Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 (24.5 inch, 1920×1080, 240Hz, VA, 300cd(nits), 0.5ms)
- Thương hiệu: AOC
- Model: 25G3ZM/74
- Màn hình: 24.5 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 4.24kg
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 X 2 / DisplayPort 1.2 x 1
- Công nghệ Adaptive Sync & Flicker-Free
Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 (24.5 inch, 1920×1080, 240Hz, VA, 300cd(nits), 0.5ms)
Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 là màn hình LCD đáp ứng nhu cầu của tất cả game thủ ở cấp độ thể thao điện tử, chơi game tần suất cao cấp và chơi game thông thường. Được trang bị tấm nền VA 24,5 inch nhạy bén với độ phân giải FHD, ShadowControl và tỷ lệ tương phản siêu cao 3000:1. Hãy là người hoạt động nhanh nhất với tần số quét 240Hz, Adaptive Sync, 0.5ms MPRT và công nghệ Low input Lag.
Màn Hình LCD 25G3ZM/74 là tiêu chuẩn trong các giải đấu và cuộc thi thể thao điện tử chuyên nghiệp, màn hình 240Hz và 0,5 mili giây mang đến trải nghiệm cực kỳ mượt mà khi đi kèm với PC Gaming với độ phản hồi đáng kinh ngạc giúp cho bạn có lợi thế trong lối chơi cạnh tranh, rèn luyện sự sắc bén, đặc biệt là trong các tình huống yêu cầu sự hợp tác nhóm.
Công nghệ FreeSync Premium đem đến trải nghiệm mượt mà trên Màn Hình AOC 25G3ZM/74 sẽ đồng bộ hóa tốc độ xử lý của card màn hình và màn hình, giúp xóa bỏ tình trạng xé hình, đảm bảo chất lượng hình ảnh và màu sắc từ mọi góc nhìn. Cho bạn cảm giác thoải mái tận hưởng những bộ phim vào cuối tuần mà không lo bị chuyển đổi màu sắc từ mọi góc độ.

- Thương hiệu: AOC
- Model: 25G3ZM/74
- Màn hình: 24.5 inch
- Độ phân giải: 1920×1080
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 4.24kg
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 X 2 / DisplayPort 1.2 x 1
- Công nghệ Adaptive Sync, Low input Lag & Flicker-Free
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH AOC
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH GAMING
Đánh giá Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 (24.5 inch, 1920×1080, 240Hz, VA, 300cd(nits), 0.5ms)
| Tên sản phẩm | 25G3ZM/74 |
| Tấm nền | 24.5″/ VA |
| Pixel Pitch (mm) | 0.2832 (H) x 0.2802 (V) |
| Vùng xem hiệu quả (mm) | 543.74 (H) × 302.62 (V) |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Độ tương phản | 3000 : 1 (Typical) 80 Million : 1 (DCR) |
| Tốc độ phản hồi | 1ms (GtG) / 0.5ms (MPRT) |
| Góc Nhìn | 178° (H) / 178° (V) (CR > 10) |
| Gam màu | NTSC 101% (CIE1976) / sRGB 120% (CIE1931) / DCI-P3 92% (CIE1976) |
| Độ chính xác màu | Delta E < 2 |
| Độ phân giải tối ưu | 1920 x 1080 @ 240Hz – DisplayPort1.2 & HDMI2.0 |
| Màu hiển thị | 16.7 Million |
| Đầu vào tín hiệu | HDMI 2.0 X 2 / DisplayPort 1.2 x 1 |
| HDCP version | HDMI: 2.2, DisplayPort: 2.2 |
| Cổng USB | no |
| Nguồn điện | 100 – 240V ~ 1.5A, 50 / 60Hz |
| Điện tiêu thụ (typical) | 25W |
| Loa | no |
| Line in & Tai nghe | Earphone |
| Treo tường | 100mm × 100mm |
| Khả năng điều chỉnh chân đế | Height: 130mm, Swivel: -30° ~ 30°, Pivot: -90° ~90°, Tilt: -5° ~ 23° |
| Sản phẩm không có chân đế (mm) | 328.9 (H) × 557.3 (W) × 48 (D) |
| Sản phẩm với chân đế (mm) | 378~503 (H) × 557.3 (W) × 258.8 (D) |
| kích thước thùng (mm) | 541 (H) × 620 (W) × 160 (D) |
| Sản phẩm không có chân đế (kg) | 2.91 |
| Sản phẩm với chân đế (kg) | 4.24 |
| Sản phẩm có bao bì (kg) | 6.34 |
| Cabinet Color | Black & Red |




