Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)
- Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 1 x F420 RGB Core (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.6 kg
Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1 (E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)
Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK là vỏ case máy tính ATX mid-tower rộng rãi được thiết kế cho các cấu hình hiệu năng cao, cân bằng giữa khả năng tản nhiệt và tính thẩm mỹ. Thiết kế hai khoang giúp cải thiện khả năng làm mát và quản lý dây cáp, trong khi các tấm đục lỗ, quạt góc cạnh và khả năng hỗ trợ quạt và tản nhiệt rộng rãi mang lại hiệu suất tản nhiệt tối ưu.
Case H9 FLOW RGB ALL BLACK hỗ trợ lắp đặt tản nhiệt lên đến 420mm ở phía trên và phía trước bên phải, với khoảng không gian rộng rãi cho các card đồ họa cao cấp. Tương thích với các bo mạch chủ có cổng kết nối phía sau như ASUS BTF và MSI Project Zero, mang lại vẻ ngoài gọn gàng, không dây cáp. Là lựa chọn hoàn hảo cho các bộ PC Gaming, PC Đồ Họa cao cấp.
TỔNG QUAN CASE NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK
- Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5″, 4+2 x 2.5″ SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 1 x F420 RGB Core (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.6 kg
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H9 FLOW RGB ALL BLACK |
| Enclosure Type | Mid-tower |
| Motherboard Compatibility | E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Rear-Connecting Motherboard Support | Yes (ATX) |
| Materials | SGCC steel, clear tempered glass (white), tinted tempered glass (black) |
| CPU Cooler Height | 165 mm |
| GPU Length | Up to 459 mm (with <56 mm thickness fans installed at the front-right); Up to 410 mm (with 56 mm thick 420 mm AIO and fans installed at the front-right) |
| PSU Length | 200 mm |
| Top Radiator & Fan Thickness | Up to 80 mm (360 mm); Up to 62 mm (420 mm) |
| Expansion Slots | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Drive Bays | 2.5″: 4+2; 3.5″: 2 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C; 1 x Headset Jack |
| Fan Support | Front-Right: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm (1 x F420 RGB Core included);
Top: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm; Bottom: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm (1 x F120Q (CV) included) |
| Radiator Support | Front-Right: Up to 420 mm;
Top: Up to 420 mm; Bottom: Up to 360 mm; Rear: Up to 120 mm |
| Kích thước | Height: 506 mm (19.9 in) x Width: 315 mm (12.4 in) x Depth: 481 mm (18.9 in) |
| Volume | 76.7 L |
| Weight | 12.6 kg (27.78 lb) |




-
Giảm 9%
SKU: 129823Màn Hình LCD AOC CU34G4/67 (34 inch, 3840×2160, 240Hz, VA Curved 1500R, 450 cd(nits), 0.5ms)
Giá gốc là: 8.700.000 đ.7.910.000 đGiá hiện tại là: 7.910.000 đ.Màn Hình LCD AOC CU34G4/67 (34 inch, 3840×2160, 240Hz, VA Curved 1500R, 450 cd(nits), 0.5ms)Giá bán 7.910.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: CU34G4/67
- Màn hình: 34 inch - Cong
- Độ phân giải: 3440x2160
- Tấm nền: VA Curved 1500R
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 8.62kg
- Cổng xuất hình: HDMI
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
-
SKU: 149474Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)
4.090.000 đCase NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK – CM-H92FB-R1(E-ATX, ATX, Micro-ATX, Mini-ITX, RGB)Giá bán 4.090.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- Case NZXT H9 FLOW RGB ALL BLACK
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 506 x 315 x 481 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Chất liệu: Thép SGCC, kính cường lực (Tinted Tempered Glass)
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 459 mm (410 mm khi lắp radiator dày)
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 165 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Khoang ổ đĩa: 2 x 3.5", 4+2 x 2.5" SSD
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front-Right 3, Top 3, Bottom 3, Rear 1)
- Fan đi kèm: 1 x F420 RGB Core (Front-Right), 1 x 120mm (Rear)
- Hỗ trợ radiator: Front-Right 420 mm, Top 420 mm, Bottom 360 mm, Rear 120 mm
- Trọng lượng: 12.6 kg












spweb4 –
Là lựa chọn hoàn hảo cho các bộ PC Gaming, PC Đồ Họa cao cấp.