VGA MSI Radeon RX 6750 XT MECH 2X 12G OC
- Thương hiệu: MSI
- Dung lượng: 12GB GDDR6
- Băng thông: 192bit
- Nguồn yêu cầu: 650 W
- Kết nối: 3 x DP, 1 x HDMI
VGA MSI RX 6750 XT MECH 2X 12G OC kết hợp bố trí quạt kép đáng tin cậy được đặt trong một thiết kế công nghiệp cứng cáp cho phép card đồ họa trông sắc nét này phù hợp với mọi bản dựng.
Tổng quan
Zero Frozr
Zero Frozr là sự bình tĩnh trước cơn bảo. Quạt hoàn toàn dừng khi nhiệt độ tương đối thấp, loại bỏ tất cả tiếng ồn khi làm mát. Quạt sẽ tự động quay trở lại khi nhiệt được bật trong khi chơi Game
Được rèn từ vật liệu nâng cao
Thiết kế vật liệu PCB nâng cao với đồng dày 2oz giúp tăng độ dẫn điện, cải thiện khả năng tản nhiệt và độ tin cậy hiệu suất cao.
Đặc điểm nổi bật
Trải nghiệm nâng cao
VGA MSI RX 6750 XT MECH 2X 12G OC được tối ưu hóa cho DirectStorage. Giúp giảm thời gian tải trong các trò chơi và mang đến thế giới rộng lớn sống động với độ chi tiết đáng kinh ngạc. Hoàn thiện trải nghiệm với hệ sinh thái màn hình rộng nhất hiện có trên thị trường. Hỗ trợ công nghệ HDMI ™ 2.1 VRR mới nhất. Với AMD Link ™ 5.0 5 mới , tận hưởng khả năng co-op với tối đa 4 người chơi. VGA cho bạn trải nghiệm trò chơi trên các thiết bị khác nhau một cách liền mạch
Tối đa hóa chất lượng hình ảnh và hiệu suất
Tối đa hóa chất lượng hình ảnh và hiệu suất siêu tốc với AMD FidelityFX ™ Super Resolution (FSR). Hỗ trợ chọn lọc hoặc tăng tốc độ khung hình của bạn trên nhiều trò chơi với Radeon ™ Super Resolution (RSR). Card mang lại chất lượng cao, độ phân giải cao. Trải nghiệm chơi game tốc độ khung hình cao trên cạc đồ họa AMD Radeon ™
Ngoài ra các bạn có thể tham khảo thêm các sản phẩm VGA MSI khác TẠI ĐÂY
Đừng quên tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương hoặc Hotline: 1900585810 nhé
Đánh giá VGA MSI Radeon RX 6750 XT MECH 2X 12G OC
| TÊN MODEL | Radeon™ RX 6750 XT MECH 2X 12G OC |
| CARD ĐỒ HỌA | AMD Radeon ™ RX 6750 XT |
| GIAO DIỆN | PCI Express® Gen 4 |
| CUDA ® CORES | 2560 Units |
| ĐỒNG HỒ LÕI | Boost: Up to 2618 MHz Game: Up to 2512 MHz |
| TỐC ĐỘ BỘ NHỚ | 18 Gbps |
| BỘ NHỚ | 12GB GDDR6 |
| BUS BỘ NHỚ | 192-bit |
| ĐẦU RA | DisplayPort x 3 (v1.4a) / HDMI x 1 (Hỗ trợ 4K @ 120Hz / 8K @ 60Hz và VRR như được chỉ định trong HDMI 2.1) |
| HỖ TRỢ HDCP | Y |
| SỰ TIÊU THỤ NĂNG LƯỢNG | 250W |
| ĐẦU NỐI NGUỒN | 8 chân x 2 |
| PSU ĐƯỢC ĐỀ XUẤT | 650W trở lên |
| KÍCH THƯỚC THẺ (MM) | 249x 132 x 52 mm |
| TRỌNG LƯỢNG (THẺ / GÓI) | 932g / 1414g |
| HỖ TRỢ PHIÊN BẢN DIRECTX | 12 API |
| HỖ TRỢ PHIÊN BẢN OPENGL | 4,6 |
| HIỂN THỊ TỐI ĐA | 4 |
| SẴN SÀNG CHO VR | Y |
| CÔNG NGHỆ FREESYNC ™ | Y |
| ĐỘ PHÂN GIẢI TỐI ĐA KỸ THUẬT SỐ | 7680 × 4320 |




-
SKU: 026311Laptop LG Gram 14Z90N-V.AR52A5 (i5 1035G7, 8GB, 512GB, 14 inch, LED-KB, Silver, Win 10)
35.200.000 đLaptop LG Gram 14Z90N-V.AR52A5 (i5 1035G7, 8GB, 512GB, 14 inch, LED-KB, Silver, Win 10)Giá bán 35.200.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i5-1035G7