-
SKU: 008468USB 3.0 Survivor Stealth 16GB CMFSS3B-16GB
Liên hệUSB 3.0 Survivor Stealth 16GB CMFSS3B-16GBGiá bán Liên hệBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Dung lượng: 16GB
- Giao tiếp: USB 3.0
- Tốc độ: Write: 40 MB/s, Read: 200 MB/s
-
Giảm 11%
SKU: 034414Máy in HP Laserjet Enterprise 700 M712N (CF235A)
Giá gốc là: 52.949.000 đ.47.249.000 đGiá hiện tại là: 47.249.000 đ.Máy in HP Laserjet Enterprise 700 M712N (CF235A)Giá bán 47.249.000 đBảo hành 12 thángThông số sản phẩm- Công suất in tối đa 100.000 trang/ tháng
- Tốc độ in 40 trang A4 /phút
- Thời gian in trang đầu tiên: 10.5s
- Chất lượng in: 1200 x 1200 dpi
- Bộ nhớ tiêu chuẩn: 512 MB
-
Giảm 9%
SKU: 129808Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 (24.5 inch, 1920×1080, 240Hz, VA, 300cd(nits), 0.5ms)
Giá gốc là: 5.060.000 đ.4.600.000 đGiá hiện tại là: 4.600.000 đ.Màn Hình LCD AOC 25G3ZM/74 (24.5 inch, 1920×1080, 240Hz, VA, 300cd(nits), 0.5ms)Giá bán 4.600.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: AOC
- Model: 25G3ZM/74
- Màn hình: 24.5 inch
- Độ phân giải: 1920x1080
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 240Hz
- Thời gian phản hồi: 0.5 ms
- Trọng lượng: 4.24kg
- Cổng xuất hình: HDMI 2.0 X 2 / DisplayPort 1.2 x 1
- Công nghệ Adaptive Sync & Flicker-Free
-
Giảm 26%
SKU: 123750Mainboard MSI Z890 GAMING PLUS WIFI
Giá gốc là: 10.570.000 đ.7.790.000 đGiá hiện tại là: 7.790.000 đ.Mainboard MSI Z890 GAMING PLUS WIFIGiá bán 7.790.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Mainboard MSI Z890 GAMING PLUS WIFI
- Thương hiệu: MSI
- Model: MSI Z890 GAMING PLUS WIFI
- Chipset: Intel Z890
- Socket: LGA1851
- Hỗ trợ CPU: Intel Core Ultra
- Hỗ trợ Ram: 4 x DDR5, Dung lượng bộ nhớ tối đa 256GB
- Wireless / Bluetooth: Wi-Fi 7 (802.11be) /Bluetooth 5.4
- Kích thước: ATX 30.5 cm x 24.4 cm
- Hệ điều hành: Windows 11 64 -bit















admin –
Màn Hình LCD 25G3ZM/74 là tiêu chuẩn trong các giải đấu và cuộc thi thể thao điện tử chuyên nghiệp, màn hình 240Hz và 0,5 mili giây mang đến trải nghiệm cực kỳ mượt mà khi đi kèm với PC Gaming với độ phản hồi đáng kinh ngạc giúp cho bạn có lợi thế trong lối chơi cạnh tranh, rèn luyện sự sắc bén, đặc biệt là trong các tình huống yêu cầu sự hợp tác nhóm.