Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA (Intel Core i5-1240P, RAM 8GB, SSD 512 GB, 15.6 inch FHD, Win 11 SL, Vàng)
- Thương hiệu: HP
- Model: 7C0Q5PA
- CPU: Intel Core i5-1240P
- Màn hình: 15.6 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Single Language
Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA (Intel Core i5-1240P, 8GB RAM, SSD 512 GB, 15.6 inch FHD, Win 11 SL, Vàng)
Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PAlà chiếc Laptop – Máy tính xách tay dành cho các nhân viên văn phòng hoặc học sinh, sinh viên đáp ứng mọi nhu cầu làm việc, học tập và kể cả giải trí cơ bản. Laptop HP Pavilion luôn được ưa chuộng bởi sự bền bỉ trong quá trình sử dụng, với thiết kế nhỏ gọn và siêu mỏng nhưng lại cực kì chắc chắn. Các sản phẩm Laptop HP luôn được đánh giá cao bởi sự linh hoạt và hiệu suất làm các công việc văn phòng một cách tốt nhất.
Từ sáng tạo nội dung, hoàn thành công việc và duy trì kết nối cho đến thư giãn sau một ngày dài – HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA đều có thể hỗ trợ bạn. Khai thác mọi tính năng bạn cần và trở nên bất khả chiến bại với hiệu suất máy tính mạnh mẽ. Tận dụng tối đa pin của bạn với công nghệ sạc nhanh HP Fast Charge để bạn có thể sáng tạo, làm việc và thoải mái di chuyển theo nhu cầu.
Laptop Pavilion HP 15-eg2082TU 7C0Q5PA từ nhà HP sẽ không làm bạn thất vọng nếu bạn đang tìm kiếm một chiếc laptop mỏng – nhẹ để đáp ứng các công việc yêu cầu sự linh động trong di chuyển, giúp bạn làm việc ở bất cứ đâu.
TỔNG QUAN LAPTOP HP PAVILION 15-EG2082TU 7C0Q5PA
- Thương hiệu: HP
- Model: 7C0Q5PA
- CPU: Intel Core i5-1240P
- Màn hình: 15.6 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Single Language
>> Xem thêm : LAPTOP HP
>> Xem thêm : LAPTOP DOANH NHÂN
Đánh giá Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA (Intel Core i5-1240P, RAM 8GB, SSD 512 GB, 15.6 inch FHD, Win 11 SL, Vàng)
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA |
| Part Number | 7C0Q5PA |
| Màu sắc | Vàng |
| Bộ vi xử lý | I5 – 1240P 4.4GHz |
| Bộ nhớ trong | 8 GB DDR4-3200 |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Iris Xe Graphics |
| Ổ cứng | 512 GB SSD NVMe PCIe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 15.6 Inch FHD (1920×1080) |
| Webcam | HD Webcam |
| Audio | 2 Loa |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Bluetooth 5.2 Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Cổng giao tiếp | USB Type-C Jack tai nghe 3.5 mm 2 x USB 3.2 HDMI |
| Pin | 3-cell, 41 Wh Li-ion |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | Dài 360.2 mm – Rộng 234 mm – Dày 17.9 mm |
| Cân nặng | 1.72 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home SL |




-
SKU: 129750Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA (Intel Core i5-1240P, RAM 8GB, SSD 512 GB, 15.6 inch FHD, Win 11 SL, Vàng)
19.790.000 đLaptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PA (Intel Core i5-1240P, RAM 8GB, SSD 512 GB, 15.6 inch FHD, Win 11 SL, Vàng)Giá bán 19.790.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: HP
- Model: 7C0Q5PA
- CPU: Intel Core i5-1240P
- Màn hình: 15.6 inch FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Vàng
- Window 11 Single Language
-
SKU: 135782Bàn phím cơ MonsGeek FUN60 Pro SP Wireless (Black/ White, Glare Magnetic, Multi-modes, Led ARGB)
Liên hệBàn phím cơ MonsGeek FUN60 Pro SP Wireless (Black/ White, Glare Magnetic, Multi-modes, Led ARGB)Giá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: MonsGeek
- Model: FUN60 Pro
- Cấu Trúc Tray Mount
- Vỏ, Phím : PBT Shine-through, ABS
- Màu sắc: White/Black
- Kết Nối : USB Type-C (8K in Wired Mode), Bluetooth, 2.4GHz
- LED : South-facing ARGB 500Hz Refresh Rate
- Layout : 60%
- Switches Glare Magnetic Switches
- Hot Swappable: Yes
- RT Accuracy : 0.01-2.00mm
- Keycaps Cherry Profile
- Trình điều khiển : MonsGeek Cloud Driver/MonsGeek Web-Based Driver
- Acutation Range(mm): 0.1-3.4mm
- Kích Thước: 343*172*52mm
- Trọng lượng:0.85Kg
- Phụ Kiện Bàn phím, HDSD, Cáp,Keycap Puller, Switch Puller, Nắp chống bụi bụi
-
SKU: 145939Màn Hình LCD Dell UltraSharp U2725QE (27 inch, IPS, 4K UHD, 120Hz, 5ms, Thunderbolt 4)
15.990.000 đMàn Hình LCD Dell UltraSharp U2725QE (27 inch, IPS, 4K UHD, 120Hz, 5ms, Thunderbolt 4)Giá bán 15.990.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Kích thước: 27 inch
- Độ phân giải: 4K UHD (3840 x 2160).
- Tấm nền: IPS
- Tần số: 120 Hz
- Thời gian phản hồi: 5ms GTG (Fast).
- Độ tương phản: 3.000:1,
- Độ sáng tối đa: 600 cd/m2
- Độ phủ màu rộng (DCI-P3 99%, Display P3 99%), độ chính xác màu cao (Delta E <1.5).
- Cổng Kết nối: Thunderbolt 4 upstream (sạc 140W EPR), DP 1.4 In/Out, HDMI 2.1, cổng Ethernet RJ45 2.5GbE, và nhiều cổng USB 10Gbps.
- Tính năng Nổi bật: Hỗ trợ KVM, Picture by Picture (PBP), Picture in Picture (PIP), và Color Calibration.
- Thiết kế: Chân đế điều chỉnh Độ cao, Nghiêng, Xoay, và Xoay dọc (Pivot)














admin –
Laptop HP Pavilion 15-eg2082TU 7C0Q5PAlà chiếc Laptop – Máy tính xách tay dành cho các nhân viên văn phòng hoặc học sinh, sinh viên đáp ứng mọi nhu cầu làm việc, học tập và kể cả giải trí cơ bản. Laptop HP Pavilion luôn được ưa chuộng bởi sự bền bỉ trong quá trình sử dụng, với thiết kế nhỏ gọn và siêu mỏng nhưng lại cực kì chắc chắn. Các sản phẩm Laptop HP luôn được đánh giá cao bởi sự linh hoạt và hiệu suất làm các công việc văn phòng một cách tốt nhất.