Wifi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack (Hệ thống Wifi 6 Mesh Cho Toàn Bộ Nhà AX1500)
- Thương Hiệu: TP- Link
- Tên Sản Phẩm: Wifi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack
- Model: Deco X10 (3-pack)
- Kết nối nhanh hơn lên tới 1.500 Mbps—1.201 Mbps trên 5 GHz
- Kết nối nhiều thiết bị
- Vùng phủ sóng liền mạch được tăng cường
- Độ trễ cực thấp
- Nhiều thiết bị Deco tạo thành một mạng thống nhất cho toàn bộ ngôi nhà
- Giới hạn thời gian trực tuyến và chặn các trang web không phù hợp
- Thiết lập dễ dàng với Ứng dụng Deco
Wifi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack (Hệ thống Wi-fi 6 Mesh Cho Toàn Bộ Nhà AX1500)
Wi-fi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack là Hệ thống Wifi 6 Mesh Cho Toàn Bộ Nhà AX1500 được trang bị công nghệ WiFi 6 phủ sóng toàn bộ ngôi nhà với Deco được thiết kế để mang lại sự gia tăng đáng kể về vùng phủ, tốc độ và tổng dung lượng. Với công nghệ MU-MIMO hai chiều, TP-Link Deco X10 cho phép nhiều thiết bị nhận dữ liệu đồng thời, do đó mạng WiFi của bạn có thể xử lý nhiều thiết bị hơn cùng một lúc, giảm tình trạng giật lag và cải thiện hiệu suất tổng thể.
Wifi 6 TP-Link X10 tương thích với mọi mẫu Deco khác để tạo thành mạng Mesh, người dùng có thể mở rộng vùng phủ sóng Mesh WiFi bất cứ lúc nào bằng cách thêm nhiều thiết bị mạng TP- Link Deco. Wifi 6 Deco X10 sở hữu Công nghệ OFDMA cho phép sử dụng băng thông WiFi hiệu quả hơn, mang lại tốc độ nhanh hơn, giảm độ trễ và cải thiện dung lượng mạng.
TỔNG QUAN WIFI 6 TP-LINK DECO X10 3-PACK
- Thương Hiệu: TP- Link
- Tên Sản Phẩm: Wifi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack
- Model: Deco X10 (3-pack)
- Kết nối nhanh hơn lên tới 1.500 Mbps—1.201 Mbps trên 5 GHz
- Kết nối nhiều thiết bị
- Vùng phủ sóng liền mạch được tăng cường
- Độ trễ cực thấp
- Nhiều thiết bị Deco tạo thành một mạng thống nhất cho toàn bộ ngôi nhà
- Giới hạn thời gian trực tuyến và chặn các trang web không phù hợp
- Thiết lập dễ dàng với Ứng dụng Deco
=> Xem thêm: Wifi Mesh
=> Xem thêm: Thiết Bị Mạng TP-Link
Đánh giá Wifi 6 TP-Link Deco X10 3-Pack (Hệ thống Wifi 6 Mesh Cho Toàn Bộ Nhà AX1500)
| Model | Deco X10 3-Pack |
| Thương hiệu | TP-Link |
| Wi-Fi | |
| Tiêu chuẩn và Giao thức | Wi-Fi 6 IEEE 802.11ax/ac/n/a 5 GHz IEEE 802.11n/b/g 2,4 GHz |
| Tốc độ WiFi | AX1500 5 GHz: 1201 Mbps (802.11ax) 2,4 GHz: 300 Mbps (802.11n) |
