
- Được hỗ trợ bởi NVIDIA Blackwell
- Đồng hồ lõi:TBD
- Thiết kế tản nhiệt TRI FROZR 4:Quạt nâng cấp, kiểm soát luồng không khí và thiết kế tản nhiệt mang lại khả năng làm mát vượt trội và hoạt động êm ái hơn.
- Quạt STORMFORCE:Bảy cánh quạt, kết cấu hình móng vuốt và hình vòng cung được thiết kế để tạo luồng khí tối ưu với độ ồn tối thiểu.
- Tấm đế đồng mạ niken:Nhiệt từ GPU và bộ nhớ được hấp thụ nhanh chóng bởi tấm đế đồng mạ niken và truyền đi.
- Ống lõi:có thiết kế hình vuông để tối đa hóa tiếp xúc với tấm đế GPU nhằm quản lý nhiệt độ tối ưu.
- Tấm nền kim loại:Tấm nền kim loại gia cố với các lỗ thông gió và miếng đệm nhiệt giúp tăng cường khả năng làm mát.
- Wave Curved 4.0:Các cạnh sóng được thiết kế chính xác với thiết kế vây cao-thấp giúp tăng cường luồng không khí và giảm nhiễu loạn.
- Vây Air Antegrade 2.0:Vây có đường cắt hình chữ V và thiết kế cao-thấp tại đường dẫn luồng không khí để tối ưu hóa hiệu quả luồng không khí.
- Dual BIOScho phép bạn lựa chọn ưu tiên hiệu suất tối đa ở chế độ GAMING hoặc tiếng ồn thấp ở chế độ SILENT.
- Phần mềm MSI Centercho phép bạn lựa chọn ưu tiên hiệu suất tối đa ở chế độ GAMING hoặc tiếng ồn thấp ở chế độ SILENT.
- Phần mềm Afterburnercó khả năng kiểm soát hoàn toàn với phần mềm ép xung card đồ họa được công nhận và sử dụng rộng rãi nhất trên thế giới.
=> Xem thêm: VGA MSI
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5080
Đánh giá VGA MSI GeForce RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA MSI RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE |
| Marketing Name | GeForce RTX™ 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE |
| Model Name | G5080-16GTCW |
| Graphics Processing Unit | NVIDIA® GeForce RTX™ 5080 |
| Interface MSI RTX 5080 GAMING WHITE | PCI Express® Gen 5 |
| Core Clocks | Extreme Performance: 2715 MHz (MSI Center) Boost: 2700 MHz (GAMING & SILENT Mode) |
| CUDA® CORES | 10752 Units |
| Memory Speed | 30 Gbps |
| Memory VGA MSI WHITE | 16GB GDDR7 |
| Memory Bus | 256-bit |
| Output VGA MSI 5080 GAMING TRIO WHITE | DisplayPort x 3 (v2.1a) |
| HDMI™ x 1 (As specified in HDMI™ 2.1b: up to 4K 480Hz or 8K 120Hz with DSC, Gaming VRR, HDR) | |
| HDCP Support | Y |
| Power consumption | 360 W |
| Power connectors | 16-pin x 1 |
| Recommended PSU | 850 W |
| Card Dimension (mm) | 338 x 140 x 50 mm |
| Weight (Card / Package) | 1362 g / 1885 g |
| DirectX Version Support | 12 Ultimate |
| OpenGL Version Support | 4.6 |
| Maximum Displays MSI RTX 5080 TRIO | 4 |
| G-SYNC® technology | Y |
| Digital Maximum Resolution | 7680 x 4320 |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 7%
SKU: 005316Bàn phím Razer BlackWidow Ultimate – Mechanical Gaming Keyboard – US Layout (GREEN SWITCH)
Giá gốc là: 2.899.000 đ.2.699.000 đGiá hiện tại là: 2.699.000 đ.Bàn phím Razer BlackWidow Ultimate – Mechanical Gaming Keyboard – US Layout (GREEN SWITCH)Giá bán 2.699.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Dạng bàn phím: Bàn phím cơ
- Loại Switch: Razer Green, Razer Orange
- Kích thước phím: Fullsize
- Kê tay: Có
-
SKU: 125486VGA MSI GeForce RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7
57.890.000 đVGA MSI GeForce RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7Giá bán 57.890.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI RTX 5080 16G VANGUARD SOC
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 30Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 1
- Nguồn yêu cầu: 850 W
- Kích thước: 357 x 151 x 66 mm















admin –
VGA MSI RTX 5080 16G GAMING TRIO OC WHITE GDDR7 là dòng card đồ họa cao cấp, thuộc thế hệ RTX 5000 series của NVIDIA, được thiết kế dành riêng cho game thủ và người dùng sáng tạo nội dung chuyên nghiệp. Với hiệu suất vượt trội và thiết kế tinh tế, đây là sự lựa chọn lý tưởng để xây dựng cấu hình PC mạnh mẽ và hiện đại, với ngân sách phù hợp hơn các dòng RTX 5090.