Laptop Dell Inspiron 7391 N3TI5008W (i5 10210U, 8GB Ram, 512GB SSD, Intel UHD Graphics, 13.3 inch FHD, Win 10, Đen)
Thông số sản phẩm
- CPU: Intel Core i5 10210U
- RAM: 8G RAM
- VGA: Onboard
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màn hình: 13.3" FHD Touch
- Hệ điều hành: Win 10
Giá bán:
27.590.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 7391 N3TI5008W (i5 10210U, 8GB Ram, 512GB SSD, Intel UHD Graphics, 13.3 inch FHD, Win 10, Đen)
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 7391 N3TI5008W (i5 10210U, 8GB Ram, 512GB SSD, Intel UHD Graphics, 13.3 inch FHD, Win 10, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Dell |
| Chủng loại | Inspiron 7391 |
| Part Number | N3TI5008W |
| Mầu sắc | Đen |
| Bộ vi xử lý | Intel Core™ i5 10210U (1.6Ghz, 6MB Cache) |
| Chipset | Intel |
| Bộ nhớ trong | 8GB LPDDR3 2133MHz (onboard) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel UHD |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Ổ quang | No |
| Card Reader | Micro SD |
| Bảo mật, công nghệ | Finger Print |
| Màn hình | 13.3-inch FHD (1920 x 1080) Truelife Touch Narrow Border IPS Display with Active Pen support |
| Webcam | HD |
| Audio | Yes |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | 802.11ac ,Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | 1 HDMI 2.0 out, 1 USB 3.1 Gen 1, 1 Thunderbolt™ 3 with Power Delivery & Display Port, 1 3.5mm Headphone/Microphone combination jack |
| Pin | 4 cell (52Whr) |
| Kích thước | |
| Cân nặng | 1.4Kg |
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL 64 |
| Phụ kiện đi kèm | AC Adapter |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]
Sản phẩm đã xem
-
SKU: 034399Laptop Asus ROG Zephyrus G15 GA502IU AL007T (R7 4800HS, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660Ti 6GB, 15.6 inch FHD IPS 144Hz, Win 10, Đen)
30.590.000 đLaptop Asus ROG Zephyrus G15 GA502IU AL007T (R7 4800HS, 8GB Ram, 512GB SSD, GTX 1660Ti 6GB, 15.6 inch FHD IPS 144Hz, Win 10, Đen)Giá bán 30.590.000 đBảo hành 24 thángThông số sản phẩm- CPU: AMD Ryzen 7 4800HS (2.90GHz upto 4.20GHz, 8MB)
- RAM: 8GB DDR4 3200MHz (Max 32GB)+ 1slot
- Ổ cứng: 512G M.2 NVMe PCIe 3.0
- VGA: nVidia Geforce GTX1660Ti 6GB GDDR6
- Màn hình: 15.6 inch FHD (1920x1080) 144Hz IPS
- Pin: 4Cell, 76WHr
- Cân nặng: 2.1kg
- Tính năng: Đèn nền bàn phím
- OS: Windows 10 SL

















chauklo2589 –
Sản phẩm chất lượng, nhẹ nhàng