Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U (i3-1305U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, Intel UHD, BT 5.2, WIFI 6,Win11 Home SL, Carbon Black)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: DELL
- Model:N3530-i3U085W11BLU
- Cpu: Intel Core i3-1305U (10MB Cache, Turbo Boost 4.5GHz)
- Ram: 8GB (1x8GB) DDR4 2666MHz
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel UHD Graphics
- Lcd:15.6'' FHD 120Hz 250nits
- Màu sắc: Carbon Black
- Pin: 3-Cell Battery, 41WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.66 kg
Giá niêm yết:
14.690.000 đ
Giá khuyến mãi:
13.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U (i3-1305U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, Intel UHD, BT 5.2, WIFI 6,Win11 Home SL, Carbon Black) là một chiếc máy tính xách tay mang lại hiệu năng đáng tin cậy và thiết kế đẹp mắt. Máy có bộ xử lý Intel Core i3-1305U, mang lại khả năng đa nhiệm mượt mà và tiết kiệm điện năng. Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U cũng có màn hình 15,6 inch HD, RAM 8GB và ổ cứng 512 GB. Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U là lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu tính toán, giải trí và năng suất hàng ngày.
TỔNG QUAN LAPTOP DELL INSPIRON 15 3530 I3 1305U (I3-1305U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 INCH FHD, INTEL UHD, BT 5.2, WIFI 6,WIN11 HOME SL, CARBON BLACK)
- Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U
- Thương hiệu: DELL
- Model: N3530-i3U085W11BLU
- Cpu: Intel Core i3-1305U (10MB Cache, Turbo Boost 4.5GHz)
- Ram: 8GB (1x8GB) DDR4 2666MHz
- Ssd/Hdd: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Vga: Intel UHD Graphics
- Lcd:15.6” FHD 120Hz 250nits
- Màu sắc: Carbon Black
- Pin: 3-Cell Battery, 41WHr (Integrated)
- Hệ điều hành: Win11 Home SL, Office Home and Student 2021
- Trọng Lượng: 1.66 kg
>> Tìm hiểu thêm Laptop Dell tại : https://songphuong.vn/laptop-dell/
Vui lòng tham khảo chi tiết và đặt hàng tại Website Song Phương: https://songphuong.vn hoặc Hotline: 1900585810
Đánh giá Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U (i3-1305U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, Intel UHD, BT 5.2, WIFI 6,Win11 Home SL, Carbon Black)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Laptop Dell |
| Tên sản phẩm | Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U |
| Dòng Laptop | Laptop | Laptop Dell Inspiron | Laptop Văn Phòng | Laptop cho sinh viên kinh tế |
| Bộ vi xử lý | |
| Công nghệ CPU | Intel Core i3-1305U |
| Số nhân | 5 |
| Số luồng | 6 |
| Tốc độ tối đa | 4.5 GHz |
| Bộ nhớ đệm | 10 MB |
| Bộ nhớ trong (RAM) | |
| RAM | 8GB |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 2666MHz |
| Số khe cắm | 2 Khe |
| Hỗ trợ RAM tối đa | 16GB |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 512GB SSD NVMe |
| Tốc độ vòng quay | |
| Khe cắm SSD mở rộng | – |
| Ổ đĩa quang (ODD) | Không có |
| Màn hình | |
| Kích thước màn hình | 15.6 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tần số quét | 120Hz |
| Công nghệ màn hình | LED-Backlit, 250 nit, Narrow Border |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Wi-Fi 6 (WiFi 802.11ax) |
| LAN | |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x USB 3.2 Gen1 Type-A |
| 1 x USB 3.2 Type-C | |
| 1 x USB 2.0 | |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 HDMI 1.4 port |
| Tai nghe | 1 Audio jack |
| Camera | 720p at 30 fps HD camera, single-integrated microphone |
| Card mở rộng | 1 SD Media Card Reader |
| LOA | 2 Loa |
| Kiểu Pin | 3 Cell 41Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành (bản quyền) đi kèm | Windows 11 Home + Office Home and Student 2021 |
| Kích thước (Dài x Rộng x Cao) | 358.5 x 235.56 x 16.96~18.99 mm |
| Trọng Lượng | 1.83 kg |
| Màu sắc | Đen |
| Xuất Xứ | Trung Quốc |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]











admin –
Laptop Dell Inspiron 15 3530 i3 1305U (i3-1305U, 8GB DDR4, 512GB SSD, 15.6 inch FHD, Intel UHD, BT 5.2, WIFI 6,Win11 Home SL, Carbon Black) là một chiếc máy tính xách tay mang lại hiệu năng đáng tin cậy và thiết kế đẹp mắt. Máy có bộ xử lý Intel Core i3-1305U, mang lại khả năng đa nhiệm mượt mà và tiết kiệm điện năng.