VGA PowerColor Hellhound Radeon RX 7900 XTX 24GB GDDR6
- Thương hiệu: PowerColor
- Model: Hellhound RX 7900 XTX
- Dung lượng: 24GB GDDR6
- Băng thông: 384-bit
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 4.0
- Kết nối: 1 x HDMI 2.1,3 x DisplayPort 2.1
- Nguồn yêu cầu: 800W
- Kích thước: 320mm*118.5mm*62mm
GIỚI THIỆU VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX
VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX thế hệ này có màu đèn LED thứ hai màu tím thạch anh tím để mang đến một bầu không khí khác trong bản dựng PC của bạn
TỔNG QUAN
- Được cung cấp bởi AMD Radeon RX 7900 XTX
- Tích hợp với giao diện bộ nhớ 24GB GDDR6 384-bit
- Tấm ốp gia cố bằng kim loại
- BIOS kép
- Thiết kế PCB 14 lớp chất lượng cao
- DrMOS với giám sát kỹ thuật số IMON
- Bố trí ống dẫn nhiệt tối ưu
- Màu đèn LED thạch anh tím hoàn toàn mới
- Thiết kế cánh quạt vòng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX
ĐƯỢC THIẾT KẾ CHO HIỆU SUẤT VÀ ĐỘ TIN CẬY
PowerColor Hellhound RX 7900 XTX sử dụng giải pháp quạt ba vòng (100 x 90 x 100mm), một bộ ống dẫn nhiệt 8 x 6φ chạy qua tản nhiệt và một tấm đồng chạm trực tiếp vào GPU trong khi bao phủ VRAM để đạt được hiệu quả làm mát tốt hơn. Ngoài ra, sản phẩm được xây dựng với thiết kế VRM pha 12+3+2+2+1 và DrMOS đi kèm với giám sát kỹ thuật số thời gian thực IMON, nhằm cung cấp đầu ra hiệu suất đáng tin cậy khi chơi game.
GIẢM NHIỄU LOẠN VÒNG QUAY CỦA QUẠT
Quạt ở giữa quay theo cách ngược lại để giảm nhiễu loạn không khí giữa các quạt lân cận khi hút không khí mát vào. Do đó, cơ chế này tối đa hóa lưu lượng và áp suất không khí khi ít nhiễu loạn hơn xảy ra để bù đắp, hơn nữa là giảm độ ồn mà không làm giảm hiệu quả làm mát.
MÀU ĐÈN LED THẠCH ANH TÍM HOÀN TOÀN MỚI
Hellhound của thế hệ này đi kèm với đèn LED màu tím thạch anh tím hoàn toàn mới trong khi vẫn giữ nguyên màu xanh băng trước đó. Người chơi có thể chọn màu mình muốn bằng cách gạt công tắc ở mặt bên của thẻ. Màu xanh băng thể hiện sự mát mẻ và sang trọng trong khi thạch anh tím thể hiện sự bí ẩn và quyến rũ.
CỔNG KẾT NỐI
VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX có sẵn các cổng kết nối 1 x HDMI 2.1, 3 x DisplayPort 2.1. Nguồn máy tính đề xuất là 800W
KẾT LUẬN
VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX trải nghiệm hiệu suất, hình ảnh và hiệu quả chưa từng có ở 4K và hơn thế nữa. GPU chơi game đầu tiên trên thế giới được hỗ trợ bởi công nghệ chiplet AMD RDNA 3. Để mở khóa hiệu suất cao hơn nữa, hãy kết hợp card đồ họa AMD Radeon RX 7000 Series và CPU AMD Ryzen tương thích để kích hoạt các công nghệ thông minh của AMD để có trải nghiệm chơi trò chơi trên PC- Máy tính để bàn tốt nhất.