- Màn hình: 14 inch IPS (1920 x 1080)
- RAM: 8GB DDR4 3200MHz
- Đồ họa: Intel Iris Plus Graphics
- Lưu trữ: 256GB SSD M.2 NVMe /
- Hệ điều hành: Windows 10 Home 64-bit
- Pin: 4 cell lithium ion (polymer)
- Khối lượng: 1 kg
-
SKU: 033376Màn Hình LG Ergo 32UN880-B IPS 4K (31.5 inch, 3840 x 2160, 60Hz, IPS, 5ms)
Liên hệMàn Hình LG Ergo 32UN880-B IPS 4K (31.5 inch, 3840 x 2160, 60Hz, IPS, 5ms)Giá bán Liên hệBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Thương hiêu: LG
- Màn hình 31.5 inch
- Độ phân giải: UHD 4K (3840x2160)
- Tần số quét: 60Hz
- Tấm nền: IPS
- Thời gian phản hồi: 5ms (GtG)
- Gam màu: DCI-P3 95% (Typ.) với HDR10
- AMD FreeSync™
- Loa: Có loa 5W
- Chân đế tiện lợi có kẹp chữ C
- Mở ra/Thu vào, Xoay, Chỉnh Trục xoay, Độ cao, Độ nghiêng
- Kết nối: HDMI, DisplayPort, USB-C, USB Downstream Port
-
Giảm 9%
SKU: 029008Màn Hình Cong Samsung Odyssey G9 LC49G95TSSEXXV 240Hz (49 inch, 5120 x 1440, 240Hz, VA, Cong 1000R, 1ms)
Giá gốc là: 28.990.000 đ.26.490.000 đGiá hiện tại là: 26.490.000 đ.Màn Hình Cong Samsung Odyssey G9 LC49G95TSSEXXV 240Hz (49 inch, 5120 x 1440, 240Hz, VA, Cong 1000R, 1ms)Giá bán 26.490.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Màn Hình Cong Samsung 49 inch
- Kích thước: 49 inch
- Tấm nền: VA
- Công nghệ G-Sync
- Độ cong: 1000R
- Độ phân giải: 5120 x 1440 (5K)
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms
-
Giảm 5%
SKU: 074121Bằng Thẻ Cảm Ứng RONALD JACK S550
Giá gốc là: 3.990.000 đ.3.790.000 đGiá hiện tại là: 3.790.000 đ.Bằng Thẻ Cảm Ứng RONALD JACK S550Giá bán 3.790.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Chấm công nhân viên bằng thẻ cảm ứng .
- Công suất chứa 50.000 thẻ cảm ứng+ password
- Sử dụng CHIP xử lý Intel cực nhanh của Mỹ
- Dung lượng lưu trữ trong máy 100.000 lần chấm thẻ
-
SKU: 086455VGA MSI Radeon RX 6750 XT MECH 2X 12G OC
Liên hệVGA MSI Radeon RX 6750 XT MECH 2X 12G OCGiá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MSI
- Dung lượng: 12GB GDDR6
- Băng thông: 192bit
- Nguồn yêu cầu: 650 W
- Kết nối: 3 x DP, 1 x HDMI
-
Giảm 18%
SKU: 147443Màn hình LCD LG UltraWide 29U531A-W (29 inch, WFHD (2560×1080), IPS, 100Hz, 1ms, sRGB 99%, USB Type-C, Loa)
Giá gốc là: 5.950.000 đ.4.890.000 đGiá hiện tại là: 4.890.000 đ.Màn hình LCD LG UltraWide 29U531A-W (29 inch, WFHD (2560×1080), IPS, 100Hz, 1ms, sRGB 99%, USB Type-C, Loa)Giá bán 4.890.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Màn hình LCD LG UltraWide 29U531A-W
- Thương hiệu: LG
- Model: 29U531A-W
- Kích thước: 29 inch
- Dạng màn hình: Phẳng
- Độ phân giải: WFHD (2560x1080)
- Tỉ lệ: 21:9
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Tấm nền: IPS
- Độ sáng(nits): 250cd/m²
- Hiển thị màu sắc: 16.7M
- Cổng xuất hình: 2x HDMI, 1x Displayport, 1x USB TypeC






























Nguyễn Trần Nguyên Khang –
VGA MSI Radeon RX 6750 XT MECH 2X 12G OC mang đến trải nghiệm chơi game cực kỳ mượt mà từ 1080p đến 4K max setting