Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2 – CM-H72FB-01
- Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Rear 1, Bottom 3)
Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2 – CM-H72FB-01
Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2 là vỏ case máy tính mang đến một cuộc cách mạng về khả năng làm mát GPU trong thiết kế Mid-Tower cổ điển. Bằng cách thay đổi bố cục bộ nguồn theo chiều dọc, chiếc case này tận dụng tối đa không gian đáy để lắp đặt thêm ba quạt 120mm thổi gió trực tiếp lên card đồ họa, giúp tối ưu hóa nhiệt độ mà không làm tăng kích thước tổng thể của thùng máy.
Khả năng tản nhiệt của NZXT H7 FLOW ALL BLACK được đẩy lên mức tối đa khi hỗ trợ tổng cộng lên đến 10 quạt, bao gồm các vị trí ở mặt trên, mặt trước, mặt đáy và phía sau. Ngay khi mở hộp, hệ thống đã sẵn sàng vận hành mát mẻ với ba quạt 120mm được lắp sẵn ở mặt trước. Các tấm lưới hiệu suất cao bao phủ thân máy không chỉ giúp lưu thông không khí tối ưu cho cả đầu hút và đầu xả mà còn đóng vai trò là màng lọc bụi hiệu quả, giữ cho linh kiện máy tính bên trong luôn sạch sẽ.
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2
- Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Rear 1, Bottom 3)
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2 – CM-H72FB-01
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 FLOW ALL BLACK V2 |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | E-ATX (Up to 277mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-Clear Tempered Glass (White), Dark Tinted Tempered Glass (Black) |
| Khe mở rộng | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| Fan Support | Front: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm (3 x F120Q included); Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm / 1 x 140 mm; Bottom: 3 x 120 mm |
| Radiator Support | Front: Up to 420 mm; Top: Up to 360 mm; Rear: Up to 140 mm |
| Filters | High-Performance Mesh |
| Kích thước | Height: 544 mm; Width: 244 mm; Depth: 468 mm |
| Weight | 11.13 kg |
















admin –
Case NZXT H7 FLOW ALL BLACK V2 là vỏ case máy tính mang đến một cuộc cách mạng về khả năng làm mát GPU trong thiết kế Mid-Tower cổ điển. Bằng cách thay đổi bố cục bộ nguồn theo chiều dọc, chiếc case này tận dụng tối đa không gian đáy để lắp đặt thêm ba quạt 120mm thổi gió trực tiếp lên card đồ họa, giúp tối ưu hóa nhiệt độ mà không làm tăng kích thước tổng thể của thùng máy.