Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT (Ultra 7-155U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA_TS, Win 11 Pro, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : A7LC0PT
- CPU: Intel Core Ultra 7-155U
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
Giá bán:
31.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT (Ultra 7-155U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA_TS, Win 11 Pro, Bạc)
Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT là Laptop – máy tính xách tay dành cho nhân viên văn phòng, sở hữu màn hình 13.3 inch mang lại trải nghiệm hình ảnh sắc nét cung cấp nhiều tính năng có thể tùy chỉnh hóa giúp dễ dàng chuẩn hóa trong môi trường làm việc. Cùng với vi xử lý Intel Core Ultra 7-155U, Laptop EB 630 G11 A7LC0PT giúp xử lý các tác vụ văn phòng và đa nhiệm các công việc một cách hiệu quả nhất.
EB 630 G11 A7LC0PT mang đến thiết kế sang trọng, thanh lịch, chiếc Laptop Mỏng – nhẹ này có thể dễ dàng mang đi để làm việc ở bất cứ đâu.
TỔNG QUAN LAPTOP HP EB 630 G11 A7LC0PT
- Thương hiệu: HP
- Model : A7LC0PT
- CPU: Intel Core Ultra 7-155U
- Màn hình: 13.3 inch WUXGA
- Ram:16 GB
- Ổ cứng: 512 GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Pro
>> Xem thêm : Laptop HP
>> Xem thêm : Laptop Doanh nghiệp
Đánh giá Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT (Ultra 7-155U, Ram 16GB, SSD 512GB, 13.3 Inch WUXGA_TS, Win 11 Pro, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT |
| Part Number | A7LC0PT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core Ultra 7 155U, 1.2GHz Up to 4.8GHz, 12MB |
| Bộ nhớ trong | 16GB DDR5 5600MHz (1 x 16GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 13.3 inch WUXGA (1920 x 1200), touch, IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 1080p FHD |
| Audio | Audio by Poly Studio, dual stereo speakers with discrete amplifiers, integrated dual array microphones |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Intel Wi-Fi 6E AX211 (2×2) and Bluetooth® 5.3 wireless card |
| Cổng giao tiếp | 2 x Thunderbolt 4 with USB Type-C 40Gbps signaling rate (USB Power Delivery, DisplayPort 1.4); 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate (1 charging, 1 power); 1 x HDMI 2.1; 1 x stereo headphone/microphone combo jack; 1 x RJ-45 |
| Pin | 3 Cell – 56Wh |
| Kích thước | 31.86 x 22.44 x 1.09 cm |
| Cân nặng | 1,39 Kg |
| Hệ điều hành | Windows 11Pro |
Tin mới nhất

[CTKM] BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC
BUILD PC ASUS RINH QUÀ HẾT NẤC – KHI BUILD PC CÙNG LINH KIỆN ASUS TUF GAMING SERIES HOẶC ROG/ ROG STRIX SERIES TỪ NGÀY 05/05/2026 ĐẾN 05/06/2026 Cơ hội cực hấp dẫn dành cho quý khách hàng đang muốn nâng cấp hoặc build mới dàn PC chuẩn gaming – làm việc chuyên nghiệp. Chỉ cần chọn linh kiện máy tính ASUS chính hãng, quà tặng giá trị sẽ về tay ngay! 1.Tên chương trình khuyến mãi: BUILD PC ASUS […]

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]











spweb4 –
Laptop HP EB 630 G11 A7LC0PT là Laptop – máy tính xách tay dành cho nhân viên văn phòng, sở hữu màn hình 13.3 inch mang lại trải nghiệm hình ảnh sắc nét cung cấp nhiều tính năng có thể tùy chỉnh hóa giúp dễ dàng chuẩn hóa trong môi trường làm việc. Cùng với vi xử lý Intel Core Ultra 7-155U, Laptop EB 630 G11 A7LC0PT giúp xử lý các tác vụ văn phòng và đa nhiệm các công việc một cách hiệu quả nhất.