Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 14 3430 60YGM
- Cpu: Intel Core i5-1335U ( 1.3 GHz - 4.6 GHz / 12MB / 10 nhân, 12 luồng )
- Ram: 8GB (1 x 8 GB) DDR4 ( 2 khe)
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: GeForce MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 14" (1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , Màn hình chống lóa , HD webcam
- Màu sắc: Xám
- Pin: 3 Cells 41 Whrs Battery
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student
- Trọng Lượng: 1.5 kg
Giá niêm yết:
22.590.000 đ
Giá khuyến mãi:
21.490.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám) được trang bị vi xử lý Intel Core thế hệ 13 mang đến hiệu năng xử lý vượt trội. Thiết kế gọn nhẹ và mỏng, Laptop Dell Vostro 3530 dễ dàng di chuyển.
TỔNG QUAN VỀ SẢN PHẨM DELL VOSTRO 14 3430 60YGM i5 1335U
- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 14 3430 60YGM
- Cpu: Intel Core i5-1335U ( 1.3 GHz – 4.6 GHz / 12MB / 10 nhân, 12 luồng )
- Ram: 8GB (1 x 8 GB) DDR4 ( 2 khe)
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: GeForce MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 14″ ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , Màn hình chống lóa , HD webcam
- Màu sắc: Xám
- Pin: 3 Cells 41 Whrs Battery
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student
- Trọng Lượng: 1.5 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng | Dell |
| Model | Vostro 14 3430 60YGM |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-1335U ( 1.3 GHz – 4.6 GHz / 12MB / 10 nhân, 12 luồng ) |
| VGA | GeForce MX550 2GB GDDR6 / Intel Iris Xe Graphics |
| RAM | 1 x 8GB DDR4 3200MHz ( 2 Khe cắm) |
| SSD/HDD | 512GB SSD M.2 NVMe |
| Màn hình | 14.0 inch FHD ( 1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , Màn hình chống lóa , HD webcam |
| Kết nối | WiFi 802.11ax (Wifi 6) , Bluetooth 5.0 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type C / DisplayPort / Power Delivery , 1 x USB 3.2 , 1 x USB 2.0 , 1 x SD card slot , Audio combo , LAN 1 Gb/s |
| Kết nối mạng | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Nhận diện khuôn mặt | Không có |
| Tính năng khác | – |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home and Student |
| Pin | 3 Cell, 41 Wh |
| Kích thước | 32.367 x 22.026 x 1.95 cm |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Xám |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]
Sản phẩm đã xem
-
Giảm 5%
SKU: 114307Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám)
Giá gốc là: 22.590.000 đ.21.490.000 đGiá hiện tại là: 21.490.000 đ.Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám)Giá bán 21.490.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Dell
- Model: Vostro 14 3430 60YGM
- Cpu: Intel Core i5-1335U ( 1.3 GHz - 4.6 GHz / 12MB / 10 nhân, 12 luồng )
- Ram: 8GB (1 x 8 GB) DDR4 ( 2 khe)
- Ssd, Hdd: 512GB SSD M.2 PCIe
- Vga: GeForce MX550 2GB GDDR6
- Lcd: 14" (1920 x 1080 ) Full HD IPS không cảm ứng , Màn hình chống lóa , HD webcam
- Màu sắc: Xám
- Pin: 3 Cells 41 Whrs Battery
- Hệ điều hành: Windows 11 Home SL 64bit + Office Home & Student
- Trọng Lượng: 1.5 kg











admin –
Laptop Dell Vostro 14 3430 60YGM i5 1335U (i5 1335U, 8GB Ram, 512GB SSD, 2GD6_MX550, 14.0 inch FHD, Win 11, Xám) được trang bị vi xử lý Intel Core thế hệ 13 mang đến hiệu năng xử lý vượt trội. Thiết kế gọn nhẹ và mỏng, Laptop Dell Vostro 3530 dễ dàng di chuyển.