| Phạm vi WiFi | Nhà 1-2 phòng ngủ (1 gói) Nhà 2-4 phòng ngủ (2 gói) Nhà 3-5 phòng ngủ (3 gói) Công nghệ Mesh TP-Link Tùy chọn Ethernet backhaul hoạt động cùng nhau để liên kết các thiết bị Deco nhằm cung cấp vùng phủ sóng liền mạch 2 Ăng-ten (Nội bộ) Nhiều ăng-ten tạo thành một mảng tăng cường tín hiệu để phủ sóng nhiều hướng hơn và diện tích lớn Beamforming Tập trung cường độ tín hiệu không dây về phía máy khách để mở rộng phạm vi WiFi |
| Dung lượng WiFi | Cao Băng tần kép Phân phối thiết bị tới các băng tần khác nhau để có hiệu suất tối ưu 2×2 MU-MIMO Đồng thời giao tiếp với nhiều máy khách MU-MIMO OFDMA Đồng thời giao tiếp với nhiều máy khách WiFi 6 4 Luồng Băng thông đủ cho các thiết bị được kết nối |
| Chế độ làm việc | Chế độ bộ định tuyến Chế độ điểm truy cập |
| BẢO MẬT | |
| Bảo mật mạng | Kiểm soát truy cập tường lửa SPI |
| Mạng lưới khách | 1× Mạng khách 5 GHz 1× Mạng khách 2,4 GHz |
| Mã hóa WiFi | WPA-Cá nhân WPA2-Cá nhân WPA3-Cá nhân |
| PHẦN CỨNG | |
| Cổng Ethernet | 2× Cổng Gigabit hỗ trợ cảm biến tự động WAN/LAN |
| Nút | Nút Đặt lại |
| PHẦN MỀM | |
| Giao thức | IPv4 IPv6 |
| Các loại WAN | IP động IP tĩnh PPPoE PPTP L2TP |
| Dịch vụ đám mây | Nâng cấp Firmware OTA TP-Link ID DDNS |
| Chuyển tiếp NAT | Chuyển tiếp cổng UPnP |
| Truyền hình IPTV | IGMP Proxy IGMP Snooping Bridge Thẻ VLAN |
| DHCP | Máy chủ danh sách máy khách DHCP đặt chỗ địa chỉ |
| DDNS | TP-Link |
| DỮ LIỆU KIỂM TRA | |
| Công suất truyền WiFi | CE: <20 dBm (2,4 GHz) <30 dBm (5 GHz) FCC: <30 dBm (2,4 GHz) <30 dBm (5 GHz) |
| THUỘC VẬT CHẤT | |
| Kích thước (Rộng × Sâu × Cao) | 4,33 × 4,33 × 4,49 in (110 × 110 × 114 mm) |




-
SKU: 116176Windows Server Std 2022 64 Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core (P73-08328)
19.900.000 đWindows Server Std 2022 64 Bit English 1pk DSP OEI DVD 16 Core (P73-08328)Giá bán 19.900.000 đBảo hành khôngThông số sản phẩm- Dòng sản phẩm: Windows Server
- Phiên bản: Windows Server 2022 64 Bit English OEI DVD
- Số máy cài đặt: Dùng cho 1 máy chủ
- Số người dùng: Không giới hạn, dựa trên CAL
- Thời hạn bản quyền: Vĩnh viễn
- Số nhân tương thích: 16 Cores
-
SKU: 116174Windows Pro FPP 11 64 Bit English Intl USB (HAV-00163)
4.890.000 đWindows Pro FPP 11 64 Bit English Intl USB (HAV-00163)Giá bán 4.890.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Số máy cài đặt: 1 máy tính
- Phiên bản: Windows Pro FPP 11 64 Bit English USB
- Hình thức cấp phép: Được phép cài đặt trên cả máy tính mới hoặc máy tính đã qua sử dụng
- Có thể cài đặt lại và kích hoạt nhiều lần, được phép chuyển đổi giữa máy tính.
