Laptop Dell Inspiron 5491 C9TI7007W (i7 10510U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel UHD Graphics, 14 inch, Win10 SL, Xám)
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel Core i7 10510U
- RAM: 8GB Ram
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Onboard
- Màn hình: 14.0 inch FHD Touch
- Hệ điều hành: Win 10
- Màu sắc: Xám
Giá bán:
25.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 5491 C9TI7007W (i7 10510U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel UHD Graphics, 14 inch, Win10 SL, Xám)
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 5491 C9TI7007W (i7 10510U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel UHD Graphics, 14 inch, Win10 SL, Xám)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Dell |
| Chủng loại | Inspiron 5491 – Bảo hành tận nơi |
| Part Number | C9TI7007W |
| Mầu sắc | Xám – Ugray |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7 10510U (1.8Ghz/ 8MB Cache) |
| Chipset | Intel |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 2666Mhz (8GB*1) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel |
| Ổ cứng | 256GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | No |
| Card Reader | SD |
| Bảo mật, công nghệ | Finger Print |
| Màn hình | 14.0-inch FHD (1920 x 1080) IPS LED-Backlit Touch |
| Webcam | HD |
| Audio | Yes |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | 802.11ac ,Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 1.4b, 1 USB 3.1 Gen 1 Type-C™ (DP/PowerDelivery) 2 USB 3.1 Gen 1, 1 USB 2.0, 1 Audio Jack |
| Pin | 3 Cell (42wh) |
| Kích thước | |
| Cân nặng | 1.67Kg |
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL |
| Phụ kiện đi kèm | AC Adapter |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 035336Laptop Dell Inspiron 5491 C9TI7007W (i7 10510U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel UHD Graphics, 14 inch, Win10 SL, Xám)
25.990.000 đLaptop Dell Inspiron 5491 C9TI7007W (i7 10510U, 8GB Ram, 256GB SSD, Intel UHD Graphics, 14 inch, Win10 SL, Xám)Giá bán 25.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel Core i7 10510U
- RAM: 8GB Ram
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Onboard
- Màn hình: 14.0 inch FHD Touch
- Hệ điều hành: Win 10
- Màu sắc: Xám

















Huy Le –
laptop chất lượng , thiết kế đẹp