Màn Hình LCD AOC 24B20JH3/74 (23.8 inch, 1920×1080, 120 Hz, IPS, 250 cd(nits), 1 ms)
- Thương hiệu: AOC
- Model: 24B20JH3/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920 × 1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- NTSC : 90%
- sRGB : 100%
- Trọng lượng: 2.82kg
- Cổng xuất hình: VGA×1, HDMI 1.4×1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
Màn Hình LCD AOC 24B20JH3/74 (23.8 inch, 1920×1080, 120 Hz, IPS, 250 cd(nits), 1 ms)
Màn Hình LCD AOC 24B20JH3/74 là màn hình LCD phổ thông dành cho dân văn phòng đáp ứng mọi nhu cầu công việc cũng như giải trí với góc nhìn rộng IPS, tần số quét 100Hz. Là sự lựa chọn tối ưu để khung hình không bị giật lắc, răng cưa.
Màn Hình LCD 24B20JH3/74 được trang bị cổng kết nối đa dạng 1x HDMI 1.4, 1x VGA (D-Sub). Có được hiệu suất mượt mà, hình ảnh chân thật ở hầu hết mọi góc độ khung hình với công nghệ Adaptive-Sync, làm mới mượt mà thời gian phản hồi cực nhanh.
Với thiết kế 3 cạnh tràn viền, bạn có thể tối ưu khả năng xử lý đa tác vụ của PC Văn Phòng bằng cách thiết lập đa màn hình, AOC 24B20JH3/74 giúp người dùng sở hữu một không gian rộng lớn để thỏa sức giải trí, sáng tạo và làm việc.
TỔNG QUAN MÀN HÌNH LCD AOC 24B20JH3/74
- Thương hiệu: AOC
- Model: 24B20JH3/74
- Màn hình: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920 × 1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1 ms
- NTSC : 90%
- sRGB : 100%
- Trọng lượng: 2.82kg
- Cổng xuất hình: VGA×1, HDMI 1.4×1
- Chế độ Adaptive Sync & Flicker-Free
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH AOC
>> Xem Thêm : MÀN HÌNH THEO HÃNG
Đánh giá Màn Hình LCD AOC 24B20JH3/74 (23.8 inch, 1920×1080, 120 Hz, IPS, 250 cd(nits), 1 ms)
| Model | 24B20JH2 |
| Bảng điều khiển | 23,8″ / IPS |
| Khoảng cách điểm ảnh (mm) | 0,2745 (cao) × 0,2745 (dài) |
| Diện tích xem hiệu quả (mm) | 527,04 (cao) × 296,46 (dài) |
| Độ sáng (điển hình) | 250 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (điển hình) 20 Triệu : 1 (DCR) |
| Thời gian phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Góc nhìn | 178° (Ngang) / 178° (Dọc) (CR > 10) |
| Gam màu | NTSC 90% (CIE1976) / sRGB 100% (CIE1931) |
| Độ chính xác màu sắc | – |
| Độ phân giải tối ưu | 1920 × 1080 @ 100Hz – HDMI; 1920 × 1080 @ 75Hz – VGA |
| Hiển thị màu sắc | 16,7 triệu |
| Đầu vào tín hiệu | VGA×1, HDMI 1.4×1 |
| Phiên bản HDCP | HDMI: 1.4 |
| Bộ chia USB | – |
| Nguồn điện | Bên ngoài 12VDC, 2.5A |
| Tiêu thụ điện năng (điển hình) | 24W |
| Người nói | – |
| Đường truyền vào & Tai nghe | – |
| Treo tường | 100×100 mm (2 lỗ) |
| Chân đế có thể điều chỉnh | Độ nghiêng: —5° ~ 15° |
| Sản phẩm không có chân đế (mm) | 321,3 (C) × 540,9 (R) × 35,1 (S) |
| Sản phẩm có chân đế (mm) | 418,2 (C) × 540,9 (R) × 168 (S) |
| Đóng gói (mm) | 387 (C) × 598 (R) × 100 (S) |
| Sản phẩm không có chân đế (kg) | 2,49 |
| Sản phẩm có chân đế (kg) | 2,82 |
| Sản phẩm có bao bì (kg) | 3,92 |
| Màu tủ | Đen |
| Phê duyệt theo quy định | CE / RCM / MEPS / BSMI / RoHS |




-
SKU: 032469Nguồn Cooler Master MWE GOLD 650W A/EU Cable – MPY-6501-ACAAG
Liên hệNguồn Cooler Master MWE GOLD 650W A/EU Cable – MPY-6501-ACAAGGiá bán Liên hệBảo hành 60 thángThông số sản phẩm- Chứng nhận chuẩn 80 PLUS GOLD
- Quạt làm mát vòng bi LDB 120mm
- Bảng mạch cao cấp
- Bảo hành 5 năm
-
SKU: 111770Tản nhiệt nước Deepcool LS720 SE WH (White)
2.590.000 đTản nhiệt nước Deepcool LS720 SE WH (White)Giá bán 2.590.000 đBảo hành 36 thángThông số sản phẩm- Thương hiệu: Deepcool
- Màu sắc: Trắng
- Socket hỗ trợ: LGA2066/2011v3/2011/1700/1200/11xx/AM4/AM5/TRX4/TRX
- Quạt 3 12cm, Tốc độ 500~2250 RPM 10% Kết nối 4-pin
- Bơm 86x75x71 Tốc độ 3100 RPM 10% Kết nối 3-pin
- Kết nối 3 pin (+5V-D-G)
- LED ARGB
- Đồng bộ hiệu ứng có
- Kích thước: 402x120x27mm















admin –
Màn Hình LCD 24B20JH3/74 được trang bị cổng kết nối đa dạng 1x HDMI 1.4, 1x VGA (D-Sub). Có được hiệu suất mượt mà, hình ảnh chân thật ở hầu hết mọi góc độ khung hình với công nghệ Adaptive-Sync, làm mới mượt mà thời gian phản hồi cực nhanh.
spweb1 –
đáp ứng mọi nhu cầu công việc cũng như giải trí với góc nhìn rộng IPS, tần số quét 100Hz.