- Hạn bản quyền: Vĩnh viễn
-
SKU: 149016Card Âm Thanh Creative Sound Blaster AE-9
10.990.000 đCard Âm Thanh Creative Sound Blaster AE-9Giá bán 10.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Card Âm Thanh Creative Sound Blaster AE-9
- Thương hiệu: Creative
- Model: Sound Blaster AE-9
- Âm thanh: Hỗ trợ Stereo & Surround 5.1
- Chất lượng DAC: Dải động 129 dB (âm thanh chi tiết, sạch nhiễu)
- Headphone Amp: Hỗ trợ tai nghe 16–600Ω, 3 mức Gain
- Độ phân giải phát nhạc: Lên đến 32-bit / 384kHz, hỗ trợ DSD
- Kết nối: Optical In/Out, RCA, 3.5mm, cổng tai nghe 6.35mm
- Nguồn cấp: PCIe + đầu nguồn 6-pin
- Tương thích: Windows 8 / 10 / 11
-
SKU: 149026Card Âm Thanh Creative BlasterX AE-5 Plus
4.290.000 đCard Âm Thanh Creative BlasterX AE-5 PlusGiá bán 4.290.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Công nghệ âm thanh: Sound Core3D
- Dải động (Dynamic Range): 122 dB
- DAC: THD+N 0.00032%, Dynamic Range 122 dB
- Chất lượng phát tối đa: Lên đến 32-bit / 384kHz (Direct Mode, Windows 10+)
- Headphone Amp: Trở kháng 1Ω, hỗ trợ tai nghe 16–600Ω
- Kết nối: Optical Out, Front/Rear/Center-Sub 3.5mm, Mic/Line-in, Headphone/Headset Out, Front Panel Header
- ASIO: Hỗ trợ Playback & Recording
- RGB: Hỗ trợ LED 5V, kèm dải LED 30cm
- Nguồn cấp: PCIe bus power (+5V cho RGB qua đầu Molex)
- Tương thích: Windows 8 / 8.1 / 10 / 11
- Kích thước: 145 x 20 x 128 mm
-
Giảm 9%
SKU: 125282SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)
Giá gốc là: 16.959.000 đ.15.490.000 đGiá hiện tại là: 15.490.000 đ.SP PC AMD 4100 RTX 3050 (R3 4100/ A520/ Ram 16GB/ RTX 3050/ SSD 256GB/ 500W/ DOS)Giá bán 15.490.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen 3 4100 MPK
- Main: ASUS PRIME A520M-K
- Ram: Klevv CRAS X RGB 16GB (2x8GB) DDR4 3200Mhz
- VGA: INNO3D RTX 3050 6GB TWIN X2 6GB
- SSD: Colorful SL500 256GB - Sata 3
- PSU: Segotep U5 500W (SG-D600A)
- Case: Xigmatek MYX AIR 3F (3 Fan)
- OS: DOS
Chương trình khuyến mãiTặng kèm:
- 01 Mouse PAD Trị giá 30.000 VNĐ
- 01 Tản nhiệt SE-214- XT giá 459.000 vnđ
Option:
- Nâng SSD sata 512GB: Bù 830.000 vnđ
HỖ TRỢ TRẢ GÓP (HD SAISON, mPOS)
=> Tham khảo Sản Phẩm Khuyến Mãi
-
Giảm 25%
SKU: 139047Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)
Giá gốc là: 3.580.000 đ.2.690.000 đGiá hiện tại là: 2.690.000 đ.Loa Bluetooth Thonet & Vander KUMPEL 2.0 (Đen/Trắng)Giá bán 2.690.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương Hiệu: Thonet & Vander
- Model: KUMPEL 2.0
- Hệ thống 2.0, hai chiều, tủ phản xạ âm trầm
- Kết nối: Bluetooth, 3.5 mm, RCA, Quang kỹ thuật số
- Đèn báo đầu vào LED
- Bảng điều khiển bên hông
- Cân bằng âm trầm và âm bổng
- Đầu ra thụ động cho loa siêu trầm chủ động
Chương trình khuyến mãiTặng ngay:
Giá Đỡ Loa Thonet &Vander ZIEL : 599.000




















spweb4 –
Wifi 6 TP-Link X10 tương thích với mọi mẫu Deco khác để tạo thành mạng Mesh, người dùng có thể mở rộng vùng phủ sóng Mesh WiFi bất cứ lúc nào bằng cách thêm nhiều thiết bị mạng TP- Link Deco. Wifi 6 Deco X10 sở hữu Công nghệ OFDMA cho phép sử dụng băng thông WiFi hiệu quả hơn, mang lại tốc độ nhanh hơn, giảm độ trễ và cải thiện dung lượng mạng.