Laptop HP 240 G10 9H2E6PT (i7-1355U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 inch FHD, Win 11, Bạc)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: HP
- Model : 9H2E6PT
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 14.0FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
Giá bán:
21.990.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
Laptop HP 240 G10 9H2E6PT (Intel Core i7-1355U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 inch FHD, Win 11, Bạc)
Laptop HP 240 G10 9H2E6PT là Laptop – Máy tính xách tay từ thương hiệu HP, được thiết kế dành cho sinh viên, dân văn phòng và người dùng phổ thông, với Intel Core i7-1355U mang đến hiệu suất vượt trội, giúp bạn xử lý nhanh các tác vụ như phân tích dữ liệu, lướt web đa nhiệm hoặc tham gia các buổi học trực tuyến mà không gặp gián đoạn.
Đi kèm SSD 512GB trên Laptop HP 240 G10 9H2E6PT cung cấp tốc độ truy cập dữ liệu nhanh và dung lượng lưu trữ rộng rãi, giúp bạn lưu trữ thoải mái các tài liệu học tập, dữ liệu công việc hoặc bộ sưu tập nhạc yêu thích.
Màn hình 14.0 inch Full HD của HP 240 G10 9H2E6PT mang đến hình ảnh sắc nét với viền mỏng, tỷ lệ màn hình so với thân máy đạt 84%, hỗ trợ bạn học tập với các tài liệu chi tiết, làm việc với bảng tính hoặc thư giãn với các video chất lượng cao.

TỔNG QUAN LAPTOP HP 240 G10 9H2E6PT
- Thương hiệu: HP
- Model : 9H2E6PT
- CPU: Intel Core i7-1355U
- Màn hình: 14.0FHD
- Ram: 16GB
- Ổ cứng: 512GB SSD
- Màu sắc: Bạc
- Window 11 Single Language
>>Xem thêm: Laptop HP
>>Xem thêm: Laptop Doanh Nhân
Đánh giá Laptop HP 240 G10 9H2E6PT (i7-1355U, Ram 16GB, SSD 512GB, 14.0 inch FHD, Win 11, Bạc)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | HP |
| Sản phẩm | Laptop HP 240 G10 9H2E6PT |
| Part Number | 9H2E6PT |
| Màu sắc | Silver |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-1215U up to 4.4Ghz, 10MB |
| Bộ nhớ trong | 8GB DDR4 3200MT/s (1 x 8GB) |
| Số khe cắm | |
| Dung lượng tối đa | |
| VGA | Intel UHD Graphics |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe |
| Ổ quang | |
| Card Reader | |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920 x 1080), IPS, narrow bezel, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC |
| Webcam | 720p HD camera |
| Audio | 2 Loa |
| Giao tiếp mạng | |
| Giao tiếp không dây | Wifi Realtek RTL8822CE 802.11a/b/g/n/ac (2×2) , Bluetooth 5 |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB Type-C 5Gbps signaling rate, 2 x USB Type-A 5Gbps signaling rate; 1 AC power, 1 x HDMI 1.4b, 1 x stereo headphone/microphone combo jack, 1 x RJ-45 |
| Pin | 3 cell, 41 Wh |
| Kích thước (rộng x dài x cao) | 32.4cm x 21.5cm x 1.79cm |
| Cân nặng | 1.36 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home Single Language |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]











spweb4 –
Laptop HP 240 G10 9H2E6PT là Laptop – Máy tính xách tay từ thương hiệu HP, được thiết kế dành cho sinh viên, dân văn phòng và người dùng phổ thông, với Intel Core i7-1355U mang đến hiệu suất vượt trội, giúp bạn xử lý nhanh các tác vụ như phân tích dữ liệu, lướt web đa nhiệm hoặc tham gia các buổi học trực tuyến mà không gặp gián đoạn.