>> Tham khảo thêm VGA PowerColor tại: https://songphuong.vn/vga-powercolor/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá VGA PowerColor Hellhound Radeon RX 7900 XTX 24GB GDDR6
| Xử lý đồ họa | RX 7900 XTX 24G-L/OC |
| Đồng hồ động cơ (OC) | up to 2330MHz(Game) up to 2525MHz(Boost) |
| Đồng hồ động cơ (STD/Im lặng) | up to 2270MHz(Game) up to 2500MHz(Boost) |
| Bộ xử lý luồng | 6144 Units |
| Đồng hồ ghi nhớ | 20Gbps |
| Kích thước bộ nhớ | 24GB |
| Memory Type | GDDR6 |
| Card Bus | 384 bit |
| Memory Bus | PCI-E 4.0 |
| Độ phân giải kỹ thuật số tối đa | 7680×4320 |
| Kích thước thẻ | 320mm*118.5mm*62mm 338mm*147mm*62mm(with bracket) |
| Mẫu PCB | ATX |
| DirectX | 12 Ultimate |
| OpenGL | 4.6 |
| PSU được đề xuất | 800W |
| Đầu nối nguồn | 8 pin*2 |
| Đầu ra | 1 x HDMI 2.1,3 x DisplayPort 2.1 |




-
SKU: 015322Nguồn FSP HYPER K 600W – 80 Plus White
Liên hệNguồn FSP HYPER K 600W – 80 Plus WhiteGiá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Tuân thủ theo ATX 12V v2.4 & EPS 12V v2.92
- Đạt hiệu suất 85%
- Active PFC, hệ số công suất ≧ 99%
- Thiết kế đường ray đơn +12V
- Đầu nối card đồ họa PCI Express 6+2 pin
- Cáp mảng SATA
- Quạt yên tĩnh 120mm
- Bảo vệ hoàn toàn: OCP, OVP, SCP
- Đạt tiêu chuẩn ErP/EuP 2013
- Có sẵn nền tảng Intel mới nhất
- Nhiều phê duyệt an toàn
-
Giảm 18%
SKU: 073940Máy chấm công vân tay và thẻ MITA 8683
Giá gốc là: 6.360.000 đ.5.199.000 đGiá hiện tại là: 5.199.000 đ.Máy chấm công vân tay và thẻ MITA 8683Giá bán 5.199.000 đBảo hành 1 thángThông số sản phẩm- Chấm công bằng dấu vân tay + thẻ cảm ứng
- Quản lý đến 10.000 dấu vân tay & cảm ứng + Password.
- Sử dụng Chip xử lý Intel của Mỹ mới nhất
- Tốc độ xử lý nhanh <1s/1lần chấm công.
-
SKU: 100469VGA PowerColor Hellhound Radeon RX 7900 XTX 24GB GDDR6
Liên hệVGA PowerColor Hellhound Radeon RX 7900 XTX 24GB GDDR6Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: PowerColor
- Model: Hellhound RX 7900 XTX
- Dung lượng: 24GB GDDR6
- Băng thông: 384-bit
- Chuẩn giao tiếp: PCI-E 4.0
- Kết nối: 1 x HDMI 2.1,3 x DisplayPort 2.1
- Nguồn yêu cầu: 800W
- Kích thước: 320mm*118.5mm*62mm
-
SKU: 121195SSD HP EX900 500GB PCIe Gen3 x4 NVMe –2YY44AA (Read/Write 2100/1500 MB/s, 200 TBW)
Liên hệSSD HP EX900 500GB PCIe Gen3 x4 NVMe –2YY44AA (Read/Write 2100/1500 MB/s, 200 TBW)Giá bán Liên hệBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- SSD HP EX900 500GB PCle Gen 3
- Thương hiệu: HP
- Model: HP EX900
- Giao diện: PCle Gen 3
- Dung lượng: 500GB
- Read/Write: 2100/1500MB/s
- TBW: 200 TBW



















Nguyễn Mỹ Tú –
VGA POWERCOLOR HELLHOUND RX 7900 XTX thế hệ này có màu đèn LED thứ hai màu tím thạch anh tím để mang đến một bầu không khí khác trong bản dựng PC của bạn