Laptop HP 240 G8 6L1A2PA (i3-1115G4, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model: 6L1A2PA
- CPU: Intel Core i3-1115G4
- Màn hình: 14 inch FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
Giá bán:
11.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP 240 G8 6L1A2PA (i3-1115G4, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11, Bạc)
Laptop HP 240 G8 6L1A2PA là Laptop Phổ Thông được thiết kế dành riêng cho sinh viên, dân văn phòng và người dùng phổ thông, những người tìm kiếm một thiết bị đáng tin cậy để đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc và giải trí hàng ngày. Với thương hiệu HP nổi tiếng, HP 240 G8 mang đến hiệu năng ổn định và thiết kế thanh lịch để đồng hành cùng bạn.
Laptop 240 G8 6L1A2PA với CPU Intel Core i3-1115G4 cung cấp hiệu năng mượt mà, hỗ trợ xử lý nhanh các công việc như soạn thảo văn bản, lướt web hay xem video giải trí.

TỔNG QUAN LAPTOP HP 240 G8 6L1A2PA
- Thương hiệu: HP
- Model: 6L1A2PA
- CPU: Intel Core i3-1115G4
- Màn hình: 14 inch FHD
- Ram: 8GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Văn Phòng
Đánh giá Laptop HP 240 G8 6L1A2PA (i3-1115G4, Ram 8GB, SSD 512GB, 14.0 Inch FHD, Win 11, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 240 G8 6L1A2PA |
| Part Number | 6L1A2PA |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1115G4 |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 14.0Inch FHD, IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC ,FHD (1920×1080) |
| Webcam | HP Camera |
| Audio | Loa âm thanh nổi kép, micrô mảng kép |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Wifi Realtek RTL8822CE 802.11a/b/g/n/ac (2×2) , Bluetooth 5 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC power, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45 |
| Pin | 3Cell 41Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 32.4 x 22.59 x 1.99 cm |
| Cân nặng | 1.47 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]











spweb4 –
Laptop HP 240 G8 6L1A2PA là Laptop Phổ Thông được thiết kế dành riêng cho sinh viên, dân văn phòng và người dùng phổ thông, những người tìm kiếm một thiết bị đáng tin cậy để đáp ứng nhu cầu học tập, làm việc và giải trí hàng ngày. Với thương hiệu HP nổi tiếng, HP 240 G8 mang đến hiệu năng ổn định và thiết kế thanh lịch để đồng hành cùng bạn.