Case XIGMATEK TAURUS (EN40353)
Thông số sản phẩm
- Vật liệu: SECC phủ đen, Plastic ABS, Nhựa trong suốt
- Kích thước: 405 x 182 x 371 mm
- Hỗ trợ: 2.5 " x 1 / 3.5" x 2
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x1 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 160mm
- Hỗ trợ VGA 310mm
Liên hệ
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Đánh giá Case XIGMATEK TAURUS (EN40353)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | XIGMATEK |
| Model | XIGMATEK TAURUS (EN40353) |
| Loại case | Mini Tower |
| Màu sắc | Đen |
| Hỗ trợ mainboard | Micro ATX / Mini ITX |
| Khay lắp ổ 3.5” | 2 |
| Khay lắp ổ 2.5” | 2 |
| Khe mở rộng | 4 |
| Cổng kết nối | 1 x USB 3.0 / 1 x USB 2.0 / 1 x Headphone / 1 x Mic |
| Hệ thống làm mát | Phía trên: 1 x 120mm quạt |
| Phía trước: 2 x 120mm quạt (kèm sẵn 2 fan red led) | |
| Phía sau: 1 x 120mm quạt | |
| Chiều dài tối đa GPU | 335 mm |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 150 mm |
| Kích thước (HxWxD) | 405 x 182 x 371 mm |
| Trọng lượng | 5,21kg |
| Hỗ trợ radiator | Phía trên: 120mm RadiatorPhía trước: 120 / 240mm Radiator
Phía sau: 120mm Radiator |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 004675Case XIGMATEK TAURUS (EN40353)
Liên hệCase XIGMATEK TAURUS (EN40353)Giá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Vật liệu: SECC phủ đen, Plastic ABS, Nhựa trong suốt
- Kích thước: 405 x 182 x 371 mm
- Hỗ trợ: 2.5 " x 1 / 3.5" x 2
- Khe mở rộng: 4 slots
- Hỗ trợ Mainboard: Micro-ATX, ITX
- Cổng kết nối: USB3.0 x 1 - USB2.0 x1 - Audio in/out x 1 (HD Audio)
- Hỗ trợ tản nhiệt CPU 160mm
- Hỗ trợ VGA 310mm



















Thái –
case rộng rãi, thoải mái, phù hợp đi tản nước