VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 Ti 16GB GDDR7 OC Edition (TUF-RTX5070TI-O16G-GAMING)
Thông số sản phẩm
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5070 Ti O16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 850W
- Kích thước: 329 x 140 x 62.5 mm
Giá niêm yết:
39.990.000 đ
Giá khuyến mãi:
32.190.000 đ
( Đã bao gồm VAT )
Chính sách bán hàng
Nhà Bán lẻ Uy tín tại Việt Nam
Sản phẩm Chính hãng 100%
Bảo hành theo Tiêu chuẩn NSX
Tư vấn miễn phí các giải pháp CNTT
Giao nhận - Thanh toán
Giao hàng toàn quốc
Thanh toán linh động
Trả Góp lãi suất thấp
Giới thiệu sản phẩm
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 Ti O16GB GDDR7 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm VGA – Card Màn Hình cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu từ chơi game đến công việc đồ họa chuyên nghiệp. Với GPU GeForce RTX 5070 Ti và 16GB bộ nhớ GDDR7, công nghệ Ray Tracing thế hệ mới và DLSS 3.5, mang lại hiệu suất mạnh mẽ cho các tựa game AAA mới nhất.
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 Ti là lựa chọn mạnh mẽ cho các hệ thống PC gaming, PC đồ họa và PC AI. Với kiến trúc NVIDIA Blackwell tiên tiến, ASUS RTX 5070 Ti mang lại hiệu suất vượt trội và độ bền cao, phù hợp cho các tác vụ đòi hỏi sức mạnh xử lý đồ họa cao.
TỔNG QUAN VGA ASUS TUF GAMING RTX 5070 TI O16GB GDDR7
- Thương hiệu: Asus
- Model: TUF Gaming RTX 5070 Ti O16GB
- Dung lượng: 16GB GDDR7
- Băng thông: 256-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 28Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 5.0
- Kết nối: DisplayPort x 3 (2.1a), HDMI x 2
- Nguồn yêu cầu: 850W
- Kích thước: 329 x 140 x 62.5 mm
=> Xem thêm: VGA ASUS
=> Xem thêm các sản phẩm: RTX 5070 Ti
Đánh giá VGA ASUS TUF Gaming GeForce RTX 5070 Ti 16GB GDDR7 OC Edition (TUF-RTX5070TI-O16G-GAMING)
1 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
0 đánh giá
Thông số kỹ thuật
| Sản Phẩm | VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 Ti O16GB GDDR7 |
| Graphic Engine | NVIDIA® GeForce RTX™ 5070 Ti |
| Dimensions | 329 x 140 x 62.5 mm |
| 12.95 x 5.51 x 2.46 inch | |
| 329 x 140 x 62.5 mm | |
| 12.95 x 5.51 x 2.46 inch | |
| AI Performance | TBD |
| Bus Standard | PCI Express 5.0 |
| OpenGL | OpenGL®4.6 |
| Video Memory | 16GB GDDR7 |
| Engine Clock | TBD |
| CUDA Core | 8960 |
| Memory Speed | 28 Gbps |
| Memory Interface | 256-bit |
| Resolution | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Interface | Yes x 2 (Native HDMI 2.1b) |
| Yes x 3 (Native DisplayPort 2.1a) | |
| HDCP Support Yes (2.3) | |
| Maximum Display Support | 4 |
| NVlink/ Crossfire Support | No |
| Accessories | 1 x Speedsetup Manual |
| 1 x TUF Graphics Card Holder | |
| 1 x TUF Velcro Hook & Loop | |
| 1 x TUF Magnet | |
| 1 x TUF Gaming Certificate | |
| 1 x Thank You Card | |
| 1 x Adpater Cable (1 to 3) | |
| Software | ASUS GPU Tweak III & MuseTree & GeForce Game Ready Driver & Studio Driver: please download all software from the support site. |
| Recommended PSU | 850W |
| Power Connectors | 1 x 16-pin |
| Slot | 3.125 Slot |
| AURA SYNC | ARGB |
Tin mới nhất

Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI
Intel Core Ultra Series 3 Chính Thức Ra Mắt – Thế hệ Chip Mới Dành Cho Laptop AI Intel chính thức giới thiệu loạt bộ vi xử lý Intel Core Ultra Series 3 thế hệ mới. Ra mắt như một bước tiến đột phá trong dòng chip di động, Series 3 mang đến kiến trúc lõi lai thông minh, NPU thế hệ mới tăng tốc AI tại chỗ và card đồ họa Intel Arc đủ sức phục vụ game lẫn […]

Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang
Sự kiện RTX AI PC Day tại Nha Trang đã chính thức diễn ra vào ngày 18/4/2026 tại Khách sạn Mường Thanh Luxury Khánh Hòa (Khu dân cư Cồn, gần cầu Trần Phú). Đây là một trong những sự kiện công nghệ nổi bật, quy tụ đông đảo cộng đồng yêu PC, game thủ và những người đam mê sáng tạo nội dung đến trải nghiệm những công nghệ tiên tiến nhất hiện nay. Đặc biệt tại sự kiện lần […]

Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026
Intel công bố Core Ultra 270K Plus và 250K Plus ra mắt ngày 26/03/2026 Intel chính thức giới thiệu hai bộ vi xử lý desktop mới thuộc dòng Core Ultra 200S Plus là CPU Intel Core Ultra 7 270K Plus và CPU Intel Core Ultra 5 250K Plus, hướng đến phân khúc game thủ và người dùng cần hiệu năng cao cho các tác vụ đa nhiệm, sáng tạo nội dung và gaming hiện đại. Đây được xem là bản […]

AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max, bộ xử lý AI mạnh mẽ cho thế hệ PC tiếp theo
AMD sắp ra mắt Ryzen AI Max nhanh hơn, tại CES 2026 vừa qua, AMD đã chính thức làm dậy sóng thị trường công nghệ khi công bố các dòng chip Ryzen AI Max 300 Series (tên mã Strix Halo) và hé lộ về thế hệ kế nhiệm Ryzen AI Max 400 Series (Gorgon Halo). Đây không chỉ là những con chip thông thường mà là một “cuộc cách mạng” cho máy tính xách tay hiệu năng cao và máy […]
























spweb4 –
VGA ASUS TUF Gaming RTX 5070 Ti O16GB GDDR7 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm VGA – Card Màn Hình cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu từ chơi game đến công việc đồ họa chuyên nghiệp. Với GPU GeForce RTX 5070 Ti và 16GB bộ nhớ GDDR7, công nghệ Ray Tracing thế hệ mới và DLSS 3.5, mang lại hiệu suất mạnh mẽ cho các tựa game AAA mới nhất.