Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2 – CM-H72FW-01
- Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2x2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Rear 1, Bottom 3)
Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2 – CM-H72FW-01
Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2 là vỏ case máy tính sở hữu hiệu năng làm mát cực hạn với khả năng lắp đặt tối đa 10 quạt và hỗ trợ radiator lên đến 420mm ở mặt trước hoặc 360mm ở mặt trên. Hệ thống lưới hiệu suất cao bao phủ các mặt giúp tối ưu luồng khí và lọc bụi, kết hợp cùng 3 quạt 120mm lắp sẵn ở mặt trước đảm bảo khả năng vận hành mát mẻ.
Chiếc case này gây ấn tượng mạnh mẽ với tone trắng full All White từ trong ra ngoài, mang lại cảm giác đồng nhất, sạch sẽ và cực kỳ cao cấp. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn build setup trắng, từ các dàn PC Gaming rực rỡ đến các hệ thống Workstation chuyên nghiệp cho Studio
TỔNG QUAN CASE NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2
- Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2
- Thương hiệu: NZXT
- Kích thước: 544 x 244 x 468 mm
- Hỗ trợ bo mạch chủ: E-ATX (Up to 277 mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX
- Khe mở rộng: 7 slots
- Cổng kết nối: 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C, 1 x Headset Audio Jack
- Hỗ trợ VGA dài đến: 410 mm
- Hỗ trợ tản CPU cao đến: 185 mm
- Hỗ trợ PSU dài đến: 200 mm
- Hỗ trợ tối đa: 10 fan (Front 3, Top 3, Rear 1, Bottom 3)
=> Xem thêm: Case NZXT
=> Xem thêm: Linh kiện máy tính
Đánh giá Case NZXT H7 FLOW ALL WHITE V2 – CM-H72FW-01
| Thương hiệu | NZXT |
| Model | H7 FLOW ALL WHITE V2 |
| Enclosure Type | Mid-Tower |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | E-ATX (Up to 277mm), ATX, Micro-ATX, Mini-ITX |
| Case Material | SGCC Steel, Ultra-Clear Tempered Glass (White), Dark Tinted Tempered Glass (Black) |
| Khe mở rộng | Standard: 7; Vertical: 0 |
| Cổng kết nối | 2 x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1 x USB 3.2 Gen 2×2 Type-C (20 Gbps); 1 x Headset Audio Jack |
| Fan Support | Front: 3 x 120 mm / 3 x 140 mm (3 x F120Q included);
Top: 3 x 120 mm / 2 x 140 mm; Rear: 1 x 120 mm / 1 x 140 mm; Bottom: 3 x 120 mm |
| Radiator Support | Front: Up to 420 mm;
Top: Up to 360 mm; Rear: Up to 140 mm |
| Filters | High-Performance Mesh |
| Kích thước | Height: 544 mm x Width: 244 mm x Depth: 468 mm |
| Weight | 11.13 kg |
















admin –
Chiếc case này gây ấn tượng mạnh mẽ với tone trắng full All White từ trong ra ngoài, mang lại cảm giác đồng nhất, sạch sẽ và cực kỳ cao cấp. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn build setup trắng, từ các dàn PC Gaming rực rỡ đến các hệ thống Workstation chuyên nghiệp cho Studio