Laptop Dell Inspiron 5593 N5I5461W (i5 1035G1, 8GB Ram, 512GB SSD, MX230 2GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Bạc)
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel® Core™ i5-1035G1 (1.00 GHz upto 3.60 GHz, 6MB)
- RAM: 8GB (8Gx1) DDR4 2666MHz ( 2 khe)
- Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1 slot 2.5"(HDD/SSD)
- VGA: Nvidia MX230 2GB DDR5
- Màn hình: 15.6-inch FHD(1920x1080) Anti- Glare LED-Backlit Display Narrow Border
- OS: Windows 10 Home Plus Single Language English
- Pin: 3 cell - 42Whr
- Cân nặng: 1.95 kg
Giá bán:
21.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 5593 N5I5461W (i5 1035G1, 8GB Ram, 512GB SSD, MX230 2GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Bạc)
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 5593 N5I5461W (i5 1035G1, 8GB Ram, 512GB SSD, MX230 2GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Inspiron 5593 N5I5461W-Silver | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-1035G1 |
| Tốc độ | 1.00 GHz upto 3.60 GHz, 4 cores 8 threads |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| Dung lượng | 8GB (8Gx1) DDR4 2666MHz |
| Số khe cắm | 2 khe cắm Ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | 1×2.5″ SATA |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình |
15.6-inch FHD(1920×1080) Anti- Glare LED-Backlit Di splay Narrow Border
|
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Nvidia MX230 2GB DDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Realtek 802.11 a/b/g/n/ac (1×1) Wi-Fi® |
| LAN | Integrated 10/100/1000 GbE LAN |
| Bluetooth | Bluetooth® 4.2 Combo |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 2.0 2 x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mm |
| Camera | HD Camera with integrated digital microphone |
| Card mở rộng | |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 3 cell – 42Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm |
Windows 10 Home Plus Single La nguage English
|
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 38 x 25.9 x 2.2 cm |
| Trọng Lượng | 1.95 kg |
| Màu sắc | Bạc |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 035255Laptop Dell Inspiron 5593 N5I5461W (i5 1035G1, 8GB Ram, 512GB SSD, MX230 2GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Bạc)
21.990.000 đLaptop Dell Inspiron 5593 N5I5461W (i5 1035G1, 8GB Ram, 512GB SSD, MX230 2GB, 15.6 inch FHD, Win 10, Bạc)Giá bán 21.990.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- CPU: Intel® Core™ i5-1035G1 (1.00 GHz upto 3.60 GHz, 6MB)
- RAM: 8GB (8Gx1) DDR4 2666MHz ( 2 khe)
- Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1 slot 2.5"(HDD/SSD)
- VGA: Nvidia MX230 2GB DDR5
- Màn hình: 15.6-inch FHD(1920x1080) Anti- Glare LED-Backlit Display Narrow Border
- OS: Windows 10 Home Plus Single Language English
- Pin: 3 cell - 42Whr
- Cân nặng: 1.95 kg















La2154 –
laptop chất lượng , màn hình rộng