Laptop HP ENVY X360 Convertible 13-AY0067AU (R5 4500U, 8GB Ram, 256GB SSD, AMD Radeon Graphics, 13.3 inch FHD Touch, Win 10, Đen)
Thông số sản phẩm
- CPU: AMD Ryzen 5 4500U
- RAM: 8GB bus 3200MHz
- Ổ cứng: 256GB SSD
- VGA: Onboard
- Màn hình: 13.3 FHD Touch
- HĐH: Win 10
Giá bán:
23.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Hết hàng
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Giới thiệu Laptop HP ENVY X360 Convertible 13-ay0067AU
- Mẫu laptop văn phòng có cấu hình vừa phải giúp bạn thao tác mượt mà trên các ứng dụng Word, Excel,… hay chỉnh sửa hình ảnh đơn giản trong Photoshop,… và chơi được các game như LOL, FIFA,…
Thiết kế
- Vẻ ngoài Laptop HP ENVY X360 Convertible 13-ay0067AU toát lên sự cao cấp nhờ thiết kế nhỏ gọn, mạnh mẽ và độ mỏng ấn tượng.
- Máy mỏng 1,47cm và trọng lượng chỉ 1,31kg.
- Được chế tác từ khung nhôm bóng bẩy, bền vững và siêu nhẹ, chiếc laptop này vừa sang trọng, vừa có độ bền đáng mơ ước.
- Kiểu dáng thời thượng với viền màn hình siêu mỏng, những đường cắt vuông vắn và các chi tiết hoàn thiện tỉ mỉ tạo nên chiếc laptop doanh nhân đẳng cấp bậc nhất trên thị trường.
Cấu hình
- Bên trong thiết kế gọn nhẹ là sức mạnh của AMD mang lại trải nghiệm giải trí và làm việc hoàn hảo, với dòng vi xử lý AMD Ryzen 5 4500U giúp xử lý các tác vụ mượt mà. Kết hợp cùng đồ họa AMD Radeon™ Graphics tha hồ sáng tạo với những phần mềm đồ họa như Photoshop, Illustrator trên màn hình cảm ứng.
- Đi cùng với đó là 8GB RAM DDR4 và 256GB ổ cứng thể rắn SSD cao cấp, mang đến tốc độ khởi động, khởi chạy ứng dụng, truyền dữ liệu tuyệt vời. Chiếc laptop của bạn sẽ luôn hoạt động mượt mà, đảm bảo cho công việc luôn trôi chảy.
Màn hình
- Màn hình kích thước 13,3 inch độ phân giải Full HD, công nghệ IPS và đặc biệt là có khả năng cảm ứng đa điểm.
- Màn hình cảm ứng kết hợp với thân máy xoay 360 độ giúp bạn có thể sử dụng máy với 4 chế độ khác nhau.
- Dù là dưới vai trò laptop thông thường; máy tính bảng hay trình chiếu chiếc laptop này đều thể hiện xuất sắc và hữu dụng.
Âm thanh
- Với 4 loa ngoài HP Speaker được điều chỉnh bởi các chuyên gia từ Bang & Olufsen.
- Bạn sẽ được tận hưởng những âm thanh sống động bên cạnh màn hình hiển thị sắc nét.
- Những bài hát hay các bộ phim sẽ được thể hiện tuyệt hảo, cho bạn phút giây giải trí hấp dẫn.
Cổng kết nối
- Để đáp ứng nhu cầu liên kết với các thiết bị ngoại vi, được trang bị đa dạng các cổng I/O.
- Ở cạnh bên phải là jack nguồn, 2 USB 3.2 Type A và combo tai nghe/micro 3.5mm.
- Ở cạnh trái đầy đủ hơn với HDMI 2.1, USB 3.1 Type A, Ethernet, USB 3.1 Type C và đầu đọc thẻ SD.
Đánh giá Laptop HP ENVY X360 Convertible 13-AY0067AU (R5 4500U, 8GB Ram, 256GB SSD, AMD Radeon Graphics, 13.3 inch FHD Touch, Win 10, Đen)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | HP |
| Chủng loại | HP Envy X360 13-ay0067au (171N1PA) |
| Part Number | 171N1PA |
| Mầu sắc | Nightfall Black |
| Bộ vi xử lý | AMD Ryzen™ 5 4500U (2.3 Ghz, 6C6T, 11MB) |
| Chipset | AMD |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4- 3200 (1 x 4 GB) onboard |
| Số khe cắm | 1 SODIMM |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | AMD Radeon™ Graphics |
| Ổ cứng | SSD 256GB PCIe NVMe |
| Ổ quang | No |
| Card Reader | 1 multi-format SD media |
| Bảo mật, công nghệ | Fingerprint / Kensington Mini Security slot™; HD SVA BrightView |
| Màn hình | 13.3″ diagonal Full HD touch display |
| Webcam | HP Wide Vision HD Camera with camera shutter and integrated dual array digital microphone |
| Audio | Audio by Bang & Olufsen; Dual speakers; HP Audio Boost 2.0 |
| Giao tiếp mạng | Gigabit |
| Giao tiếp không dây | Realtek 802.11 b/g/n/ac (2×2) and Bluetooth® 5 combo |
| Cổng giao tiếp | 1 SuperSpeed USB Type-C® 10Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort™ 1.4, HP Sleep and Charge); 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate (HP Sleep and Charge); 1 SuperSpeed USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC smart pin; 1 headphone/microphone combo |
| Pin | 3-cell, 51 Wh Li-ion polymer |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 30.65 x 19.46 x 1.64 cm |
| Cân nặng | 1.32 Kg |
| Hệ điều hành | Win 10 Home SL 64bit |
| Phụ kiện đi kèm | HP Stylus Pen /AC Adapter |
| Bảo hành | 12 tháng |
Tin mới nhất

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]

MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng.
MSI giới thiệu hệ sinh thái lắp ráp PC đột phá tại CES 2026, trao quyền cho người dùng với những cải tiến táo bạo và thiết kế tự lắp ráp dễ dàng. Tại triển lãm CES 2026, MSI đã tạo nên một cơn địa chấn trong giới công nghệ khi công bố hệ sinh thái lắp ráp PC (DIY) hoàn toàn mới. Từ dòng bo mạch chủ mới, bộ nguồn hoàn toàn mới với các tính năng độc quyền, […]

Workshop “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Nha Trang
Workshop COLORFUL – COLOR OF GAMER | Nha Trang 2026 Chiều ngày 17/01/2026 vừa qua, trong không khí những ngày đầu năm mới, Công ty Song Phương cùng COLORFUL và nhà phân phối NetworkHub đã tổ chức buổi Workshop chuyên đề dành cho các chủ phòng máy iCafe với chủ đề “COLORFUL – COLOR OF GAMER” tại Emerald Center (Sảnh Phù Dung), số 3 Phong Châu, Nha Trang. Sự kiện diễn ra trong không gian thân mật với sự góp […]

Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3 – Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025
Thông tin CPU Intel Panther Lake – Intel Core Ultra Series 3, Dự kiến ra mắt vào cuối năm 2025 Trong sự kiện Tech Tour 2025, Intel đã xác nhận rằng dòng CPU Panther Lake “Core Ultra Series 3” sẽ được ra mắt chính thức tại CES 2026. Intel dự kiến sẽ công bố toàn bộ thông số kỹ thuật, hiệu năng chi tiết cùng nhiều thông tin bổ sung quan trọng. Đồng thời, các đối tác sản xuất cũng sẽ trình làng nhiều […]























châubui2589 –
laptop chất lượng , màn hình cảm ứng rất thuận lợi khi làm việc