Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz
- Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz
- Thương hiệu: Kingmax
- Model: 32GB DDR4-3600 BLADE X
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3600MHz
Hết hàng
Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz
Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz là cặp thanh RAM PC từ thương hiệu Kingmax, lý tưởng để nâng cấp hiệu suất vượt trội cho chiếc PC Gaming của bạn. Với dung lượng 32GB và chuẩn DDR4, cùng tốc độ bus ấn tượng 3600MHz. Đây là giải pháp hoàn hảo để xử lý các tác vụ nặng, ứng dụng đòi hỏi nhiều tài nguyên, cũng như mang lại trải nghiệm chơi game mượt mà và khả năng đa nhiệm mạnh mẽ mà, không gặp tình trạng giật lag.
Ram Kingmax đảm bảo độ bền thách thức thời gian nhờ công nghệ sản xuất hiện đại, hoạt động ổn định qua các buổi gaming kéo dài và bảo vệ dữ liệu an toàn tuyệt đối. Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600MHz là bạn đồng hành lý tưởng cho game thủ đam mê.
TỔNG QUAN RAM KINGMAX BLADE X 32GB DDR4 3600MHZ
- Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz
- Thương hiệu: Kingmax
- Model: 32GB DDR4-3600 BLADE X
- Loại sản phẩm: Ram PC
- Dung lượng: 32GB
- Chuẩn: DDR4
- Bus: 3600MHz
=> Xem Thêm: Ram DDR4
=> Xem Thêm: Ram Kingmax
Đánh giá Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600Mhz
| Sản phẩm | Kingmax 32GB DDR4-3600 BLADE X |
| Thương hiệu | Kingmax |
| Tần suất (Tốc độ) | 3600MHz |
| Ghim | 288 chân |
| Băng thông | 28.8GB/giây |
| Độ trễ CAS | 16-19-19-39 |
| Điện áp (VDD) | 1,35V |
| Dung tích | 32GB |
| 32GBx2 | |
| Ngân hàng nội bộ | 16 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~70°C |
| Bảo hành | 5 năm |










spweb4 –
Ram Kingmax đảm bảo độ bền thách thức thời gian nhờ công nghệ sản xuất hiện đại, hoạt động ổn định qua các buổi gaming kéo dài và bảo vệ dữ liệu an toàn tuyệt đối. Ram Kingmax BLADE X 32GB DDR4 3600MHz là bạn đồng hành lý tưởng cho game thủ đam mê.